ถ้าจะไปปั่นขึ้นเขาใหญ่ วันอาทิตย์นี้จะเจอน้ำท่วมมั้ยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
FisherBoy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BPMTB
Bike: Bike Friday Tikit

ถ้าจะไปปั่นขึ้นเขาใหญ่ วันอาทิตย์นี้จะเจอน้ำท่วมมั้ยครับ

โพสต์ โดย FisherBoy »

ใครอยู่ใกล้ พอรู้สถานการณ์ช่วยแจ้งหน่อยครับ จะไปฝั่งปราจีนนะครับ :oops:
leo99
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR MAFIA 555
Bike: COLNAGO DREAM -CANNONDALE CADD9

Re: ถ้าจะไปปั่นขึ้นเขาใหญ่ วันอาทิตย์นี้จะเจอน้ำท่วมมั้ยครับ

โพสต์ โดย leo99 »

ไปได้ ครับ เพื่อนเพิ่งไปปั่นมา เมื่อวาน :D
คนดี ชอบแก้ไข
คนจัญไร ชอบแก้ตัว
คนชั่ว ชอบทำลาย
คนมักง่าย ชอบทิ้ง
คนจริง ชอบทำ
คนระยำ ชอบติ
Bug701
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-๙๙3๙-82๙๙
Bike: ขอแค่มันมีล้อ...
ตำแหน่ง: หลังวีรพัฒน์
ติดต่อ:

Re: ถ้าจะไปปั่นขึ้นเขาใหญ่ วันอาทิตย์นี้จะเจอน้ำท่วมมั้ยครับ

โพสต์ โดย Bug701 »

จะไปวันไหนครับ :?: :?: :?: :?:
แต่พรุ่งนี้ที่แน่ๆ ชาวชมรมจักรยานเสือภูเขานครนายก จะไปเขาเขียวกันครับ
ถ้าหากสนใจจะไปด้วยกัน เจอกันที่หน้าด่านประมาณ 7 โมงครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
"มีสองล้อกับสองขา ก็พากันปั่นไป"
หลิวHANSA-FLEX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HANSA-FLEX www.hansa-flex.co.th
Bike: MERIDA, Alex Moulton
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หลิวHANSA-FLEX »

ศุกร์ เสาร์ นี้ พวกผม ไปปั่นกันที่วังน้ำเขียว ครับ

ดูรูปปั่นจักรยาน ที่วังน้ำเขียว คลิกข้างล่างเลย ;)
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=256594
แก้ไขล่าสุดโดย หลิวHANSA-FLEX เมื่อ 29 ต.ค. 2010, 22:22, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
arjarnko
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0800170402
team: สมาคมจักยานเพื่อสุขภาพไทย
Bike: giant890 - trek1.2

โพสต์ โดย arjarnko »

ไปเถอะ กลุ่มบางมดก็ไปกันวันนี้แหละ รับประกันไม่ท่วม ลงฝั่งโน้น เลยด่านนิดเดียวเลี้ยวขวาออก เขาแผงม้า วังน้ำเขียว สายนี้ไม่แน่ใจน้ำลดหรือยัง ไปมาเมื่อ 3 เดือนก่อน
FisherBoy
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณครับ ว่าจะไปวันอาทิตย์ครับ :D
Na
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Na »

วันนี้ไปเขาใหญ่มา นำท่วมไม่มีครับ คนมาเที่ยวบางตามาก คงเกรงเรื่องนี้กัน
FisherBoy
ขาประจำ
ขาประจำ

ไป กลับมาแล้วครับ ไม่มีน้ำครับ :lol:
ผู้พันบางพลีใหญ่1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8026344
team: ชมรมจักรยานสมุทรปราการ ชวยชื่น
Bike: GT1.0 GT4.0GT1.0

โพสต์ โดย ผู้พันบางพลีใหญ่1 »

[quote="FisherBoy"]ไป กลับมาแล้วครับ ไม่มีน้ำครับ :lol:[/quoteอย่าหลอกกันน่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”