ขอถามเรื่องเฟรม relic หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
trek 33
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 86 99 777
team: o2max syntace

ขอถามเรื่องเฟรม relic หน่อยครับ

โพสต์ โดย trek 33 »

มีใครเคยใช้บ้างครับ
ขอข้อมูล ราคา หน่อย ครับ
ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
g-one
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ่อดินค่าเฟ่
Bike: yt capra

Re: ขอถามเรื่องเฟรม relic หน่อยครับ

โพสต์ โดย g-one »

เป็นโช๊คยุบเยอะที่น่าใช้อีกต้ว...ยุบถึง 160 ม.ม.กับน้ำหนักเพียง สองโลต้น ๆ ...ระบบไม่อะไรหมาก..เป็นมาตรฐานrockshox(มีเหมือนกันกันรุ่นอื่น)...ถ้าเอาไปใส่กับเฟรม ออลเมาท์เทน..ก็เหมาะครับ...ราคาน่าจะอยู่ที่ 2 ก่า ๆ ....ถ้าจะเล่นแนะนำให้เล่นตัวลมไปเลยครับ...(ใหน ๆ จะเอาเบาแล้วก็ให้สุด ๆ ไปเลย.)แต่ถ้าไม่เน้นน้ำหนักที่เบามากนัก...ก็แนะนำตัวโดเมนครับ...ระบบทุกอย่างเหมือนรีริค..ต่างกันแค่กระบอกที่เป็นเหล็ก(รีรีคเป็นอลูเคลือบเทบล่อน)กับน้ำหนัก สองโลปลาย ๆ....แต่ราคาถูกกว่าเกือบหมื่น....ยังไงก็แล้วแต่..ถ้าเรื่องเงินไม่ใช้ปัญหา...ก็ตามชอบเลยครับ
bikeday ช่องจักรยานสำหรับคนรักเสือภูเขา
https://www.youtube.com/channel/UCtNj9iPLekBBkeKZyEp4UkA/featured
bukie
สมาชิก
สมาชิก
team: ืืhero
Bike: giant

Re: ขอถามเรื่องเฟรม relic หน่อยครับ

โพสต์ โดย bukie »

รอคนใช้ตอบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”