พบปะพูดคุยกับชาวทาง (DOH) ได้ที่นี่!!! คลิกเลยจ้า

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
สุพร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 077379194
team: ชมรมกาญจนดิษฐ์ไบค์
Bike: pinarello, Giant

Re: พบปะพูดคุยกับชาวทาง (DOH) ได้ที่นี่!!! คลิกเลยจ้า

โพสต์ โดย สุพร »

หล่อทั้งคู่เลย :D :D :D :D
มนุษย์ที่แท้ นอนก็เป็นสุข ตื่นก็ไม่ผวา
เชษฐ์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: (โดดเดี่ยว)
Bike: mosso

Re: พบปะพูดคุยกับชาวทาง (DOH) ได้ที่นี่!!! คลิกเลยจ้า

โพสต์ โดย เชษฐ์ »

สุพร เขียน:หล่อทั้งคู่เลย :D :D :D :D
:D :D
ศีลธรรมไม่กลับมา โลกาจะวินาศ
เมื่อเขามา ฉันจะไป............
I AM WALK ALONE
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

เชษฐ์ เขียน:
oumfc เขียน:งั้นวันนี้จัดหนัก หมอบ สามหนุ่ม รูปภาพ
รูปภาพ
หาดูยากครับ ;)
:o :shock: ว้าว....หาดูยากจริงๆ.... :lol: :lol: :lol:
แล้วพี่ชายปั่นตามน้าติ๊กทันเหรอ...ไหนบอกว่าไม่ค่อยได้ซ้อมไง... :mrgreen:
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
เชษฐ์
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณขวัญแก้ว เขียน:
เชษฐ์ เขียน:
oumfc เขียน:งั้นวันนี้จัดหนัก หมอบ สามหนุ่ม รูปภาพ
รูปภาพ
หาดูยากครับ ;)
:o :shock: ว้าว....หาดูยากจริงๆ.... :lol: :lol: :lol:
แล้วพี่ชายปั่นตามน้าติ๊กทันเหรอ...ไหนบอกว่าไม่ค่อยได้ซ้อมไง... :mrgreen:
ขนาดน้าเต่ายังไม่ทันเลย กะน้าติ๊ก เลิกคิดเหอะ :mrgreen:
เมื่อเขามา ฉันจะไป............
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

:lol: :lol: :lol: อ่อนซ้อมก็เป็นเช่นนี้แล....
ย้ายค่ายมาปั่นกับคุณขวัญแก้วดีกว่า...รับรอง...ปั่นทันชัวร์....
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เชษฐ์
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณขวัญแก้ว เขียน::lol: :lol: :lol: อ่อนซ้อมก็เป็นเช่นนี้แล....
ย้ายค่ายมาปั่นกับคุณขวัญแก้วดีกว่า...รับรอง...ปั่นทันชัวร์....
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
+1 :lol:
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

:lol: :lol: ...ชอบใจจริงๆ...มีแนวร่วมอีกหนึ่งเสียแล้ว.... :lol: :lol: :lol:

:arrow: ตอนนี้แย่กว่าเดิมอีกนะคะพี่ชาย...ปั่นช้ายังไม่พอ...แถมตื่นสายอีกต่างหาำก.... :?
เมื่อคืนอุตส่าห์แต่งปรับแฮนด์รถ...ติดกระดิ่ง...ติดไฟหน้าไฟท้าย... :)
แต่งรถสนุกสนานกันใหญ่กับคุณเสือ....กะว่าวันอาทิตย์จะปั่นยาวสักหน่อย....
:roll:

:| ปรากฎว่า...ตื่นสายค่ะ...แถมขาเป็นตะคริวซะอีก...ยังไม่ทันได้ปั่น...ก็เป็นตะคริวซะแล้ว.... :|
ตะคริวหายไปนานแล้วนะคะ...พึ่งจะมาเป็นอีกครั้ง....เซ็งเลย.... :|
แต่ก็ไปปั่นค่ะ...ลองปั่นไปหน้าชมรมฯ เผื่อจะทันกลุ่มพี่น้องเราบ้าง.... :)
:arrow: ผลปรากฎว่า...0 เหม็ด...
:lol: :lol: :lol: :lol:

มาช้าไป...เพื่อนไปกันหมดแล้ววววว..... :mrgreen:
รูปภาพ

แฮนด์ปรับแต่งใหม่เมื่อคืนนี้....ลองปั่นแล้วลงตัวมากๆ...ปั่นสบายขึ้นไม่เมื่อยหลัง..... 8-)
รูปภาพ

ปั่นเบาๆ สบายๆ....เช้านี้...ได้ 20 กม. .......
รูปภาพ
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

:arrow: พี่น้องนักปั่นกลุ่มชมรมสุโขทัยลูกพ่อขุน ขอแรงสนับสนุนมาค่ะ... :mrgreen:
:mrgreen: รบกวนพี่น้องไปช่วยๆ กันหน่อยนะคะ... :mrgreen:
ตามลิ้งค์นี้ไปเลยค่ะ... http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 8&t=389105
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

เจอคลิบน่ารักนำมาฝากกันค่ะ... :mrgreen:
chavalit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815359403,0817972140
team: ชมรมจักรยานสุราษฎร์ธานี
Bike: TREK 4400 , Bianchi ALU. VIANIRONE 7
ตำแหน่ง: บ.สุภาแล็บจำกัด ต.ตลาด อ.เมืองฯ

โพสต์ โดย chavalit »

คุณขวัญแก้ว เขียน::

:| ปรากฎว่า...ตื่นสายค่ะ...แถมขาเป็นตะคริวซะอีก...ยังไม่ทันได้ปั่น...ก็เป็นตะคริวซะแล้ว.... :|
ตะคริวหายไปนานแล้วนะคะ...พึ่งจะมาเป็นอีกครั้ง....เซ็งเลย.... :|
แต่ก็ไปปั่นค่ะ...ลองปั่นไปหน้าชมรมฯ เผื่อจะทันกลุ่มพี่น้องเราบ้าง.... :)
:arrow: ผลปรากฎว่า...0 เหม็ด
:lol: :lol: :lol: :lol:

มาช้าไป...เพื่อนไปกันหมดแล้ววววว..... :mrgreen:
รูปภาพ

แฮนด์ปรับแต่งใหม่เมื่อคืนนี้....ลองปั่นแล้วลงตัวมากๆ...ปั่นสบายขึ้นไม่เมื่อยหลัง..... 8-)
รูปภาพ

ปั่นเบาๆ สบายๆ....เช้านี้...ได้ 20 กม. .......
รูปภาพ
เดี๋ยวนี้คุณขวัญแก้วภาษาใต้แข็งแรงมากเลย เมื่อเช้ายังบอกท่าน ส.เลยว่านัดกับคุณเสือและคุณขวัญแก้วไว้แต่สงสัยคงไม่มาแล้วเพราะปกติถ้ามาก็จะมาแต่เช้าเลย ปกติถ้าใครมาสายเกิน 06.10 น.ถ้าโทรเข้ามาก็จะรอกันเมื่อเช้าท่านรองศุภฯ มาสายก็โทรเข้ามาก็วนไปรับถึงทางเข้าหน้าบ้านเลย เมื่อเช้าได้มา 60 กม.ทั้งหมด 17 ท่าน แยกกลับก่อน 3 ท่าน เข้าในบางออกแยกท่าเคยเข้าพุนพินทานโจ๊กกาแฟและปาท่องโก๋ แล้วกลับบ้านดอน(ท่าน ส.อาทิตย์นี้ออกได้นะครับหลังจากหายไปหลายเดือนแล้ว) น่าเสียดายคุณเสือและคุณขวัญ ตั้งใจไว้แล้ว รู้ยังงี้ผมโทรตามก็ดี
ค้นให้พบตัวเอง โชว์รถ โชว์พลัง เพื่อสุขภาพ เพื่อการแข่งขัน
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีค่ะพี่อ๊อด...เมื่อคืนคุณเสือก็บ่นๆ ว่าไม่ค่อยสบายด้วยเหมือนจะเป็นหวัด....
ก็เลยทานยา...แล้วก็หลับเพลินไปเลยค่ะ...พอตื่นขึ้นมา 06.00 น. ไม่ทันแล้ววววววว ....
:lol: :lol: :lol:
แต่ก็ยังชวนกันปั่นไปที่หน้าชมรมฯ นะคะ....เผื่อค่ะ...เผื่อมีคนรอ....ผลปรากฎว่า...เพื่อนๆ ไปกันหมดแล้ว.... :mrgreen:
ระหว่างปั่นรอบเมืองเบาๆ...ก็สวนทาง...พบกับนักปั่นหน้าใหม่เยอะแยะหลายท่านนะคะ...
ได้ทดสอบกระดิ่งใหม่กันด้วย....ดีดกระดิ่งทักทายกันเพลิดเพลินทีเดียวค่ะ....
:mrgreen:
Jumbo A
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อยู่ " ดอนสัก " นิ SuRatThaNi
Bike: Giant Tcr Advance / Trek Superfly / Surly LTH

โพสต์ โดย Jumbo A »

คุณขวัญแก้ว เขียน:สวัสดีค่ะพี่อ๊อด...เมื่อคืนคุณเสือก็บ่นๆ ว่าไม่ค่อยสบายด้วยเหมือนจะเป็นหวัด....
ก็เลยทานยา...แล้วก็หลับเพลินไปเลยค่ะ...พอตื่นขึ้นมา 06.00 น. ไม่ทันแล้ววววววว ....
:lol: :lol: :lol:
แต่ก็ยังชวนกันปั่นไปที่หน้าชมรมฯ นะคะ....เผื่อค่ะ...เผื่อมีคนรอ....ผลปรากฎว่า...เพื่อนๆ ไปกันหมดแล้ว.... :mrgreen:
ระหว่างปั่นรอบเมืองเบาๆ...ก็สวนทาง...พบกับนักปั่นหน้าใหม่เยอะแยะหลายท่านนะคะ...
ได้ทดสอบกระดิ่งใหม่กันด้วย....ดีดกระดิ่งทักทายกันเพลิดเพลินทีเดียวค่ะ....
อย่าดีดกระดิ่งบ่อยนะครับ เด้วเด็กๆวิ่งตามเป็นกระพรวนนึกว่ารถขายไอติม :lol: :lol:

ปล. เรื่องบอร์ดไปถึงไหนแล้วครับ เพิ่งกลับมาจากบางกอกเลยไม่รู้ข่าวสารครับ
ถ้าเรามีสิ่งที่ดีอยู่แล้ว"ก้อไม่จำเป็นต้องแสวงหาสิ่งใดมาเปลี่ยนแปลง"
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

ดีดแล้วก็เพลินดีค่ะท่าน Jumbo A....เด็กๆ ชอบจริงๆ.... :lol: :lol: :lol:

รอท่าน nbt เปิดบอร์ทให้อย่างเดียวเลยค่ะตอนนี้...
กำลังสนับสนุนเราเยอะมากค่ะ...ทะลุเป้า...แถมเร็วเกินความคาดหมายซะด้วย...
Jumbo A
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อยู่ " ดอนสัก " นิ SuRatThaNi
Bike: Giant Tcr Advance / Trek Superfly / Surly LTH

โพสต์ โดย Jumbo A »

คุณขวัญแก้ว เขียน:ดีดแล้วก็เพลินดีค่ะท่าน Jumbo A....เด็กๆ ชอบจริงๆ.... :lol: :lol: :lol:

รอท่าน nbt เปิดบอร์ทให้อย่างเดียวเลยค่ะตอนนี้...
กำลังสนับสนุนเราเยอะมากค่ะ...ทะลุเป้า...แถมเร็วเกินความคาดหมายซะด้วย...
:lol: :lol: :lol: ให้มันรู้ซะบ้าง ไผ เป็น ไผ...แล้วสรุปว่าเป็น ไผ :mrgreen:
ถ้าเรามีสิ่งที่ดีอยู่แล้ว"ก้อไม่จำเป็นต้องแสวงหาสิ่งใดมาเปลี่ยนแปลง"
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

:mrgreen: สรุปว่าเป็นเราพี่น้องนักปั่นจักรยานที่น่ารักทุกคนค่ะ... :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”