สอบถามเรื่อง Cinelli mash bolt

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
thanawin17
สมาชิก
สมาชิก
Bike: comet fixed gear

สอบถามเรื่อง Cinelli mash bolt

โพสต์ โดย thanawin17 »

สวัสดีครับพี่ๆ คือผมอยากรู้ว่า เฟรม Cinelli mash bolt ตัวนี้อะครับ
ทำไมจุดเชื่อมต่างๆ ทำไมมันไม่เก็บรายละเอียดเลยอะครับ เห็นแบบพองออกมาชัดมาก มันเป็นสไตล์ หรือว่าอะไรหรอครับ
แล้วจำเป็นหรือไม่ครับว่าเฟรมที่ดีควรจะเก็บรอยต่อพวกนี้ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
KiNgYoJiMbO
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-122-4595
ตำแหน่ง: Yasothon, Thailand

Re: สอบถามเรื่อง Cinelli mash bolt

โพสต์ โดย KiNgYoJiMbO »

ใช้แมช ฮิสตาแกรมอยู่ มีรอยเชื่อมนูน ๆ มาเหมือนกันครับ
มันเป็นสไตล์หล่ะมั้งครับ ดิบ ๆ ดีนะ :D
[youtube]5riTaU8WH_s&t=479s[/youtube]
รูปประจำตัวสมาชิก
mkcrazy
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek EMONDA SL

Re: สอบถามเรื่อง Cinelli mash bolt

โพสต์ โดย mkcrazy »

ผมใช้อยู่ มันดิบๆดีคับ ไม่เกี่ยวหรอก แต่งานสีสวยมากคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”