เสือภูเก็ตชวนคุย/ออกทริป /ถ่ายภาพ/ประจำเดือน มกราคม / 2555.

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
MMCTA34
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KHS

Re: เสือภูเก็ตชวนคุย/ออกทริป /ถ่ายภาพ/ประจำเดือน มกราคม / 2555.

โพสต์ โดย MMCTA34 »

เป็นโช็คที่มากครับได้ลองแล้วจะติดใจโช็คตัวนี้ถ้าจำไม่ผิดประกันตลอดชีวิตใช่แล้วคุ้มพี่หน้าเล่นมากครับไม่เหมือนกับพวก fox dt ประกันก็น้อยกว่า อีกอย่างความแข็งแร็งไม่ต้องห่วงแข็งแร็งแน่นอนกระบอกโช็คก็ใหญ่กว่าโช็คปกติ ใช่แล้วติดใจแน่นอน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”