TCCชวนปั่นทางไกลเลย-อุบลฯ ระยะทาง 1,111 กม. 26 ธ.ค-4 มค.52

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

จารุกัญญา TCC
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย TCHA
ติดต่อ:

Re: TCCชวนปั่นทางไกลเลย-อุบลฯ ระยะทาง 1,111 กม. 26 ธ.ค-4 มค.52

โพสต์ โดย จารุกัญญา TCC »

ขอกราบขอบพระคุณคุณธานินทร์๙๙ มากค่ะสำหรับข้อมูล

ทริปนี้ปั่นสนุกมากค่ะ

ขอขอบคุณพี่หุ่นที่แนะนำโปรตีนสกัด ป๋องทานแล้วดีจริงๆ ค่ะ ปั่นระยะทางไกล และยาวอย่างช่วง 214 กม. ไม่มีอาการปวดกล้ามเนื้อเลยค่ะ

มีช่วงวันที่ 3-4 รู้สึกไม่ค่อยสบายทานอาหารไม่ได้ คุณหมีแนะนำให้ทานเกลือ รู้สึกดีขึ้นมากเลย ขอบคุณมากค่ะ

และขอขอบคุณพี่ใหญ่ ให้คำแนะนำเรื่องสีเสื้อ ตอนแรกยังตัดสินใจไม่ได้ ไม่ทราบจะใช้สีอะไร พี่ใหญ่แนะนำ ต้องคำนึงถึงความปลอดภัยระหว่างอยู่บนท้องถนน เลยเลือกสีส้มสะท้อนแสง ดีมากเลยค่ะ เราปั่นกันแต่เช้ามืด จนค่ำ ได้สีเสื้อช่วยได้เยอะ มองเห็นแต่ไกล...ปลอดภัยดีค่ะ

ทริปนี้มีแถมเช่นเคย..แทบทุกวัน วันทีปั่น 180 กม. ปั่นจริงปาเข้าไป 195 กม. เพราะเราเปลี่ยนที่พักที่ดีกว่า....

วันที่ 210 กม. ก็ปั่นกัน 214 กม. หรืออาจมากกว่า ตอนลงเขาแรงๆ ไมล์เจ๊งกันไปหลายคน.... คุณตุ๊กคนสวยคงต้องตามคิดค่าทริปเพิ่ม..555 เพราะวันที่ 210 กม. เธอหลงทางปั่นได้ 228 กม....เก่งมากค่ะ...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”