ต้องการซื้อ เฟรม Fixed Gear _ _ _ เฟรมจักรยานแม่บ้าน _ _ _ STEM สีเงิน Over

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Tomoshikrit
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กทม.

ต้องการซื้อ เฟรม Fixed Gear _ _ _ เฟรมจักรยานแม่บ้าน _ _ _ STEM สีเงิน Over

โพสต์ โดย Tomoshikrit »

ต้องการซื้อหลายรายการตามนี้ครับ

1. เฟรมพร้อมตะเกียบ จักรยานแม่บ้านล้อ 24 นิ้ว อลู หรือเหล็กก็ได้ สีอะไรก็ได้ สภาพดีหน่อย
เน้น " ใส่วีเบรคได้ทั้งหน้าและหลัง " ( จะประกอบจักรยานให้แม่ครับ ) ลองเสนอมาได้ทุกแบบนะครับ หรือถ้ามีทั้งคันที่ใช้วีเบรคหน้าหลังได้ก็ซื้อทั้งคันได้ครับ

2. เฟรม Fixed Gear โครโมลี่ ไซส์ 49 เท่านั้น ใส่หลักอานไซส์ 27.2 สีเทา หรือขาว หรือครีม หรือดำ ขอเป็นเฟรมที่มีรูร้อยสายเบรคหลังด้วยนะครับ พร้อมตะเกียบคอหนีบ ( หาให้ตัวเอง )

3 . STEM สีเงินเงา OVER Size ยาว 80 - 100 ไม่ยก เน้นน้ำหนักเบา ไม่เกี่ยงราคาครับ ลองเสนอมาได้เลย

4. ขาจาน Single Vintage เน้นสีเงิน อลู จาน 42T หรือน้อยกว่า ลองเสนอมาได้เลยนะครับ

ถ้าหากมีพี่ๆ น้าๆ ท่านใดมีแล้วไม่ใช้ รบกวนขายแบ่งปันกันใช้นะครับ หรือถ้าทราบว่าที่ไหนมีขายรบกวนเป็นธุระแจ้ง จักขอบพระคุณยิ่งครับผม
Nathan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: <8 (Less than eight) เกินจากนี้ขี่ไม่ไหว
Bike: @โครโม . . เหล็ก@

Re: ต้องการซื้อ เฟรม Fixed Gear _ _ _ เฟรมจักรยานแม่บ้าน _ _ _ STEM สีเงิน Over

โพสต์ โดย Nathan »

จานหน้า 42 ฟัน น่าจะของ sugino รุ่นใหม่หน่อย สภาพเก่าญี่ปุ่น ถอดใบใหญ่ใช้แต่ใบเล็ก ซื้อตามมาใน web นี้แหละครับ 490 บาท รวมส่ง เดี๋ยวถ่ายรูปให้ชม

เฟรม fix ก๊ากๆ ญี่ปุ่น เป็น single ล้อไม่ค่อยชิดเท่าไหร่ สภาพสีปั่นกลางคืนได้กลางวันต้องคลุมไอ้โม่งแต่เป็นคอนิ้วเกลียว กับเฟรม miyata freedom single คอนิ้วเกลียวคือกัน

.
.
หากหลุดพ้นจากการครอบงำของคำว่า "ยี่ห้อ" ได้แล้ว . . นั่นแสดงว่าเข้าถึงคำว่า "จักรยาน"
murinho
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: miyata

Re: ต้องการซื้อ เฟรม Fixed Gear _ _ _ เฟรมจักรยานแม่บ้าน _ _ _ STEM สีเงิน Over

โพสต์ โดย murinho »

ขอชม เฟรม มิยาตะฟรีด้อม ด้วยคน ครับ
Tomoshikrit
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กทม.

โพสต์ โดย Tomoshikrit »

Nathan เขียน:จานหน้า 42 ฟัน น่าจะของ sugino รุ่นใหม่หน่อย สภาพเก่าญี่ปุ่น ถอดใบใหญ่ใช้แต่ใบเล็ก ซื้อตามมาใน web นี้แหละครับ 490 บาท รวมส่ง เดี๋ยวถ่ายรูปให้ชม

เฟรม fix ก๊ากๆ ญี่ปุ่น เป็น single ล้อไม่ค่อยชิดเท่าไหร่ สภาพสีปั่นกลางคืนได้กลางวันต้องคลุมไอ้โม่งแต่เป็นคอนิ้วเกลียว กับเฟรม miyata freedom single คอนิ้วเกลียวคือกัน

.
.
ขอบคุณครับพี่ รบกวนด้วยนะคร้าบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”