พี่ๆ ครับ ผมเพิ่งรู้ว่าที่งัดยางใช้ทำแบบนี้ได้ด้วย.. พบกับ PDW เร็วๆ นี้

รูปภาพ

ผู้ดูแล: TCA Marketing

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
TCA Marketing
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 053 406 292
team: KAZE, RACE, FOX
Bike: www.tcabicycles.com

พี่ๆ ครับ ผมเพิ่งรู้ว่าที่งัดยางใช้ทำแบบนี้ได้ด้วย.. พบกับ PDW เร็วๆ นี้

โพสต์ โดย TCA Marketing »

รูปภาพ

พี่ๆ ครับ ผมเพิ่งรู้ว่าที่งัดยางใช้ทำแบบนี้ได้ด้วย..

"3wrencho" ไช่เลย! มันคือเครื่องมืออเนกประสงค์ (True Multi Purpose)
.
.
.

พบกับ PDW เร็วๆ นี้

ชมวีดีโอ.. http://vimeo.com/68042495

PDW (Portland Design Work)
Beautiful, simple gear for everyday cycling
www.facebook.com/tcabicycles
Official Website TCA https://www.tcabicycles.com/ เว็บไซต์ใหม่ของทีซีเอ
พ่อนินา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814420449
team: BikeFriday: วันสุข:)ขี่จักรยาน@สนามราษฎร์ สวนหลวง ร9
Bike: rb:RIDLEY The Damocles , mtb:GARY FISHER , fb:BROMPTON , housekeeperB:PHEASANT

Re: พี่ๆ ครับ ผมเพิ่งรู้ว่าที่งัดยางใช้ทำแบบนี้ได้ด้วย.. พบกับ PDW เร็วๆ นี้

โพสต์ โดย พ่อนินา »

พี่ก็เพิ่งรู้....
You may go faster, but I see more
.....คุณอาจไปเร็วกว่า แต่เรามองเห็นมากกว่า.....

ถ่ายรูปของที่จะขายไม่สวยซักที...มาทางนี้! แล้วกดชัตเตอร์เบาๆ
+++แช๊ะ+++
หรือ...
กดตรงนี้เบาๆ...FaceBook.com/StudioTent
kpurim
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIOS , BROMPTON

Re: พี่ๆ ครับ ผมเพิ่งรู้ว่าที่งัดยางใช้ทำแบบนี้ได้ด้วย.. พบกับ PDW เร็วๆ นี้

โพสต์ โดย kpurim »

ล้อไม่เป็นรอยหรอครับ
blitzs
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: nirone 7 , fixed gear สีแดง

โพสต์ โดย blitzs »

kpurim เขียน:ล้อไม่เป็นรอยหรอครับ
The 3wrencho™ (Coated) is your best buddy when you have a flat. Unlike your other friends the 3wrencho™ is made of heat-treated steel, removes 15mm axle nuts and can pry tires off of rims. Don't worry, its glass-filled nylon coating is gentle on your pristine rims. Feel free to step on 3wrencho™ for added leverage when loosening axle nuts.

Other uses: spread jelly, stir a drink or open a letter.

ไม่ต้องกลัวรอย ครับ แถม ใช้ไขล้อ เปิดขวดได้ด้วย แต่ราคา :o :o
Number8
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898554137
team: Dr.bike club/ Fang nopburi
Bike: Schwinn/ specialized M2/ LOOK 675
ตำแหน่ง: ฝาง เชียงใหม่
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Number8 »

ที่งัดยางบ้านผมก็ทำได้ แต่ตักเนยถั่วได้ทีละคำเล็กๆนะ :lol:
มนุษย์ไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อยอมแพ้ มนุษย์อาจถูกทำลายได้ แต่ไม่ยอมแพ้
เออร์เนส แฮมมิ่งเวย์
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ปาดเนย ตักแยม ทาขนมปัง ใช้แทนที่ช้อนรองเท้า ใช้งัดยาง ตักไอติม
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “TCA”