ต้องการซื้อพี่เสือไซส์ 14 เลดี้ครับ :lol:

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
ผัดไทเส้นหมี่
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: FOCUS/CUBE
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ

ต้องการซื้อพี่เสือไซส์ 14 เลดี้ครับ :lol:

โพสต์ โดย ผัดไทเส้นหมี่ »

ลงรูปพร้อมราคาไว้นะครับ จะซื้อให้แฟนแต่มีงบไม่มากนักเพราะเอามาลงของตัวเองหมดแล้ว หรือจะเอา Dropple ganger 204 สีเหลืองอายุ 3 เดือนเทิร์นด้วยก็ได้นะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
paxboy
สมาชิก
สมาชิก
team: รักต้องคร่อม
Bike: น้องmint (no Brand)

Re: ต้องการซื้อพี่เสือไซส์ 14 เลดี้ครับ :lol:

โพสต์ โดย paxboy »

เสือภูเขา Gaint Rock4500 14นิ้ว ราคา 6500 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=665423
:P
ตามหาเนื้อคู่ FUJI STRATOS 2011 สีส้ม ไซส์53-56
ท่านใดประสงค์ต้องการส่งต่อ ผมขอรับมาดูแล PM มานะครับ XD
―――――――――――――――――――――――――――――――――――
★★★★★★★★★★★★★★OSK116★★★★★★★★★★★★★★
สนั่น อันทเกตุ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ต้องการซื้อพี่เสือไซส์ 14 เลดี้ครับ :lol:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ »

โครโมลี่หรืออลู ครับนี่
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
สนั่น อันทเกตุ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ »

ตรงตำแหน่งยืนคร่อมรถ
วัดจากพื้นถึงหลังท่อนอน สูงเท่าไหร่ ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
รูปประจำตัวสมาชิก
paxboy
สมาชิก
สมาชิก
team: รักต้องคร่อม
Bike: น้องmint (no Brand)

โพสต์ โดย paxboy »

รูปภาพ
เป็นอลูฯครับ
ตรงเส้นแดง14นิ้วแน่นอนครับ
ตรงเส้นน้ำเงินผมประมาณเอานะครับ 60cm
แฟนผมสูง153 ช่วงขา67cm คร่อมสบายไม่มีปัญหา
ยังไงเย็นนี้เดี๋ยวผมกลับไปวัดให้อีกที
ตามหาเนื้อคู่ FUJI STRATOS 2011 สีส้ม ไซส์53-56
ท่านใดประสงค์ต้องการส่งต่อ ผมขอรับมาดูแล PM มานะครับ XD
―――――――――――――――――――――――――――――――――――
★★★★★★★★★★★★★★OSK116★★★★★★★★★★★★★★
ผัดไทเส้นหมี่
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: FOCUS/CUBE
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ

โพสต์ โดย ผัดไทเส้นหมี่ »

สนั่น อันทเกตุ เขียน:โครโมลี่หรืออลู ครับนี่
ได้ทั้งหมดครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”