สอบถามครับ fuji มีรถที่กึ่งหมอบกึ่งทัวร์ริ่งไม๊ครับ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ

ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น

ผู้ดูแล: M&M

กฏการใช้บอร์ด
ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น
ตอบกลับ
KhunLii
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fuji Newest 2.0

สอบถามครับ fuji มีรถที่กึ่งหมอบกึ่งทัวร์ริ่งไม๊ครับ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย KhunLii »

คืออยากปั่นแบบทัวริ่งด้วย แต่คงแต่ปั่นไม่ไกลมากครับ 100 -200 โลต่อวัน แล้วก็พัก สัมภาระไปน้อยชิ้นมากๆ เสื้อผ้า 2-3 ชุด อุปกรณ์ซ่อมแซมกับที่สุบยางแค่นี้ครับ

แต่อยากได้ความเร็วด้วย ไว้ปั่นตัวเปล่ากับเพื่อนๆ ที่เป็นหมอบ ไม่ทราบว่าพอมีแนะนำไม๊ครับ ในราคาไม่แพงมากครับ

ขอบคุณครับ ^^
รูปประจำตัวสมาชิก
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

Re: สอบถามครับ fuji มีรถที่กึ่งหมอบกึ่งทัวร์ริ่งไม๊ครับ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย siamman18 »

ใกล้เคียงสุดก็ ไฮบริดละครับ
yosza2011
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM มาได้ครับ
team: Free Zone
Bike: Gogobike Custom & Javafit Custom & KHS T20
ตำแหน่ง: กทม.
ติดต่อ:

Re: สอบถามครับ fuji มีรถที่กึ่งหมอบกึ่งทัวร์ริ่งไม๊ครับ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย yosza2011 »

มีคนเป็นเหมือนผมมาถามคุณหมาเพิ่มอีกคนแล้วครับ
คุณหมาครับ fuji คันนั้นสงสัยได้เจ้าของแล้วครับ
พบรอยยิ้มพร้อมพยักหน้าทักทายและตบท้ายด้วยคำว่าสวัสดี
ยังคงมีอยู่ในทุกๆสถานที่ ที่เราปั่นไปเจอกัน
รูปประจำตัวสมาชิก
breezent
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089.109.6334
team: Cham SQ.
Bike: เสือดำ Trek3900 | เสือเขียวเหลือง Specialized Allez Comp hTC
ตำแหน่ง: พุทธมณฑลสาย3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย breezent »

Fusi Absolute S คันนี้เลยครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=227943

สั่งซื้อได้ที่พี่หมาโลดดดด

รูปภาพ
BIKE YOUR LIFE.
--------------------------------------------------------------
น สิยา โลก วฑฺฒโน ไม่ควรเป็นคนรกโลก
KhunLii
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fuji Newest 2.0

โพสต์ โดย KhunLii »

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ สำหรับคำตอบครับผม :D :D
winit@smk.mtb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894916431
Bike: Trek 6000, Salsa Vaya, Specialized Hardrock
ติดต่อ:

โพสต์ โดย winit@smk.mtb »

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&t=308440

ลองดูตามลิ้งค์ครับ Fuji Stratos R หมอบแนววินเทจ มีรูสำหรับติดตั้งตะแกงหลังด้วย..ที่สำคัญคือราคาไม่แรงครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Bok Bok Bike (Touring&Folding)”