สอบถามเส้นทาง กรุงเทพ - จ.ร้อยเอ็ด

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
praan.ja
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 02-619-7369
team: -
Bike: wheeler pro 20, gt avanlanche 3.0

สอบถามเส้นทาง กรุงเทพ - จ.ร้อยเอ็ด

โพสต์ โดย praan.ja »

ถ้าจะปั่นจากกรุงเทพฯ ไป ม.ราชภัฏร้อยเอ็ด จะเริ่มจากตรงไหนดีคะ อยากได้แผนที่ค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

Re: สอบถามเส้นทาง กรุงเทพ - จ.ร้อยเอ็ด

โพสต์ โดย kobfujar »

ไม่บอกรายละเอียดอีกสักนิดครับ ว่า
ต้องการเส้นทางแบบไหน เส้นทางหลัก เส้นทางรอง เส้นทางธรรมชาติ เส้นทาง??????
ทางไปร้อยเอ็ด จะตรง จะอ้อม หลายเส้นนะครับ
อ้อ...สำคัญมาก...เวลาที่จะปั่นมีให้กี่วัน

ถ้าเป็นผม ชอบที่จะเลี่ยงถนนเส้นใหญ่ๆ เช่น ถ.พหลโยธิน ฯ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”