LITTLE FOX MTB [จักรยานเพื่อสุขภาพและสัมพันธภาพ]

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
TITLE LITTLEFOX
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0895434037
team: LITTLE FOX MTB
Bike: KHS ALITE 1000

Re: LITTLE FOX MTB [จักรยานเพื่อสุขภาพและสัมพันธภาพ]

โพสต์ โดย TITLE LITTLEFOX »

kann เขียน:วันอาทิตย์เจอกันครับ จิ้งจอกน้อย ไม่ได้เจอนานลุงปั่นไม่ทั้นแล้วหละตอนนี้
ได้ผ่านพ้นไปด้วยดีคร๊าบลุงกานต์..เจอกันอีกครั้ง "คาร์ ฟรีเดย์" นะกั๊บ
"ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกของพ่อกับแม่"
[สัญญาว่าจะสู้ยิบตาคร๊าบ.บ..บ!]
TITLE_LITTLEFOX@THAIMAIL.COM
เฒ่าทารก.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816386908
team: ทีม 331 nm bike club

Re: LITTLE FOX MTB [จักรยานเพื่อสุขภาพและสัมพันธภาพ]

โพสต์ โดย เฒ่าทารก. »

รูปภาพ

"ชมรมจักรยาน 331 NM" ขอเชิญชวนนักปั่นทุกท่าน ร่วมงานปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติ ในวันที่ 5 ธันวาคม 57 ณ บริเวณสี่แยกเนินโมก ระยะทาง 20 กม. และ 55 กม.ระยะแรก : เนินโมก - สี่แยกเซ็นเตอร์ ระยะที่ สอง : เนินโมก - หนองใหญ่ - เขาระเบิด เวลา 06:00 - 07:30 น.ลงทะเบียน และเวลา 08:00 น.เริ่มปล่อยจักรยาน ในงานนี้มีของที่ระลึกแจกนักปั่นทุกท่าน มีบริการอาหาร เช้า - กลางวัน ในการปั่นครั้งนี้ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น จึงขอเชิญชวนนักปั่นทุกท่านมาร่วมในงานปั่นจักรยานเทิดพระเกียรติครั้งนี้ด้วยนะครับ ..
หยดเงา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814378012
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลเมืองพนัสนิคม(พนัสไบค์) ชลบุรี
Bike: GIANTและBianchi คู่กายของ หยดเงา พนัสไบค์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หยดเงา »

รูปภาพ
*...อย่าหักหาญน้ำใจมิตรแท้.......จงดูแลผู้ที่อ่อนแอกว่า...*
Achita
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 1035918
team: Noblebike Suvanabhumi Bangphee
Bike: TREK,GIANT,BIANCHI

โพสต์ โดย Achita »

สบายดีครับพี่ชาย..ไม่เจอกันซะนานคิดถึงนะครับ หลานชาย "ดีดี"เป็นงัยบ้าง??? :P[/quote]

ช่วงนี้ ดีดี และพรรคพวกเริ่มอิ่มตัวกับถ้วยราววัลแล้ว หากมีเวลาว่างขอไปลุยแทรคตามป่าตามเขาดีกว่า ว่าซั้น
ประกอบกับทุกคนเรียนพิเศษมากขี้น การบ้านก็เยอะๆๆๆทุกวัน เลยเครียด
แต่ถ้ามีเวลาเขาอีโต้คือบ้านหลังที่สองพวกเค้าครับทุกคนชอบมาใช้ชีวิตที่นี่กัน
ไว้ว่างนัดกันปั่นแทรคสนุกๆๆ อีกครั้ง คิดถึงทุกคนคร้าบบบ :mrgreen:[/quote]
ครับพี่ชาย...ถ้วยรางวัลอาจไม่ช่แรงจูงใจแล้วมั๊งครับ เอาไว้จิ้งจอกมีเวลาคงจะได้ร่วมทริปเพื่อหาประสบการณ์ดีดีอีกครับ :P[/quote]

ช่วงนี้ขมักขเม้นเรียนหนังสือกันครับปีเตอร์ กำลังจะข้ามทางสามแพร่งกัน สนามแข่งเรียนหนักหนาสาหัสกว่าสนามแข่งจักรยานครับ
วันว่าง(ไม่รู้ว่าวันไหน) :mrgreen:
กะเล็งไว้ว่าจะไปเทียวรอบอ่างเก็นน้ำบางพระดูเห็นวิวสวยดี
จิ้งจอกน้อยทั้งหลายคงฝีเท้าแก่กล้ากันมากแล้วซินะ
ปีเตอร์กับผึ้งสบายดีนะครับ
ไฟล์แนบ
IMG_5099_002.JPG (111.42 KiB) เข้าดูแล้ว 383 ครั้ง
peeraponPPK
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0895434037
team: LITTLE FOX MTB
Bike: The dilapidated

โพสต์ โดย peeraponPPK »

Achita เขียน:สบายดีครับพี่ชาย..ไม่เจอกันซะนานคิดถึงนะครับ หลานชาย "ดีดี"เป็นงัยบ้าง??? :P
ช่วงนี้ ดีดี และพรรคพวกเริ่มอิ่มตัวกับถ้วยราววัลแล้ว หากมีเวลาว่างขอไปลุยแทรคตามป่าตามเขาดีกว่า ว่าซั้น
ประกอบกับทุกคนเรียนพิเศษมากขี้น การบ้านก็เยอะๆๆๆทุกวัน เลยเครียด
แต่ถ้ามีเวลาเขาอีโต้คือบ้านหลังที่สองพวกเค้าครับทุกคนชอบมาใช้ชีวิตที่นี่กัน
ไว้ว่างนัดกันปั่นแทรคสนุกๆๆ อีกครั้ง คิดถึงทุกคนคร้าบบบ :mrgreen:[/quote]
ครับพี่ชาย...ถ้วยรางวัลอาจไม่ช่แรงจูงใจแล้วมั๊งครับ เอาไว้จิ้งจอกมีเวลาคงจะได้ร่วมทริปเพื่อหาประสบการณ์ดีดีอีกครับ :P[/quote]

ช่วงนี้ขมักขเม้นเรียนหนังสือกันครับปีเตอร์ กำลังจะข้ามทางสามแพร่งกัน สนามแข่งเรียนหนักหนาสาหัสกว่าสนามแข่งจักรยานครับ
วันว่าง(ไม่รู้ว่าวันไหน) :mrgreen:
กะเล็งไว้ว่าจะไปเทียวรอบอ่างเก็นน้ำบางพระดูเห็นวิวสวยดี
จิ้งจอกน้อยทั้งหลายคงฝีเท้าแก่กล้ากันมากแล้วซินะ
ปีเตอร์กับผึ้งสบายดีนะครับ[/quote]
เจอกันที่สิงห์บุรีนะครับพี่ชาย :P
LITTLE FOX MTB [จักรยานเพื่อสุขภาพและสัมพันธภาพ]
A bicycle for the health and diplomatic relations.
http://www.facebook.com/Peter little fox
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”