เฮฮา Deep team ประจำเดือน มกราคม 2555 สวัสดีปีใหม่หัวใจรักสามัคคี

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
แดจังกึม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: klein /OGK /Shimano /

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน มกราคม 2555 สวัสดีปีใหม่หัวใจรักสามัคคี

โพสต์ โดย แดจังกึม »

อีกหนึ่งท่าน ก็คือท่านลุงลานบุญ ผู้ที่ปิดทองหลังพระให้กับพี่ๆน้องๆชาว Deep ตลอดมา เบื้องหลังความเหน็ดเหนื่อย ลุงลานบุญเป็นผู้พลักดันให้ทุกๆกิจกรรมสำเร็จไปได้ด้วยดี ไม่มีสิ่ิงใดที่ผมจะให้ได้ทำกับพร ที่อยากให้ท่านลุงมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ตราบนานเท่านาน :D
[/size]

รูปภาพ[/quote]

ขออวยพรให้ท่านลุงลานบุญ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ตลอดไป และปั่นกับหลาน ๆ ทุกทริปนะคะ :D :D
ขออวยพรให้น้า ROCKMAN มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ตลอดไปค่ะ :D :D
เรารักในหลวง
titusfan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-844-8095
Bike: Trek Madone, Pivot Mach 4, Bike Fridy NWT

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน มกราคม 2555 สวัสดีปีใหม่หัวใจรักสามัคคี

โพสต์ โดย titusfan »

เมื่อเช้าลงข้อความแล้วไม่ผ่าน

HBD น้าหิน ลุงลานบุญ และย้อนหลังให้น้องเล็กด้วยครับ

"ขอรอบขาจงอยู่กับท่าน"

ขอบคุณน้องๆ ทีมดีพทุกคนที่ช่วยกันดูแลทริปอีเหลอครับ หวังว่าคราวหน้าผมจะติดกลุ่มได้มากกว่านี้
Ride Hard - Eat Harder
BARCLAY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869720xxx
team: DEEP
Bike: TREK madone 5.9 2013 ANCHOR RHM9PRO FULL CARBON 2008 MIYATA lemons grand tourisme 650B KLEIN ATTITUDE PEUGEOT Merle LOUIS GAR NEAU MV2 pRO
ตำแหน่ง: ม.ทวีสุข เสรีไทย...
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BARCLAY »

ขออวยพรให้ลุงลานบุญ คุณพี่สมชาย น้องเล็ก..ทุกคนด้วยครับ ขอให้สมหวังทุกประการครับผม ขอโทษเป็นอย่างมาก
ไม่ได้เข้าเน็ตหลายวันแล้วครับ..
OSK 99 สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
BARCLAY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869720xxx
team: DEEP
Bike: TREK madone 5.9 2013 ANCHOR RHM9PRO FULL CARBON 2008 MIYATA lemons grand tourisme 650B KLEIN ATTITUDE PEUGEOT Merle LOUIS GAR NEAU MV2 pRO
ตำแหน่ง: ม.ทวีสุข เสรีไทย...
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BARCLAY »

อาจารย์โอ๋ ..พี่ฝากค่ารถไปหัวหินไว้ที่เจ้อ้อยแล้วครับ..
มีของพี่และพี่หนูครับผม :D
OSK 99 สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
DeepRayong@tui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813445960
team: DEEP RAYONG
Bike: klein Colnaco Trek

โพสต์ โดย DeepRayong@tui »

สวัสดีครับน้าสมชาย lสุขสันต์วันเกิดด้วยครับ[size=150][/size]
Frogman_twin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KCC, DEEP TEAM
Bike: Klein

โพสต์ โดย Frogman_twin »

สวัสดีตอนค่ำครับ :D
ไม่ต้องประสบความสำเร็จทุกอย่าง แต่สิ่งที่เลือกทำขอให้ทำให้เต็มที่น๊ะลูก
kaipalo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กบนอกกะลา

โพสต์ โดย kaipalo »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าROCKMAN :D :D :D
การโกหกเป็นเรื่องของคนอื่น หน้าที่เราคือการให้อภัย

kaipalo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กบนอกกะลา

โพสต์ โดย kaipalo »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านลุงลานบุญ ขออวยพรให้ท่านลุงลานบุญ มีสุขภาพแข็งแรง อยู่ปั่นเสือกับลูกหลานไปนานๆนะครับttp://image.ohozaa.com/view/7p9qm]รูปภาพ[/url]
การโกหกเป็นเรื่องของคนอื่น หน้าที่เราคือการให้อภัย

sunny_re
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย sunny_re »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณลุง และ น้าRockman
ขอให้ทั้งสองท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง สุขสดชื่นตลอดไปน๊ะครับ
...ไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ...
borisut dhanabodee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR
Bike: Klein,Giant

โพสต์ โดย borisut dhanabodee »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านลุงลานบุญ และน้าROCKMAN แถมน้องเล็กอีกคน ขอสุขภาพยอดเยี่ยมจงอยู่กับท่านตลอดไปนะครับ :lol: :lol:
ไม่เฒ่าNominee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wheeler

โพสต์ โดย ไม่เฒ่าNominee »

รูปภาพ
ใจหนึ่งก็อยากจะมอบภาพนี้(ชอบมือลิง)ให้ท่านลุง ส่งท้ายเดือนมกรา แต่กลัวโดนท่านลุงตบ
ไม่เฒ่าNominee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wheeler

โพสต์ โดย ไม่เฒ่าNominee »

รูปภาพ[/quote]
โอ้โห หมวกเขียวๆ มีตุงๆ ใช่เลย
อ.ผืด
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ร้านก๋วยเตี๋ยว ปากซอย
Bike: รถพลาสติก Madone 6.9
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อ.ผืด »

ไม่เฒ่าNominee เขียน:รูปภาพ
ใจหนึ่งก็อยากจะมอบภาพนี้(ชอบมือลิง)ให้ท่านลุง ส่งท้ายเดือนมกรา แต่กลัวโดนท่านลุงตบ
ชอบเจ้าจ๋อตัวบนใหล่ ดูปาก ดูตามันซิ เหมือนชาวดีฟที่มองรูปนี้เลย :lol: :lol:
"จงเตรียมการไว้ให้พร้อมสำหรับอนาคต"
อนาคตํ ปฏิกยิราถ กิจฺจํ
(พุทธศาสนสุภาษิต)
หนูติ๊ก..ขาไหลล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-6133588

โพสต์ โดย หนูติ๊ก..ขาไหลล »

อ.ผืด เขียน:
ชอบเจ้าจ๋อตัวบนใหล่ ดูปาก ดูตามันซิ เหมือนชาวดีฟที่มองรูปนี้เลย :lol: :lol:

รวมถึงอ.ผืดด้วยอ๊ะป่าว :lol: :lol: :lol: :lol:

กลับมาแล้วหลังจากไประเบิดพุงมา 8-) 8-) 8-)
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

หนูติ๊ก..ขาไหลล เขียน:
อ.ผืด เขียน:

รวมถึงอ.ผืดด้วยอ๊ะป่าว :lol: :lol: :lol: :lol:

กลับมาแล้วหลังจากไประเบิดพุงมา 8-) 8-) 8-)
หนูติ๊ก ฟาดอะไรไปบ้าง แต่ที่แน่ๆวันนี้โคตรเมื่อยขาเลย :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”