เอารถคันใหม่มาโชว์ครับ

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

Re: เอารถคันใหม่มาโชว์ครับ

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ospop เขียน:พอจะทราบน้ำหนักรถมั้ยครับ ว่าหนักเท่าไหร่

ของผมไม่รู้มันหนักอะไร หนักโช้คหน้า หรือหนักวงล้อ หรือหนักดิสเบรคก็ไม่รู้ ยกขึ้นบ้านทุกวันเหนื่อยๆๆๆๆ
แบกเป็นเพื่อนครับ :lol: ผมเองก็ต้องแบกขึ้นตึกสูง 5 ชั้นทุกวันครับเพราะไม่กล้าจอดลานจอดใต้ตึก แต่ก็จอดไว้ตรงทางเดินนะ
ขวด

The Power Of Slow Ride
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

โพสต์ โดย ospop »

Dhandranunda เขียน:
ospop เขียน:พอจะทราบน้ำหนักรถมั้ยครับ ว่าหนักเท่าไหร่

ของผมไม่รู้มันหนักอะไร หนักโช้คหน้า หรือหนักวงล้อ หรือหนักดิสเบรคก็ไม่รู้ ยกขึ้นบ้านทุกวันเหนื่อยๆๆๆๆ
แบกเป็นเพื่อนครับ :lol: ผมเองก็ต้องแบกขึ้นตึกสูง 5 ชั้นทุกวันครับเพราะไม่กล้าจอดลานจอดใต้ตึก แต่ก็จอดไว้ตรงทางเดินนะ
5 ชั้น สูงกว่าสะพานลอยอีก
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ospop เขียน:
Dhandranunda เขียน:

5 ชั้น สูงกว่าสะพานลอยอีก
สะพานลอยนี่ผมแบกเป็นเรื่องปรกติครับ จักรยานคันใหม่เบากว่ารถพับโครโมลี่คันเดิมอีก บางคราวก็ติดตะแกรงจับหลักอาน+กระเป๋า หนักฉิบ..แบบนั้นก็ไม่ไหวครับ หนักเกิน
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”