เฮฮา Deep team ประจำเดือน กรกฏาคม 2555

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กรกฏาคม 2555

โพสต์ โดย หนูRB only »

สวัสดีเช้าที่เจิ่งนองครับพี่ๆน้องๆทุกคน ที่ขลุงฝนตกใหญ่ตั้งแต่กลางดึกยันเช้าเลยครับ คิดว่าทั่วภูมิภาคคงโดนน้องฝนไ่เยือนกันถ้วนหน้าแหงๆเลย :D
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กรกฏาคม 2555

โพสต์ โดย หนูRB only »

หอ วอ อา ยอ. เขียน:สวัสดียามเช้า ชาวDeep ทุกๆคน.
เย็นนี้ไปดูนางแบบ ถ่ายโฆษณา กันดีกว่า..
โฆษณาน้ำมันเครื่องป่าวครับพี่หวาย ถ้าใช่ผมขอไปด้วยคน :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
ธนะชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9158283
team: Deep Team
Bike: TREK Only

โพสต์ โดย ธนะชัย »

:) :) :) สวัสดีเวลาเช้าครับ อ.โอ๋,น้า Rockman,อ.ผืด,คุณลุงลานบุญ,ป้าแด,พี่หวาย,กัปตันหนู,คุณตุ๋ย,อาต๋า,จ่าเยิ้ม,หนูติ๊ก,น้องจิ๊ก,น้องโจ,น้องต้น,คุณกบ,จ.จอร์จ,X_Klien,คุณsunny_re,คุณบังเอ๋ และสมาชิกชาว Deep ที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกๆท่านครับ. :D :D :D
E 22 OYU
Frogman_twin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KCC, DEEP TEAM
Bike: Klein

โพสต์ โดย Frogman_twin »

ธนะชัย เขียน::) :) :) สวัสดีเวลาเช้าครับ อ.โอ๋,น้า Rockman,อ.ผืด,คุณลุงลานบุญ,ป้าแด,พี่หวาย,กัปตันหนู,คุณตุ๋ย,อาต๋า,จ่าเยิ้ม,หนูติ๊ก,น้องจิ๊ก,น้องโจ,น้องต้น,คุณกบ,จ.จอร์จ,X_Klien,คุณsunny_re,คุณบังเอ๋ และสมาชิกชาว Deep ที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกๆท่านครับ. :D :D :D
สวัสดีมากๆครับ พี่ป้อม ณเมืองนนท์ :D
ไม่ต้องประสบความสำเร็จทุกอย่าง แต่สิ่งที่เลือกทำขอให้ทำให้เต็มที่น๊ะลูก
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

สวัสดีพี่กบ พี่ทนายสุ พี่หนู อ.ผืด พี่ป้อม สวัสดีพี่น้อง Deep ทุกคน และผู้ติดตามชมทุกท่าน
ไม่เฒ่าNominee เขียน:
หอ วอ อา ยอ. เขียน:สวัสดียามดึก จากโรสการ์เดน สวนสามพราน.
สวัสดียามเช้าครับคุณหวายคุณหมอสุท่านลุงอ.โอ๋ จ.จอร์ดด้วย และชาวDEEPทุกท่าน
สวัสดีครับท่านไม่เฒ่า ขออภัยที่ตอบกลับช้าครับ พร้อมสำหรับไล่ล่ารึยังครับคุณอา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
seven@klein เขียน:สวัสดีพี่หวาย จ.จอร์ด
ขออภัยครับพี่ ช่วงนี้มีเรื่องให้คิดเยอะ งานก็แยะ กำลังคิดจะไปเรียนต่อ XMBA ด้วยถ้าทุนทรัพย์อำนวย :mrgreen:

ช่วงนี้เงียบหายเป็นระยะเพราะงานเยอะหน่อยนะครับ แต่ความรักและปฏิธานยังคงเดิม ร่วมด้วยทุกกิจกรรม สนุกกันทุกงาน
ว่าแล้วก็ขอตัวไปหาลูกค้าก่อนครับ เดี๋ยวเย็นไปตามดูนางแบบ

รูปภาพ
‎"Big things have small beginnings."
"สิ่งที่ยิ่งใหญ่ล้วนมีจุดกำเนิดมาจากสิ่งเล็กๆ เสมอ"
- Prometheus (2012)
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย seven@klein »

สวัสดีจริงๆ สวัสดีจังๆ สวัสดีระวัง เป็นหวัด น้องฝนจัดหนักแต่เช้า ตื่นมาพร้อมกับสายฝนที่ตกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้เมื่อคืนหลับสนิท ไม่มีเรื่องคิดสบายใจ :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

FoxyGuy เขียน:สวัสดีพี่กบ พี่ทนายสุ พี่หนู อ.ผืด พี่ป้อม สวัสดีพี่น้อง Deep ทุกคน และผู้ติดตามชมทุกท่าน
ไม่เฒ่าNominee เขียน:
หอ วอ อา ยอ. เขียน:สวัสดียามดึก จากโรสการ์เดน สวนสามพราน.
สวัสดียามเช้าครับคุณหวายคุณหมอสุท่านลุงอ.โอ๋ จ.จอร์ดด้วย และชาวDEEPทุกท่าน
สวัสดีครับท่านไม่เฒ่า ขออภัยที่ตอบกลับช้าครับ พร้อมสำหรับไล่ล่ารึยังครับคุณอา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
seven@klein เขียน:สวัสดีพี่หวาย จ.จอร์ด
ขออภัยครับพี่ ช่วงนี้มีเรื่องให้คิดเยอะ งานก็แยะ กำลังคิดจะไปเรียนต่อ XMBA ด้วยถ้าทุนทรัพย์อำนวย :mrgreen:

ช่วงนี้เงียบหายเป็นระยะเพราะงานเยอะหน่อยนะครับ แต่ความรักและปฏิธานยังคงเดิม ร่วมด้วยทุกกิจกรรม สนุกกันทุกงาน
ว่าแล้วก็ขอตัวไปหาลูกค้าก่อนครับ เดี๋ยวเย็นไปตามดูนางแบบ

รูปภาพ
‎"Big things have small beginnings."
"สิ่งที่ยิ่งใหญ่ล้วนมีจุดกำเนิดมาจากสิ่งเล็กๆ เสมอ"
- Prometheus (2012)
เรียนอะไรอ่ะ แอมบ้า ไม่กล้าเรียน อะ จ.จอร์ด :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

Frogman_twin เขียน:สวัสดีมากๆครับ พี่น้องห้องDEEPทุกๆคนครับ :D
รายงานสภาพอากาศก่อนน๊ะครับ วันนี้เมืองทางฝั่งตะวันออก ฝนตกตั้งแต่เมื่อคืนครับตอนนี้ยังไม่หยุดตกเลยครับ น่านอนจริงๆครับ :D
วันนี้มี เอ็ฟเฟ็คกีตาร์ที่เป็นเครื่องทำเสียงกีตาร์ให้แตกพร่าของ MXR Zakk Wylde overdrive ครับลองฟังเสียงกันน๊ะครับ :P
[youtube]dQvnEXuowJk&feature=related[/youtube]
[youtube]2ABLAKylUNc&feature=related[/youtube]
[youtube]2Jd0zypZlXY&feature=related[/youtube]
พี่กบครับ เอฟเฟคอะไรสีเขียวๆ 2 ตัวบนตู้แอมป์มาแชล มันช่วยให้เสียงแตก ด้วยอะป่าว :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

Frogman_twin เขียน:
sunny_re เขียน:อรุณสวัสดิ์ทุก DEEP ทั่วไทยครับ
ขอบคุณความรู้และเสียงเพลงยามเช้าครับพี่กบ
สวัสดีมากครับ พี่สุใจดี :D
พี่สุใจดี สู้คดีก็เด็ด :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

อ.ผืด เขียน:
seven@klein เขียน:
อ.ผืด เขียน:วันก่อนเห็นข่าวจักรยานหญิงไทยไปโอลิมปิกด้วยเหรอ ลงอะไร โอ๋รู้ไหม

น้องบีซ" จุฑาทิป มณีพันธ์ ลงในเมื่อครู่นี่แหละครับแต่ผมพยายามมองแล้วมองอีก เห็นหมวกแว๊บๆ :D

รูปภาพ
รูปภาพ

จบการแข่งขันน้องบีชทำได้ดีที่สุดแล้ว :D

1 Marianne Vos (Netherlands) 3:35:29
2 Elizabeth Armitstead (Great Britain)
3 Olga Zabelinskaya (Russian Federation) 0:00:02
4 Ina Teutenberg (Germany) 0:00:27
5 Giorgia Bronzini (Italy)
6 Emma Johansson (Sweden)
59 Wan Yiu Jamie Wong (Hong Kong, China)
60 Mayuko Hagiwara (Japan)
61 Juthatip Maneephan (Thailand)
DNF Danielys Garcia (Venezuela)
DNF Paola Andrea Munoz Grandon (Chile)
DNF Aurelie Halbwachs (Mauritius)
DNF Elena Tchalykh (Azerbaijan)
DNF Janildes Fernandes Silva (Brazil)
เย้....จักรยานไทยออกนอกอ่าง ไปโอลิมปิกแล้ว :D :D :D
4 ปีที่แล้ว น้องจันทรเพ็ง ก็ได้ไปครับ ส่วนผมรออีก 4 ปีข้างหน้าไปแน่ๆ ไปเชียร์ อ.ผืด ข้างสนาม :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

หอ วอ อา ยอ. เขียน:สวัสดียามเช้า ชาวDeep ทุกๆคน.
เย็นนี้ไปดูนางแบบ ถ่ายโฆษณา กันดีกว่า..
พี่หวายไปจริงๆนะครับ จะได้แพคจักรยานใส่ถุง :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

หนูRB only เขียน:
โฆษณาน้ำมันเครื่องป่าวครับพี่หวาย ถ้าใช่ผมขอไปด้วยคน :mrgreen:
ไม่ใช่โฆษณาน้ำมันเครื่องครับ แต่เป็นโฆษณา ประกันชีวิต ของจริง :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ธนะชัย เขียน::) :) :) สวัสดีเวลาเช้าครับ อ.โอ๋,น้า Rockman,อ.ผืด,คุณลุงลานบุญ,ป้าแด,พี่หวาย,กัปตันหนู,คุณตุ๋ย,อาต๋า,จ่าเยิ้ม,หนูติ๊ก,น้องจิ๊ก,น้องโจ,น้องต้น,คุณกบ,จ.จอร์จ,X_Klien,คุณsunny_re,คุณบังเอ๋ และสมาชิกชาว Deep ที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกๆท่านครับ. :D :D :D
พี่ป้อมเริ่มซ้อมลูกกลิ้งได้แล้วนะครับ ใกล้ถึงทริปแว้วว :D
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

ไปละ
[youtube]f1JqnutJ_XE#![/youtube]
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

FoxyGuy เขียน:ไปละ
[youtube]f1JqnutJ_XE#![/youtube]
วันนี้ จ.จอร์ด กลับเข้าสำนักงานกี่โมง :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”