มาขอข้อมูลเเฟรม haro หน่อยครับใครถนัดharo ช่วยหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Simon_Wood
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ride Your Way
Bike: Cinelli Strato"Caleido" Roadbike, Silotype trackbike

มาขอข้อมูลเเฟรม haro หน่อยครับใครถนัดharo ช่วยหน่อยครับ

โพสต์ โดย Simon_Wood »

1) เฟรม haro ไซส์ XS นี่ ถ้าเทียบกับ MTB ทั่วๆไปนี่ เท่ากับไซส์อะไรครับ
2) เฟรม haro ไซส์ XS นี่ เหมาะกับคนที่มีความสูงเท่าไรครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบครับ :D
golfy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Liverpool
Bike: จากเคยใช้ Merida แต่ตอนนี้ผมโดดกะ GT i drive

Re: มาขอข้อมูลเเฟรม haro หน่อยครับใครถนัดharo ช่วยหน่อยครับ

โพสต์ โดย golfy »

เท่าที่รู้มา ประมาณ 16 คับ แต่ท่านเล็งตัวไหนไว้คับ ผมก็อยากหามาใช้ เจอตัวสวยๆ บอกกันบ้างนะคับ พีเอ็มคุยกันได้คับ
การถอยออกไปจากสนามรบของชีวิต ทำงานเงียบ ๆ ด้วยเป้าหมายที่สร้างสรรค์ คือคำตอบหนึ่งต่อคำถามที่ว่า จะอยู่อย่างไรในสถานการณ์ที่ทุกอย่างกำลังพังทลาย
Simon_Wood
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ride Your Way
Bike: Cinelli Strato"Caleido" Roadbike, Silotype trackbike

Re: มาขอข้อมูลเเฟรม haro หน่อยครับใครถนัดharo ช่วยหน่อยครับ

โพสต์ โดย Simon_Wood »

golfy เขียน:เท่าที่รู้มา ประมาณ 16 คับ แต่ท่านเล็งตัวไหนไว้คับ ผมก็อยากหามาใช้ เจอตัวสวยๆ บอกกันบ้างนะคับ พีเอ็มคุยกันได้คับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
ผมเล็ง HARO XEON ไว้นะครับ design สวยดี ดูเปรียวๆดี
ลองเข้าไปดูในเว็บของ haro ดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”