สรุปทริป 99 CITYBIKE ต้นน้ำคลองประปา+วัดไผ่ล้อม 5 ก.ค.52

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือเมือง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-6418595
team: 99 City Bike
Bike: ทัวร์ริ่ง Spe , รถพับ Dahon ,เสือหมอบ Bianchi

สรุปทริป 99 CITYBIKE ต้นน้ำคลองประปา+วัดไผ่ล้อม 5 ก.ค.52

โพสต์ โดย เสือเมือง »

สวัสดีครับทุกๆท่าน ขอสรุปทริปเลยนะครับ วันนี้มีสมาชิกไปร่วมปั่นกันประมาณ 42 ท่านครับ(ไม่ได้นับเอง แต่สมาชิกช่วยนับให้) โดยสมาชิกพรพิมานก็นำจักรยานปั่นมาจากคลอง5รังสิตร่วมๆ 10 กว่าท่าน นำโดยคุณดุ๊กแงซายพร้อมครอบครัวและสมาชิกพรพิมาน วันนี้ก็มีอุปสรรคระหว่างทางบ้างเป็นปกติ เช่น ยางรั่ว โซ่ขาด ฝนตก หลงทางกันบ้าง แต่ก็แก้ไขปัญหาได้หมดครับ เรามาชมภาพกันเลย ตาม LINK ไปครับhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=34&t=78051
รูปภาพ

อย่าบอกว่าคุณไม่มีเวลา...เพราะถ้าคุณล้มป่วยเมื่อใด...แสดงว่า เวลาคุณเหลือน้อยแล้ว
สมาชิก 99 CityBike ไม่ต้องสมัคร ไม่ต้องรู้จักใคร ไม่ต้องซื้อเสื้อทีม ไม่จำกัดเพศหรืออายุ กางเกงขาสั้น เสื้อยืด รองเท้าผ้าใบ หมวกกันกระแทก ขอเพียงมีจักรยาน ราคาเท่าไรไม่สำคัญ ขอเพียงมีใจ เท่านั้นก็พอครับ เพื่อสุขภาพที่แข็งแรง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”