ป้าตุ๊BJ ซ้อมสองแถว จุดหมายวังมะนาว...อา.7 สค.54

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
TERM@JFB
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-550-9915
team: JFB, BIKEJOY
Bike: ...KoNa...555

Re: ป้าตุ๊BJ ซ้อมสองแถว จุดหมายวังมะนาว...อา.7 สค.54

โพสต์ โดย TERM@JFB »

อาร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bike joy
Bike: merida HFS 3000 - LG rsr 3
ตำแหน่ง: สวนผัก

Re: ป้าตุ๊BJ ซ้อมสองแถว จุดหมายวังมะนาว...อา.7 สค.54

โพสต์ โดย อาร์ »

^
LIKE :D
ไม่มีความลำบากใดที่ทำไม่ได้ นอกจากหัวใจไม่เข้มแข็ง....
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

เสือดอนดี เขียน:...ประกาศ ย้ำ ประกาศ
เรียน พนักงานขับรถสองแถวทุกท่านทราบ

เนื่องจากวันที่ 7 สิงหาคม 2554 นี้ ได้มีคณะจักรยานไม่ทราบจำนวนจะมารวมตัวกัน ปั่นจักรยานบนเส้นทางตั้งแต่ วัดมะพร้าวเตี้ย ถึงสามแยกวังมะนาว ในช่วงเวลา 06.00น.-16.00 น.โดยประมาณ จึงขอแจ้งให้พนักงานขับรถ+พนักงานเก็บค่าโดยสารทุกท่าน โปรดงดเข้าใกล้บริเวณด้งกล่าวโดยเด็ดขาด มิฉะนั้นท่านอาจถูก ซ้อม ได้ จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

ลงชื่อ ผู้หวังดี กลัวท่านถูก ซ้อม

... :lol: :lol: :lol: ...

ป๋าร้ายว่ะ :lol: :lol: :lol:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

TERM@JFB เขียน:แงๆๆๆๆป้าตุ๊ ใจร้ายยยไปซ่อมสองแถวเค้าทำไม ครับ เค้าทำอะไรผิดครับ :( :( ตลาดน้ำวัดจำปาเปิด 6 สิงหานะครับ แต่ถ้าให้ร้อยเปอร์เซนต์น่าจะ เดือนกันยาครับ ฝากพี่น้อง BJ อย่าลืมแวะไปเที่ยวนะครับของกินเพียบบบบ รักลุงป้าและพี่น้อง BJ ครับ :D :D

ถ้าเสาร์นี้ไม่มีอะไร ป้าจะเข้าไปจ้ะ คิดถึงพวกเราเหมือนกัน
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

ไปตรงไหนของวังมะนาวครับ เผื่อตามไป :roll:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

WJ เขียน:ไปตรงไหนของวังมะนาวครับ เผื่อตามไป :roll:

ไปด้วยกันก็ได้ ไม่ต้องตามไปหรอก :P ....จุดหมายที่จะไป บอกแล้วกลัวม๊อดจะขัดเคืองใจ...ไปหยุดที่ปั๊มน้ำมันที่วังมะนาวค่ะ :mrgreen: ....ตรงนั้นมีร้านข้าว มี 7/11 ด้วยนะ....รับรองว่ามีของกิน ไม่อดแน่นอน :mrgreen: ...ตามแนวคิดของม๊อดเลย มีของกินอร่อยๆ :mrgreen:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

หลานๆคะ...อาทิตย์นี้ช่วยมาซ้อมสองแถวด้วยกันนะคะ...เราจะได้ประมาณตัวเองได้ :mrgreen:
ไฟล์แนบ
DSCF3269.JPG (81.91 KiB) เข้าดูแล้ว 377 ครั้ง
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

ป้าตุ๊BJ เขียน:
WJ เขียน:ไปตรงไหนของวังมะนาวครับ เผื่อตามไป :roll:

ไปด้วยกันก็ได้ ไม่ต้องตามไปหรอก :P ....จุดหมายที่จะไป บอกแล้วกลัวม๊อดจะขัดเคืองใจ...ไปหยุดที่ปั๊มน้ำมันที่วังมะนาวค่ะ :mrgreen: ....ตรงนั้นมีร้านข้าว มี 7/11 ด้วยนะ....รับรองว่ามีของกิน ไม่อดแน่นอน :mrgreen: ...ตามแนวคิดของม๊อดเลย มีของกินอร่อยๆ :mrgreen:

คือผมจะเรียนเพื่อทราบว่าผมจะตามไปข้างหลังน่ะครับ เกรงว่าขึ้นไปอยู่ข้างหน้าจะโดนชนล้มกลิ้งเพราะผมปั่นช้าถึงช้ามาก......... :oops:

90 โล ไม่พักนี่คงกินอะไรไม่ลงล่ะมั้งครับ :roll: :lol: :lol:
BJ JuNioR
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BikeJoy
ตำแหน่ง: ตลิ่งชัน

โพสต์ โดย BJ JuNioR »

WJ เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:

คือผมจะเรียนเพื่อทราบว่าผมจะตามไปข้างหลังน่ะครับ เกรงว่าขึ้นไปอยู่ข้างหน้าจะโดนชนล้มกลิ้งเพราะผมปั่นช้าถึงช้ามาก......... :oops:

90 โล ไม่พักนี่คงกินอะไรไม่ลงล่ะมั้งครับ :roll: :lol: :lol:

สำหรับลุงม๊อดสบายอยู่แล้ว :lol:
BJ JuNioR
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BikeJoy
ตำแหน่ง: ตลิ่งชัน

โพสต์ โดย BJ JuNioR »

TERM@JFB เขียน:แงๆๆๆๆป้าตุ๊ ใจร้ายยยไปซ่อมสองแถวเค้าทำไม ครับ เค้าทำอะไรผิดครับ :( :( ตลาดน้ำวัดจำปาเปิด 6 สิงหานะครับ แต่ถ้าให้ร้อยเปอร์เซนต์น่าจะ เดือนกันยาครับ ฝากพี่น้อง BJ อย่าลืมแวะไปเที่ยวนะครับของกินเพียบบบบ รักลุงป้าและพี่น้อง BJ ครับ :D :D

น่าสน ;)
momijisang
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wheeler eagle 100โลหมด ลดให้ได้ แต่อย่าเกิน

โพสต์ โดย momijisang »

แล้วจะหิ้วกันกลับยังไงอ่า เพราะโมจะได้เป็นหนึ่งในผู้ถูกหิ้ว
- Xมามุ่E -
ขาไปยิง ขากลับคลาน
อาโอเลี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: B่ikeJoy AmpiAmp
Bike: MERISY 4000 รูตุ๊ดตุ๊ด.....@^__^@ / spe"E5 ลืมเธอไม่ลงสาวขอนแก่น..

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง »

วันนี้เรียนเชิญพี่ๆน้องๆ มาซ้อมย่อย สาย 1 ก่อนถึงวันซ้อมใหญ่ ดีมั้ยครับ..เรียนเชิญครับ 6 โมงเย็น :D

ปล. ...พกหลอดมาด้วยน่ะ ช่วยกันดูด เจ้ายุ้ยเฟอรารวย..กันหน่อยครับ( :lol: ล้อเล่นน่ะยุ้ย)
แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...
ferrari
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ferrari »

อาโอเลี้ยง เขียน:วันนี้เรียนเชิญพี่ๆน้องๆ มาซ้อมย่อย สาย 1 ก่อนถึงวันซ้อมใหญ่ ดีมั้ยครับ..เรียนเชิญครับ 6 โมงเย็น :D

ปล. ...พกหลอดมาด้วยน่ะ ช่วยกันดูด เจ้ายุ้ยเฟอรารวย..กันหน่อยครับ( :lol: ล้อเล่นน่ะยุ้ย)

ถ้าฝนไม่ตกนะครับพี่โอ :oops: แล้วเจอกันนะครับ :mrgreen:

เฟอรารวย ชอบชื่อนี้จังเลยครับพี่โอ :mrgreen: ผมสิต้องดูดพี่โอนะครับ :D
มะระณัง เม นิยะตัง ความตายของเราเป็นของเที่ยง
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

momijisang เขียน:แล้วจะหิ้วกันกลับยังไงอ่า เพราะโมจะได้เป็นหนึ่งในผู้ถูกหิ้ว

จะหิ้วทำไม ก็ปั่นกลับด้วยกัน....ช่วงไปก็ปั่นทำเวลา...ส่วนขากลับ เราก็ค่อยๆปั่นกลับ...จุดพักเยอะน่ะ ;)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบใจที่เชิญชวนออกมาซ้อมกันนะคะ....พอถึงวันจริง วันที่ 21 เราจะได้ไปด้วยกันทุกฅน :)
ไฟล์แนบ
DSCF3269.JPG (81.91 KiB) เข้าดูแล้ว 348 ครั้ง
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”