สรุปทริป 99 CITY BIKEก๋วยเตี๋ยวแพคลอง7 14 มิ.ย.52

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือเมือง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-6418595
team: 99 City Bike
Bike: ทัวร์ริ่ง Spe , รถพับ Dahon ,เสือหมอบ Bianchi

สรุปทริป 99 CITY BIKEก๋วยเตี๋ยวแพคลอง7 14 มิ.ย.52

โพสต์ โดย เสือเมือง »

ขอสรุปทริปเลยครับ วันนี้มีสมาชิกเข้าร่วมปั่นไปกินก๋วยเตี๋ยวโบราณ
ที่บ้านน้ำพุคลอง 7 รวมนับได้ประมาณ 50 ท่าน นับว่าเป็นทริปใหญ่พอประมาณ
หลายท่านจากขาใหม่ กลายมาเป็นขาแรงซะแล้ววันนี้ คือปั่นอยู่แถวๆ 30 กม/ชม.
ส่วนขาเก่าอย่างผมได้เลื่อนลงมาเป็นขาอ่อน คือปั่นเหลือแถวๆ 20-25 กม/ชม.
เล่นเอาผมหาทางปั่นตามแทบไม่เจอ ก๋วยเตี๋ยวถือว่า อร่อยใช้ได้ครับ เจ้าลาบราดอร์
4 ตัวที่ร้านก๋วยเตี๋ยวก็แสนจะน่ารักครับ ติดตามสรุปเลยนะครับ
ตาม LINK นี้ไปเลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=34&t=71892

รูปภาพ
สมาชิก 99 CityBike ไม่ต้องสมัคร ไม่ต้องรู้จักใคร ไม่ต้องซื้อเสื้อทีม ไม่จำกัดเพศหรืออายุ กางเกงขาสั้น เสื้อยืด รองเท้าผ้าใบ หมวกกันกระแทก ขอเพียงมีจักรยาน ราคาเท่าไรไม่สำคัญ ขอเพียงมีใจ เท่านั้นก็พอครับ เพื่อสุขภาพที่แข็งแรง
รูปประจำตัวสมาชิก
ปาหนัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Redline,Newton

Re: สรุปทริป 99 CITY BIKEก๋วยเตี๋ยวแพคลอง7 14 มิ.ย.52

โพสต์ โดย ปาหนัน »

ดื่มเบียร์จนดึก เลยตื่นซะสาย อดไปด้วยเลย เอาไว้คราวหน้านะครับ :oops:
หมดเวลาปาร์ตี้
HONG41
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สรุปทริป 99 CITY BIKEก๋วยเตี๋ยวแพคลอง7 14 มิ.ย.52

โพสต์ โดย HONG41 »

เสือเมือง เขียน:ขอสรุปทริปเลยครับ วันนี้มีสมาชิกเข้าร่วมปั่นไปกินก๋วยเตี๋ยวโบราณ
ที่บ้านน้ำพุคลอง 7 รวมนับได้ประมาณ 50 ท่าน นับว่าเป็นทริปใหญ่พอประมาณ
หลายท่านจากขาใหม่ กลายมาเป็นขาแรงซะแล้ววันนี้ คือปั่นอยู่แถวๆ 30 กม/ชม.
ส่วนขาเก่าอย่างผมได้เลื่อนลงมาเป็นขาอ่อน คือปั่นเหลือแถวๆ 20-25 กม/ชม.
เล่นเอาผมหาทางปั่นตามแทบไม่เจอ ก๋วยเตี๋ยวถือว่า อร่อยใช้ได้ครับ เจ้าลาบราดอร์
4 ตัวที่ร้านก๋วยเตี๋ยวก็แสนจะน่ารักครับ ติดตามสรุปเลยนะครับ
ตาม LINK นี้ไปเลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=34&t=71892

รูปภาพ
รูปทริป กล้องเสือบู้ HONG 41 มาแล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”