ขออนุญาติชวนพี่ๆแอร์พอร์ตปั่นไปนครสวรรค์ด้วยกัน

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
ตอบกลับ
แสนย์ สุวภาพ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: specialized A1fs

ขออนุญาติชวนพี่ๆแอร์พอร์ตปั่นไปนครสวรรค์ด้วยกัน

โพสต์ โดย แสนย์ สุวภาพ »

สวัสดีครับพี่ๆแอร์พอร์ต..ผมขออนุญาติชวนพี่ๆแอร์พอร์ตปั่นเสือไปนรคสวรรค์ด้วยกันครับในวันอาทิตย์นี้...ขากลับจะขึ้นรถไฟกลับครับ..ท่านใดส่นใจก็เข้าไปโพสต์ที่บอร์ดชุมเสือบ้านคลอง..ในกระดานข่าวเดือนพฤษภาคมนะครับหรือที่พี่เสือเทพ..หรือทิ้งเบอร์ไว้ครับ
แสนย์ สุวภาพ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: specialized A1fs

Re: ขออนุญาติชวนพี่ๆแอร์พอร์ตปั่นไปนครสวรรค์ด้วยกัน

โพสต์ โดย แสนย์ สุวภาพ »

เปลี่ยนจุดนัดพบใหม่แล้วครับ ยังเป็นร้านเซเว่นฯเหมือนเดิมแต่เป็น
ร้านเซเว่นฯตรงสี่แยกบ้านคลองเส้นแยกไปทางนครสวรรค์ ห่างจากสี่แยก
บ้านคลองประมาณ 200 เมตรครับ เวลา 04.00 น.เตรียมพร้อม กะล้อหมุน
ไม่เกิน 04.30 น.ครับ........ :)

ตกลงจะแวะพักเป็นจุดๆเมื่อปั่นไปได้ซักประมาณ 40 โล คือเมื่อถึงบริเวณสี่แยกปลวกสูง สี่แยก
โพธิ์ทะเล และก่อนจะเข้านครสวรรค์ตรงเก้าเลี้ยว...เราจะปั่นตามกันไป จูงกันไป ช้าด้วยกัน เร็วก็เร็ว
ด้วยกันครับ...ถ้าถึงไวก็มีเวลาปั่นเที่ยวในครหวันหลายที่ครับ...เป็นขบวนแบบเนี้ยนะครับ.. :D :) ;)
รูปประจำตัวสมาชิก
p_berm
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Blank
Bike: Klein /GIANT TCR Comp.1
ตำแหน่ง: 705/3 ถ.บรมไตรโลกนารถ 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

Re: ขออนุญาติชวนพี่ๆแอร์พอร์ตปั่นไปนครสวรรค์ด้วยกัน

โพสต์ โดย p_berm »

รับทราบความเคลื่อนไหวของชุมเสือบ้านคลองโดยตลอด

เปิดเน็ตทุกครั้งก็แวะเยี่ยมชุมเสือบ้านคลองทุกครั้ง.......

ได้ทั้งเนื้อหาสาระและบันเทิงไปพร้อม ๆ กัน..............

ลองสอบถามเพื่อน ๆ แอร์พอร์ทดูแล้ว หลาย ๆ คนท้อระยะทาง

และแสงแดด เอาไว้ทริปต่อ ๆ ไป ถ้ามีโอกาสจะไปร่วมแจมด้วย

ขออวยพรให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ และน้อง ๆ ชุมเสือบ้านคลองทุกท่าน

เดินทางโดยสวัสดิภาพ
:) :) :) :) :) :) :) :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”