เฮฮา Deep team ประจำเดือน พฤษภาคม 2554

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน พฤษภาคม 2554

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดีตอนค่ำครับ งานเต็มๆเลยครับวันนี้ได้ออกปั่นก็เกือบมืดค่ำแล้ว บางกอกอากาศเป็นอย่างไรครับ ฝนตกหรือเปล่าครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
ว่างไง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ♥ ⓛ ⓞ ⓥ ⓔ ♥
team: บ่อดิน คาเฟ่
Bike: จอย, พลอย, ปอย

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน พฤษภาคม 2554

โพสต์ โดย ว่างไง »

สวัสดีตอนค่ำคร้าบบบบ

ขอเข้ามาชี้จุดเกิดเหตุวันนี้หน่อยครับ

สุดยอดเหลือเกิน

เหตุเกิดวันนี้ ที่สนามบิน พร้อมหลักฐาน

รูปภาพ
ว่างไง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ♥ ⓛ ⓞ ⓥ ⓔ ♥
team: บ่อดิน คาเฟ่
Bike: จอย, พลอย, ปอย

โพสต์ โดย ว่างไง »

ซูมเข้าไปไกล้ๆ ชัดๆ อีกซักรูป

เสือภูเขา ทางเรียบ ซัดกะ เสือหมอบ

คงเดาถูกันนะครับว่าใคร (แบบว่าเจ้าตัวขี้อายครับ อิ อิ อิ)

รูปภาพ

แต่คงยังไม่ใช้ผมแน่ๆ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

จ่าเยิ้ม เขียน:ขอบคุณ อ.โอ๋ครับ สำหรับความรู้เรื่องการอบรองเท้า แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปอบเมื่อไร ถ้าเขาเอาเครื่องไปที่ทริป Century ด้วยก็ดีนะ :D
เดี๋ยวจะประสานงานไว้ให้ครับ ครั้งหน้าคิดว่าเอาไปให้สมาชิก อบกันถ้วนหน้า :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:สวัสดีตอนค่ำครับ งานเต็มๆเลยครับวันนี้ได้ออกปั่นก็เกือบมืดค่ำแล้ว บางกอกอากาศเป็นอย่างไรครับ ฝนตกหรือเปล่าครับ :D
ของกลางที่สั่งซื้อได้แล้วนะครับพี่กบ กำลังคิดอยู่ว่าจะส่งยังไงดี กำลังหากล่องอยู่ มันยาวววววว :D กะว่าจะเลื่อยเป็นท่อนๆส่งไปให้ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ว่างไง เขียน:สวัสดีตอนค่ำคร้าบบบบ

ขอเข้ามาชี้จุดเกิดเหตุวันนี้หน่อยครับ

เหตุเกิดวันนี้ ที่สนามบิน พร้อมหลักฐาน

รูปภาพ
พี่ Super ต๋า รีบออก TT เถอะ ผมจะเปลี่ยนร่างให้พี่ต๋าเป็นร่าง 4 โดยเร็ววัน :lol: :lol: :lol:
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:
กบducati เขียน:สวัสดีตอนค่ำครับ งานเต็มๆเลยครับวันนี้ได้ออกปั่นก็เกือบมืดค่ำแล้ว บางกอกอากาศเป็นอย่างไรครับ ฝนตกหรือเปล่าครับ :D
ของกลางที่สั่งซื้อได้แล้วนะครับพี่กบ กำลังคิดอยู่ว่าจะส่งยังไงดี กำลังหากล่องอยู่ มันยาวววววว :D กะว่าจะเลื่อยเป็นท่อนๆส่งไปให้ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณ อ.โอ๋อย่างสูงสุดเลยครับ :P เอาเลื่อยมาเลื่อยเป็น 2ท่อนแล้วส่งมาก็ได้ครับ มาถึงเมืองจันท์ใช้เทปพันสายไฟพันๆๆๆๆและเอามาใช้ได้เลยครับ :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:
ขอบคุณ อ.โอ๋อย่างสูงสุดเลยครับ :P เอาเลื่อยมาเลื่อยเป็น 2ท่อนแล้วส่งมาก็ได้ครับ มาถึงเมืองจันท์ใช้เทปพันสายไฟพันๆๆๆๆและเอามาใช้ได้เลยครับ :lol:
ขอที่อยู่ทาง Pm ด้วยครับจะจัดส่งของไปให้ :D :D :D
หลานลุง
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0816686892
team: deep
Bike: klein

โพสต์ โดย หลานลุง »

สวัสดีทุกท่าน.....วันนี้อ.โอ๋ กับน้าเก่ง ผ่านมาแวะเยี่ยมเยียนถึงบ้าน ไม่ได้เจอกันตั้งนาน....มาแล้วคงเห็นว่าทำไมหลานลุงถึงออกไปขี่ด้วยไม่ได้เลย :cry:
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

ว่างไง เขียน:สวัสดีตอนค่ำคร้าบบบบ

รูปภาพ
พี่ Super ต๋า รีบออก TT เถอะ ผมจะเปลี่ยนร่างให้พี่ต๋าเป็นร่าง 4 โดยเร็ววัน :lol: :lol: :lol:
พระเจ้าช่วย กล้วยหักมุกนี่มันคือความเร็วเสือภูเขาเหรอครับเนี่ย ขนาดเสือหมอบเค้ายังปั่นกันไม่ค่อยจะได้เลยครับ ตายๆๆๆขืนไปปั่นด้วยต้องซี้แหงแก๋แน่ๆ กลัวแล้คร๊าบบบพี่ขนาดลูกศิษย์ขนาดนี้ แล้วอาจารย์จะขนาดไหนครับเนี่ย :o :o :o :shock: :shock:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

กบducati เขียน:
seven@klein เขียน: ของกลางที่สั่งซื้อได้แล้วนะครับพี่กบ กำลังคิดอยู่ว่าจะส่งยังไงดี กำลังหากล่องอยู่ มันยาวววววว :D กะว่าจะเลื่อยเป็นท่อนๆส่งไปให้ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
ขอที่อยู่ทาง Pm ด้วยครับจะจัดส่งของไปให้ :D :D :D
อ้าว..มีคนรับไปแล้ว ถ้าQ1ผิดพลาด ขอQ2นะครับ :lol: :lol: :lol:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

หลานลุง เขียน:สวัสดีทุกท่าน.....วันนี้อ.โอ๋ กับน้าเก่ง ผ่านมาแวะเยี่ยมเยียนถึงบ้าน ไม่ได้เจอกันตั้งนาน....มาแล้วคงเห็นว่าทำไมหลานลุงถึงออกไปขี่ด้วยไม่ได้เลย :cry:
วันนี้อดคิดถึงหลานลุงไม่ไหว ก็เลยตามเจ้วาสกับไปที่คอนโดแถวนนท์ :D
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

ของกลางที่สั่งซื้อได้แล้วนะครับพี่กบ กำลังคิดอยู่ว่าจะส่งยังไงดี กำลังหากล่องอยู่ มันยาวววววว :D กะว่าจะเลื่อยเป็นท่อนๆส่งไปให้ครับ :lol: :lol: :lol: :lol: [/quote]
ขอบคุณ อ.โอ๋อย่างสูงสุดเลยครับ :P เอาเลื่อยมาเลื่อยเป็น 2ท่อนแล้วส่งมาก็ได้ครับ มาถึงเมืองจันท์ใช้เทปพันสายไฟพันๆๆๆๆและเอามาใช้ได้เลยครับ :lol:[/quote]
ขอที่อยู่ทาง Pm ด้วยครับจะจัดส่งของไปให้ :D :D :D [/quote]
อ้าว..มีคนรับไปแล้ว ถ้าQ1ผิดพลาด ขอQ2นะครับ :lol: :lol: :lol: [/quote]
:lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:ของกลางที่สั่งซื้อได้แล้วนะครับพี่กบ กำลังคิดอยู่ว่าจะส่งยังไงดี กำลังหากล่องอยู่ มันยาวววววว :D กะว่าจะเลื่อยเป็นท่อนๆส่งไปให้ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณ อ.โอ๋อย่างสูงสุดเลยครับ :P เอาเลื่อยมาเลื่อยเป็น 2ท่อนแล้วส่งมาก็ได้ครับ มาถึงเมืองจันท์ใช้เทปพันสายไฟพันๆๆๆๆและเอามาใช้ได้เลยครับ :lol:[/quote]
ขอที่อยู่ทาง Pm ด้วยครับจะจัดส่งของไปให้ :D :D :D [/quote]
อ้าว..มีคนรับไปแล้ว ถ้าQ1ผิดพลาด ขอQ2นะครับ :lol: :lol: :lol: [/quote]
:lol: :lol: :lol:[/quote]
พี่ต๋า พี่กบ ตัวนี้เลยจบ ราคายังไม่ลด 20% ขึ้นไป

รูปภาพ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่ก้อง กับน้อง x-klein รอแป๊บนึงนะครับสำหรับเทรนเนอร์ที่ยอดเยี่ยมระดับโลก เป็นเทรนเนอร์ที่โปรใช้วอร์มและฝึกซ้อม แบรนด์ที่โด่งดังและแม่นยำใช้กันอย่างแพร่หลาย ในเรื่อง Watt ไม่ถึง 2 เดือนของมาแน่นอนครับ มีราคาที่พวกเราเือื้อมถึงด้วย ที่แน่ๆ รุ่นสูงๆบอก Watt ส่วนใครที่กำลังมองหา Power tap เพื่อใช้ในการฝึกซ้อม คงได้เห็นตัวเป็นๆกันครบเซ็ท ดีใจเหมือนกันครับที่บ้านเราจะมีตัวแทนจริงๆจังๆซะที ปล่อยให้บ้าอยู่ต้องนาน ต่อไปคงมีคนบ้าพลัง เพิ่มขึ้นอีกเป็นร้อยเป็นพันแน่นอน :D

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”