มีใครปั่นเสือหมอบอยู่แถวบางนาบ้างครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Mailzaza2
ขาประจำ
ขาประจำ
team: play bike
Bike: trek madone 5.2 - giant tcr advance-xds29er

มีใครปั่นเสือหมอบอยู่แถวบางนาบ้างครับ

โพสต์ โดย Mailzaza2 »

โดดเดี่ยวมากเลยคับ
รถเหล็กจะเบาให้ดู
Jimmy_Panther
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Black Bike

Re: มีใครปั่นเสือหมอบอยู่แถวบางนาบ้างครับ

โพสต์ โดย Jimmy_Panther »

ผมปั่นแถวสวนหลวง บึงหนองบอน สนามบิน คลองส่งน้ำ แวะมาเลยครับ เจอใครปั่นอยู่ตามไปดูดเลย :D
บางนาตราดไม่ปั่นครับ ทางไม่ดี รถอุปสรรคเยอะ
Mailzaza2
ขาประจำ
ขาประจำ
team: play bike
Bike: trek madone 5.2 - giant tcr advance-xds29er

Re: มีใครปั่นเสือหมอบอยู่แถวบางนาบ้างครับ

โพสต์ โดย Mailzaza2 »

Jimmy_Panther เขียน:ผมปั่นแถวสวนหลวง บึงหนองบอน สนามบิน คลองส่งน้ำ แวะมาเลยครับ เจอใครปั่นอยู่ตามไปดูดเลย :D
บางนาตราดไม่ปั่นครับ ทางไม่ดี รถอุปสรรคเยอะ
สวนหลวงบางทีผมก้ไปคับปั่นทำความเร็วในวงเวียน อยากจะไปรอบสนามบินอยู่คับ
รถเหล็กจะเบาให้ดู
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”