สอบถามเส้นทางปั่นบริเวณ นาจอมเทียน พัทยา

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Chiny
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สอบถามเส้นทางปั่นบริเวณ นาจอมเทียน พัทยา

โพสต์ โดย Chiny »

สวัสดีครับ สุดสัปดาห์นี้เป็นวันหยุดยาวมีโอกาสไปพักแถว นาจอมเทียน พัทยา อยากขอคำแนะนำเส้นทางปั่นหมอบช่วงเช้าๆ จากเพื่อนๆ ครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Don't Stop Believin' - "Steel still ROCK"
จานไข่ Dr.Egg viewtopic.php?f=60&t=515279
โครงการ มินิ กัดยางหมอบ เวอชั่นบ้านๆ viewtopic.php?f=63&t=488360
Dr.EGG Facebook Fan Page: http://www.facebook.com/pages/DrEGG/418740011510449
น้อย นางเลิ้ง
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: LA

Re: สอบถามเส้นทางปั่นบริเวณ นาจอมเทียน พัทยา

โพสต์ โดย น้อย นางเลิ้ง »

พอจะทราบว่าถ้าเป็นวันเสาร์ ประมาณ 14.00 ไปที่ รร.หนองพังแค มีกลุ่มปั่นอยู่ครับ
*ขออภัยทางกลุ่มด้วยครับ พอดีมาอ่านเจอเข้า**
รูปประจำตัวสมาชิก
eak classical
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ถาม bug 1113
team: ไม่มีทีมก็ไป....
Bike: มีขี่ก็บุญแล้ว..
ตำแหน่ง: สัตหีบ

Re: สอบถามเส้นทางปั่นบริเวณ นาจอมเทียน พัทยา

โพสต์ โดย eak classical »

ปั่นเส้นเรียบทางรถไฟเลยครับ บรรยากาศดีมากรถไม่เยอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”