ผมมีบัตรเข้าชมเมืองโบราณ (สมุทรปราการ) มาให้ครับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mybikemyway
สมาชิก
สมาชิก
team: ตูร์ เด้อ บ๊อง
Bike: ยานพาหนะแห่งอนาคต

ผมมีบัตรเข้าชมเมืองโบราณ (สมุทรปราการ) มาให้ครับ

โพสต์ โดย mybikemyway »

พี่ ๆ ท่านใดต้องการ ลงชื่อ ที่อยู่ไว้ครับ แล้วผมจะจัดส่งให้ มี 5 ใบครับ บัตร 1 ใบ เข้าได้ 2 ท่าน รายละเอียด ตามรูปครับ บัตรหมดอายุ 31 ธ.ค. 51
ไฟล์แนบ
.jpg
.jpg (54.77 KiB) เข้าดูแล้ว 813 ครั้ง
ปั่นไปเรื่อย.เหนื่อยก็พัก.เอาตูดแช่น้ำ.แล้ว.ปั่นต่อไป.
โอแปดริ้ว
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0863279647
team: dt greenbike
Bike: Scott scale 40

Re: ผมมีบัตรเข้าชมเมืองโบราณ (สมุทรปราการ) มาให้ครับ

โพสต์ โดย โอแปดริ้ว »

สุทัศน์ จันทร์พิทักษ์
593 ถ.ศุภประยูร ต.หน้าเมือง
เมือง ฉะเชิงเทรา
24000
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

Re: ผมมีบัตรเข้าชมเมืองโบราณ (สมุทรปราการ) มาให้ครับ

โพสต์ โดย CK3 »

ขอครับจะได้พาแฟนไปเที่ยวบ้าง กำลังอยากจะไปพอดีเลยครับ

ส่งมาที่
นายฉัตรชัย เฮงมีชัย
60/86 หมู่19 ต.คลองหนึ่ง
อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
12120

ขอบคุณในน้ำใจนะครับ
แอบแซงเพราะแรงน้อย
มะโหน่ง
สมาชิก
สมาชิก
Bike: khs-team

โพสต์ โดย มะโหน่ง »

ขอรับ 1 ที่ครับ
ปีใหม่คงไม่ได้ไปไหน
ที่อยู่ตามนี้ครับ
นายคณาพจน์ อมดวง
เลขที่ 1 ถนนพิชัย ดุสิต กทม. 10300
ขอบคุณมาก ๆ ครับ
น้ำใจงามจริง ๆ
เลิกเหล้า
เลิกบุหรี่
ขี่จักรยาน
mybikemyway
สมาชิก
สมาชิก

หมดแล้วครับ ขอให้ทุกท่านที่ได้รับบัตรไป มีความสุขกับครอบครัวนะครับ ขอบคุณครับ
ปั่นไปเรื่อย.เหนื่อยก็พัก.เอาตูดแช่น้ำ.แล้ว.ปั่นต่อไป.
mybikemyway
สมาชิก
สมาชิก

จะจัดส่งให้วันนี้ครับ
คุณคณาพจน์ 1 ใบ
คุณคุณฉัตรชัย 1 ใบ
คุณสุทัศน์ 1 ใบ
คุณสมเกียรติ 2 ใบ
มะโหน่ง
สมาชิก
สมาชิก
Bike: khs-team

โพสต์ โดย มะโหน่ง »

ได้รับของแล้วครับ คุณ mybikemyway
ขอบคุณมากครับ
เลิกเหล้า
เลิกบุหรี่
ขี่จักรยาน
saru
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0894421221
Bike: MONGOOSE,Volkswaken
ตำแหน่ง: ตู้ปณ.35 ปณจ.สมุทรปราการ 10270

โพสต์ โดย saru »

:D ใจดีจังเลยผมเองก็ชอบปั่นเที่ยวที่นี่ครับสวยงามดีเหนื่อยนักก็หลับซะเลย :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”