ไร้สังกัดน้องใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
chai2000
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08975504xx
team: prae
Bike: gian

ไร้สังกัดน้องใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย chai2000 »

แอบเข้าซื้อของเป็นส่วนใหญ่ ยังไม่รู้ไปทางไหนดี เพราะไม่มีกลุ่มเ่คยอยู่กับกลุ่มมาก็หลายกลุ่ม แต่เป็นกลุ่มตกปลา แข่งมอไซค์วิบาก
ปั่นคนเดียวครับ ได้อยู่กับตัวเองเป็นอีกแบบก็ยังงี้ไปเรื่อยๆ มาแนะนำตัวเผื่อได้มาทักทายยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมอยู่ อ.เมื่อง
จ.แพร่จะผ่านมาสอบถามข้อมูลก็แวะได้ครับ
nawal
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0969435178
team: ชมรมจักรยานอมรินทร์ 65 ราชบุรี
Bike: klein
ตำแหน่ง: ราชบุรี
ติดต่อ:

Re: ไร้สังกัดน้องใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย nawal »

สวัสดีเสือเมืองแพร่ ผมเคยมาเด่นชัยตอนปั่นไปจอมทอง น่าอยู่มากเมืองสงบดี ทักทายครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”