ทสึนามิ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pooza
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 331 NM Bike Club
Bike: แกรี่เทค

Re: ทสึนามิ

โพสต์ โดย pooza »

ปุ๊กลุ๊ก เขียน:รูปภาพ
พี่ปูซ่ากดทั้ง Like ทั้ง share จนมือหยิกแล้วค่ะ อยากได้รางวัลที่ 1 กับอยากให้คุณตันโทรหา :lol:
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั่นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง
พบปะกะปูซ่าส์ที่นี่ค่ะ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=680362
pooza
ขาประจำ
ขาประจำ

สนอง สุพรรณ1 เขียน:สวัสดียามเช้า....มานั่งคุยกันอยู่บ้านนี้เอง ดีจังไม่ต้องตามหาให้เหนื่อย วันนี้ขอให้มีโชคกันทุกคนเลยเน้อ
หวัดดีค่ะพี่..ถ้าหาเพื่อนไม่เจอก็มาตามหาที่นี่ได้เลยค่ะ รูปเท่ห์มากเลยค่ะ เห็นหน้าชัด ๆ แบบนี้ถ้าเจอกันทักไม่ผิดแน่ค่ะ :D
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั่นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=680362
pooza
ขาประจำ
ขาประจำ

ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ เขียน:สวัสดีตอนเช้าครับคุณปลาแวะมาเยี่ยมเยียนบ้านไหม่ใช่ไหมครับ คงจะแวะตามทนายอ้วนมาบ่อยๆนะครับ
รูปภาพ
สวัสดีค่ะพี่ ปูกับปลาค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ แวะมาได้ทุกเวลาเลยคะ :D
pooza
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้เราสองคนพี่น้องออกจากบ้านตั้งแต่ตีห้า..ตั้งใจว่าจะปั่นไปหาพี่เสือเล ปั่นยังไงก็ไปไม่ถึงบ้านพี่เสือเลซักที..เหนื่่อยมาก ..คงต้องให้พี่เสือเลช่วยนำทางซะแล้ว
ปอมปอม
สมาชิก
สมาชิก
team: Live…Out Death

โพสต์ โดย ปอมปอม »

พี่ปูจ๋านู๋ไม่มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง..นู๋กะว่าจะมาขออาศัยอยู่ที่บ้านนี้ได้มั๊ยคะ
ไฟล์แนบ
99335e51e5971544da3ce97ec796a11f_1202821822.gif (34.26 KiB) เข้าดูแล้ว 214 ครั้ง
ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862515905
team: ประธานกลุ่มเสือพลัดถิ่น
Bike: specialize S-work M5สีขาว TREKหมอบแฮนด์ตรง

โพสต์ โดย ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ »

สวัสดีครับ น้องปู น้องปลาครับวันนี้นำพระมาให้กราบไหว้ก่อนนอนครับ
รูปภาพ
เสือพลัดถิ่น ยินดีต้อนรับทุกกลุ่มทุกชมรมครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพ ออกกำลังกาย เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
ปั่นการกุศล

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1037845
PLAZA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 331 NN Bike Club

โพสต์ โดย PLAZA »

ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ เขียน:สวัสดีครับ น้องปู น้องปลาครับวันนี้นำพระมาให้กราบไหว้ก่อนนอนครับ
รูปภาพ
ค่ะขอบคุณค่ะ ที่นำพระมาให้เพื่อเป็นสิริมงคลจะนอนพอดี ก้อขอพรที่ดีเลิศประเสริฐสุดจงสนองคืนผู้ให้ด้วย
บางครั้ง..เรามองหา"สิ่งที่ขาด"จนพลาด"สิ่งที่มี"
และบางครั้งก็เฝ้าหา"สิ่งที่ดี"จนทำให้"สิ่งที่มี"นั้นหายไป
พบกันที่นี่นะคะ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 2&start=15
pooza
ขาประจำ
ขาประจำ

ปอมปอม เขียน:พี่ปูจ๋านู๋ไม่มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง..นู๋กะว่าจะมาขออาศัยอยู่ที่บ้านนี้ได้มั๊ยคะ
มาได้เลยจ้าน้องปอมปอม..ยินดีให้อยู่ถาวรเลยจร้า :D
เสือทะเล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868393421
team: เพิงหมาแหงนกรุ๊ป ชลบุรี
Bike: สับถังFUJI ทะลุมิติRITบรรทุก สนุกเร้าใจไปกะKHSคาร์บอน
ตำแหน่ง: ชลบุรี

โพสต์ โดย เสือทะเล »

สงสัยกันดีนัก เปิดแถลงข่าวอย่างเป็นทางการซะให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย.....แหม๋

รูปภาพ
PLAZA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 331 NN Bike Club

โพสต์ โดย PLAZA »

สวัสดียามเช้าค่ะเพื่อนๆชาวเสือทุกท่าน เมื่อวานปูซ่าส์ชวนปั่นไปรดน้ำขอพรจากพี่ๆเสือทางชลบุรีค่ะ โดยเฉพาะพี่เสือเล ปลาซ่าส์ก้อบอกปูซ่าส์แล้วนะว่าให้ขับรถไปเถอะ...ผลเป็นยังไงดูรูปกันก้อแล้วกันนะคะ ส่วนคำบรรยายภาพต้องรอจากปูซ่าส์ค่ะ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ไปไหงดีล่ะ...เง็งเป็ด!

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
อ้าวต้องลดความเร็วอีกแระ ...มีเสียงบ่นเครื่องกำลังได้ที่เชียว

รูปภาพ รูปภาพ

จบด้วยป้ายนี้ค่ะ ปูซ่าส์ บอกว่าป้ายเค้าให้เราหยุดเราก้อต้องหยุด
แก้ไขล่าสุดโดย PLAZA เมื่อ 17 เม.ย. 2013, 07:00, แก้ไขแล้ว 5 ครั้ง
บางครั้ง..เรามองหา"สิ่งที่ขาด"จนพลาด"สิ่งที่มี"
และบางครั้งก็เฝ้าหา"สิ่งที่ดี"จนทำให้"สิ่งที่มี"นั้นหายไป
พบกันที่นี่นะคะ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 2&start=15
narongvorraming
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819824050
team: เสือเฒ่าคีรีทีม..331 nm bike club
Bike: S-WORK M 5

โพสต์ โดย narongvorraming »

เจ่าของบ้านไม่ว่างมาเปิดบ้านเสือเฒ่าผ่านมาทางนี้พอดีขออนุญาตเปิดบ้านทำความสะอาดบ้านเพื่อต้อนรับเพื่อนๆเลยละกัน.....เรียบร้อยแล้วขอเชิญเพื่อนแวะมาเยี่ยมชมแลกเปลี่ยนความคิดที่หลากหลายกันเลยนะครับ
ติดตามกระทู้เสือเฒ่าคีรีได้ครับใน
ปั่นง่ายๆตามใจเสือเฒ่าคีรี
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าคีรีทีม..331 nm bike club

narongvorraming เขียน:เจ่าของบ้านไม่ว่างมาเปิดบ้านเสือเฒ่าผ่านมาทางนี้พอดีขออนุญาตเปิดบ้านทำความสะอาดบ้านเพื่อต้อนรับเพื่อนๆเลยละกัน.....เรียบร้อยแล้วขอเชิญเพื่อนแวะมาเยี่ยมชมแลกเปลี่ยนความคิดที่หลากหลายกันเลยนะครับ
ก็ว่าดูดีแล้วนะว่าเจ้าของไม่อยู่แล้วเลขาส่วนตัวแอบอยู่ตรงไหนอ้ะมาเปิดบ้านตัดหน้าไปเสี้ยววินาทีเอง...ไม่เป็นไรคนกันเองเนอะช่วยๆกันไป
ติดตามกระทู้เสือเฒ่าคีรีได้ครับใน
ขาประจำ
ขาประจำ

PLAZA เขียน:สวัสดียามเช้าค่ะเพื่อนๆชาวเสือทุกท่าน เมื่อวานปูซ่าส์ชวนปั่นไปรดน้ำขอพรจากพี่ๆเสือทางชลบุรีค่ะ โดยเฉพาะพี่เสือเล ปลาซ่าส์ก้อบอกปูซ่าส์แล้วนะว่าให้ขับรถไปเถอะ...ผลเป็นยังไงดูรูปกันก้อแล้วกันนะคะ ส่วนคำบรรยายภาพต้องรอจากปูซ่าส์ค่ะ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ไปไหงดีล่ะ...เง็งเป็ด!

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
อ้าวต้องลดความเร็วอีกแระ ...มีเสียงบ่นเครื่องกำลังได้ที่เชียว
น่าจะบอกกันซะหน่อยจะได้ปั่นไปรับกลางทาง

รูปภาพ รูปภาพ

จบด้วยป้ายนี้ค่ะ ปูซ่าส์ บอกว่าป้ายเค้าให้เราหยุดเราก้อต้องหยุด
rural road
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-7975797
team: ยุทธหัตถี MTB สุพรรณบุรี
Bike: spe..hardrock '95
ติดต่อ:

โพสต์ โดย rural road »

:lol: :lol: จานเจ้าบ้านยังไม่ตื่นรึ ชงกาแฟมาให้อ่ะ
ไฟล์แนบ
v3GsaS.jpg (50.01 KiB) เข้าดูแล้ว 193 ครั้ง
คบคนพาล มีน้ำใจ นั่นไม่ผิด
คบบัณฑิต ไม่จริงใจ ก็ไร้ผล

กดเยี่ยม
โรงเตี๊ยม ของชาวยุทธจักรยาน
ตำนานเสือยุทธหัตถี
ขาประจำ
ขาประจำ

rural road เขียน::lol: :lol: จานเจ้าบ้านยังไม่ตื่นรึ ชงกาแฟมาให้อ่ะ
ครับสงสัยยังไม่ตื่นไม่รู้เมื่อคืนไปเที่ยวงานสงกรานต์กลับดึกตื่นไม่ไหวเป็นแน่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”