สรุปทริปปั่นไปกินไป สะพานใหม่-เยาวราช By สะพานใหม่คลับ

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
adaaugusta
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: Mongoose rockadile
ตำแหน่ง: ไว้จะบอกอีกทีนะ
ติดต่อ:

สรุปทริปปั่นไปกินไป สะพานใหม่-เยาวราช By สะพานใหม่คลับ

โพสต์ โดย adaaugusta »

ประมวลภาพทริปครับ
จุด Start ถ่ายไม่ทัน และไม่มีกล้องต้องใช้มือถือถ่ายอิอิ

เลยตัดมาที่จุดพักจุดแรก แวะเล่นเครื่องเล่นตรงแดนเนรมิตรเก่า พร้อมกันเซตรถพักเหนื่อยเล็กน้อย

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

การชักภาพหมู เอ้ย!! หมู่ เอ๊ะ หรือหมวด หรือจ่าดี (มุขแป๊ก)
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ชะแว๊บ และเราก็มาตัดภาพมาที่ เยาวราชเลย (ไม่มีเวลาถ่ายครับปั่นอยู่มืดด้วย ถ่ายไม่ถนัดด้วย) เหมือนในหนังเลยแฮะ

รูปภาพ

รูปภาพ

หาอะไรกินกันแถวเยาวราชเสร็จ ก็ปั่นกลับครับ สนุกดี

จบแล้วครับ ภาพน้อยไปหน่อย พอดีไม่ได้เตรียมตัวในการถ่ายรูปน่ะครับ และคัดเฉพาะรูปที่เกียวกับทริป , พอดูได้ รูปที่ถ่ายเล่นระหว่างทาง รูปมืดๆ รูปเบลอๆ เสียๆ ไม่เอามาลงให้ชมครับ กลัวจะเสียอารมณ์กันก่อน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
PUTT SCOTT
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0619563561
team: กลุ่มเพื่อน-หนุกหนาน
Bike: จัก-กะ-ยาน-คน-จน

Re: สรุปทริปปั่นไปกินไป สะพานใหม่-เยาวราช By สะพานใหม่คลับ

โพสต์ โดย PUTT SCOTT »

สวัสดีครับ..ผมอยู่สะพานใหม่เหมือนกัน ซ.พหล59 เปิดทริปอีกเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะครับ
perm
สมาชิก
สมาชิก
Bike: treak

Re: สรุปทริปปั่นไปกินไป สะพานใหม่-เยาวราช By สะพานใหม่คลับ

โพสต์ โดย perm »

ดุท่าทางคงมีความสุขนะครับ ปั่นไปกินไป

รวมระยะทางไป-กลับ ประมาณเท่าไหร่ครับและเวลาที่ใช้ทั้งหมดนะครับ

ผมขอฝึกซ้อมร่างกายและเตรียมความพร้อมอีกหน่อยก่อนนะครับ

คงได้เข้าร่วมปั่นด้วยแน่นอน :oops:

ถ้าพร้อมแล้วจะโทรหานะครับ :arrow: คุณเอฟ ฯ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”