ร้านtrials แถว รังสิต ดอนเมือง ลาดพร้าว มีไม๊ครับ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
HOBBY
สมาชิก
สมาชิก
Bike: DG

ร้านtrials แถว รังสิต ดอนเมือง ลาดพร้าว มีไม๊ครับ

โพสต์ โดย HOBBY »

ร้านจักรยานทั่วไปทำหรือซ่อมรถtrialsได้ป่าวครับ กลุ่มtrialsรังสิตซ่อมรถกันที่ไหนอะครับ เห็นมีร้านก็แต่ในเมือง คุณkoolก็ไกลจัง พี่โจ้ก็โห๋....ปู๊นนนน แน่ :mrgreen:
pigyball
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-659-0465 ,02-533-0463
team: En-bike God Endurance
Bike: GT Sport TREK 4300 Ridley fenix

Re: ร้านtrials แถว รังสิต ดอนเมือง ลาดพร้าว มีไม๊ครับ

โพสต์ โดย pigyball »

ผมไปซ่อมที่ร้าน En bike ครับ อยู่ปากทางเข้าเมืองเอก
อุปกรพร้อมเยอะดีครับ เเล้วก็มีกลุ่มไทอัลข้างในนั้นด้วยนะ
ครับเล่นกันทุกศุกร์เสาร์เย็นๆว่างๆก็เเวะเข้าไปได้เลยครับ
ระวัง มันจะมาโดยไม่รู้ตัว
HOBBY
สมาชิก
สมาชิก
Bike: DG

Re: ร้านtrials แถว รังสิต ดอนเมือง ลาดพร้าว มีไม๊ครับ

โพสต์ โดย HOBBY »

อ๋อ! ร้านนี้ผมเคยผ่านเห็นอยู่ทางซ้ายก่อนโค้งขึ้นสะพาน ขอบคุณครับ :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”