ก่อนจะเรียกว่า โจร กรุณาแสดงความรับผิดชอบด้วยครับ (เอาอีกแล้วครับท่าน)

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง
รูปประจำตัวสมาชิก
จาน
สมาชิก
สมาชิก
Bike: S-Work M5, Ridley

Re: ก่อนจะเรียกว่า โจร กรุณาแสดงความรับผิดชอบด้วยครับ (เอาอีกแล้วครับท่าน)

โพสต์ โดย จาน »

ทำไมจึงไม่จริงใจต่อกัน
:roll: :roll: :roll:
yuhu88
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0909637897

Re: ก่อนจะเรียกว่า โจร กรุณาแสดงความรับผิดชอบด้วยครับ (เอาอีกแล้วครับท่าน)

โพสต์ โดย yuhu88 »

อ้าวยังงัย :shock:
LINE: mafiayuhu
ultrahua
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869282424
Bike: CAAD 10

โพสต์ โดย ultrahua »

ทำไปได้น้อ
koala
สมาชิก
สมาชิก
team: Lazy Cycling Club
Bike: Vintage HandMade

โพสต์ โดย koala »

ผมเกือบซื้อคันนี้ละ ไม่ทันกลายเป็นรอดไป ยังไงเอาใจช่วยครับ ทำงี้ได้ไง :evil:
bikehyper
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0914027444
team: got bike?
Bike: asics by miyata
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bikehyper »

ดูอาการ พลาดเรื่องราคา แล้วหาทางหลีกเลี่ยงที่จะไม่ขายเจ้าแรกที่โอนเงินและนัดส่งของกันไปแล้ว
แมนๆ ครับน้อง อย่าเสียดายเงินจนเสียศักดิ์ศรีเลยครับ
ทางออกพี่เค้าก็มีให้ พูดกันตรงๆ ขอโทษกันดีๆ แล้วคืนเงินเท่าจำนวนที่พี่เค้าโอนไปคืน
The more we bike, the more they bike.
https://www.facebook.com/wegotbike/timeline
nititron
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา CANNONDALE F1 Lefty

โพสต์ โดย nititron »

เนี้ยงมารุ เขียน:
koper เขียน:มีโอกาสโดนสูงแล้วครับ เมื่อเช้ามีpmมาหาผม แต่ผมไม่ได่ตอบอะไรเพราะเห็นว่ามันแปลกๆ
รูปภาพ
ไรอะ.........มีปรับราคาขึ้นด้วย :!:

น้องเขาอาจจะโทรศัพท์แบตหมดมั้งครับ ยังไงก็รอน้องเขามาเคลียร์จะดีกว่านะครับ
กะจะเอา 2 เด้งเลยนะเนี่ย ...... เจตนาชัดเจนมากๆครับ
มีแค่ใจอย่างเดียว ก็ปั่นจักรยานได้อย่างมีความสุข
civilzaza
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08850255xx
team: - (ตัดใหม่นวมินทร์)
Bike: civilized traxx 3.0
ตำแหน่ง: นวมินทร์ กทม.

โพสต์ โดย civilzaza »

q1 ไม่พอ q2 ต่ออีก ยังดีไม่หลงนะครับ ขอให้ตามตัวได้ไวๆนะครับ รีบๆมาเคลียร์กัน จบลงได้ดีครับ :D
mtb korat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ไม่บอกเดี๊ยวรู้..........
team: mumu.......team
Bike: LA BICYCLE

โพสต์ โดย mtb korat »

ลองติดต่อผ่านญาติเขาดูครับ https://www.google.co.th/webhp?sourceid ... VkF51mpA.O
ต้องการหลักอาน VITRA ขนาด 26.8 ครับพี่ๆไม่ได้ใช้ลงรูปไว้ได้เลยนะครับ ^~^
http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=12&t=1659726
nititron
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา CANNONDALE F1 Lefty

โพสต์ โดย nititron »

boyrca เขียน:น่าจะเป็น fb ญาติเค้า
https://www.facebook.com/people/เนตรสคร ... 4666933924
ลบทิ้งไปแล้วครับเข้าดูไม่ได้ละ
มีแค่ใจอย่างเดียว ก็ปั่นจักรยานได้อย่างมีความสุข
cherd1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892702388
team: เสือชากังราว
Bike: GIANT LA
ติดต่อ:

โพสต์ โดย cherd1 »

แบบนี่ชัดเลย
etaaek
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-4133-5349
team: nco.342 / signal33
Bike: ราชการสามจังหวัดชายแดนใต้
ตำแหน่ง: กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย etaaek »

อ้าว มันจะไม่หมดไปจากสังคมนี้จริง ๆ หรือนี่ ขนาดมี
กฏกติกามากมาย ยังทำกันได้
เอาใจช่วยผู้ซื้อครับ สำหรับผู้ขายรู้อยู่แก่ใจทำอะไรอยู่
รีบออกมาเคลียร์ มาจัดการให้เรียบร้อย อย่าให้เค้าเปลี่ยนชื่อเลยครับ
ชื่อเอกดีอยู่แล้ว(ชื่อเดียวกันด้วย) อย่าใช้ชื่อ "โจร" เลย มันไม่ดี
^^^@@ " รู้ว่าเหนื่อยแต่ที่ทำเนี่ย เพื่อสุขภาพ และคนที่เรารัก " @@^^^

ตรวจสอบพัสดุ EMS ลงทะเบียน

^^^@@เหนื่อยหน่อยก็ทนเอาเพื่อคนที่เรารัก@@^^^
devilsodom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081 878 689เก้า
team: KHAOKRADON
Bike: MTB & RB

โพสต์ โดย devilsodom »

อ้าว..!! หลักฐานเต็มๆสงสัยไม่รอด :shock:
ต้องย้อนถามตัวเองว่าเราปั่นเพื่ออะไร..เพื่อใคร..?

กด like MTB KHAOKRADON
หมูหวาน2523
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: จักรยานถูกๆ Nirone7....

โพสต์ โดย หมูหวาน2523 »

civilzaza เขียน:q1 ไม่พอ q2 ต่ออีก ยังดีไม่หลงนะครับ ขอให้ตามตัวได้ไวๆนะครับ รีบๆมาเคลียร์กัน จบลงได้ดีครับ :D
Q3.ไม่แน่ใจใช่ผมรึปล่าว....
เอาใจช่วย จขกท. ครับ
*แล้วกรณีอย่างนี้ เราสามารถสั่งอายัดเงินที่โิอนไปแล้วได้มั๊ยครับ....
[b]นอกบ้านเป็นนาย...
ในบ้านเป็นบ่าว...[/b]
S@T
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: TREK , GIANT , Bridgestone Picnica Onetouch , BRIDGESTONE WILDWEST , BRIDGESTONE EURASIA , MARUISHI EMPEROR , ALPS

โพสต์ โดย S@T »

รับเงินไปแล้ว ไม่ส่งของระวัง ก.ม.เล่นงานหมดอนาคตนะครับ
และเมื่อถึงตอนนั้น ปัญหาจะตามมาอีกมากกกกกก

มีปัญหาอะไรให้รีบเคลีย์ครับ ก่อนที่ผู้ซื้อจะหมดความอนทน :evil:

เอาใจช่วยนะครับหวังว่าจะจบด้วยความรู้สึกที่ดีต่อกัน :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งร้องเรียน”