สำรวจประชากรคนใช้ Dahon Speed Falco บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ignitedrev
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cannondale SuperSix EVO Hi-Mod 2017

สำรวจประชากรคนใช้ Dahon Speed Falco บ้างครับ

โพสต์ โดย ignitedrev »

พี่ๆท่านใดใช้รถรุ่นนี้บ้างครับ แต่งอะไรกันบ้าง อยากเห็นรถของพี่ๆเป็นแนวทางในการแต่ง

ของผมเดิมๆเลยครับ สีกรมท่า เปลี่ยนแค่ปลอกแฮนด์ไปใส่ของ Velo แบบรุ่นลิมิเต็ด (แต่คนละสี)

รูปภาพ
mrmoy
สมาชิก
สมาชิก
team: YB'68 Cycling Club
Bike: Dahon Speed Falco

Re: สำรวจประชากรคนใช้ Dahon Speed Falco บ้างครับ

โพสต์ โดย mrmoy »

ใช้อยู่ครับผม
thaitmb009
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TokyoBike / Le Mans course by miyata ^__^

Re: สำรวจประชากรคนใช้ Dahon Speed Falco บ้างครับ

โพสต์ โดย thaitmb009 »

มี 2 คันเองหรือครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”