ตามหาบันได Time Xpresso 8 carbon

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Kramose
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Satitram Alumni
Bike: Lapierre city bike, Orbea Orca G road bike, Orbea H30 mountain bike, Marin mountain bike

ตามหาบันได Time Xpresso 8 carbon

โพสต์ โดย Kramose »

ไม่ทราบว่ามีใครพอทราบว่าร้านไหนมีของครับ ช่วยชี้ช่องทางด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
Time8.jpg (36.37 KiB) เข้าดูแล้ว 91 ครั้ง
ITZONEBK
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0988295966
team: โซนไรเดอร์
Bike: GT Zaskar LE - FOCUS CAYO EVO -TOZZ
ติดต่อ:

Re: ตามหาบันได Time Xpresso 8 carbon

โพสต์ โดย ITZONEBK »

สวยมากครับ ไม่ทราบว่าคลีตรุ่นเดิมยังใส่ด้วยกันได้มั้ยครับ
เข้าไปติดตามกันได้ครับ
https://www.youtube.com/channel/UCR8d5f ... 9qnsmnbd0A
Kramose
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Satitram Alumni
Bike: Lapierre city bike, Orbea Orca G road bike, Orbea H30 mountain bike, Marin mountain bike

Re: ตามหาบันได Time Xpresso 8 carbon

โพสต์ โดย Kramose »

ITZONEBK เขียน:สวยมากครับ ไม่ทราบว่าคลีตรุ่นเดิมยังใส่ด้วยกันได้มั้ยครับ
ไม่แน่ใจ จริงๆคับ แต่ดูจากทรงแล้ว ผมว่าได้น่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”