ต้องการซื้อ Dahon Dove สีชมพู

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
Eing
สมาชิก
สมาชิก

ต้องการซื้อ Dahon Dove สีชมพู

โพสต์ โดย Eing »

ต้องการซื้อ Dahon Dove สีชมพู ถ้าได้สภาพแต่งแล้วจะดีมากครับเพราะไม่อยากไปแต่งเพิ่ม
ใครมีไม่ใช้อยากแบ่งปัน รบกวน PM รูปและราคามาได้เลยครับ (อยากได้ให้ลูกไว้ขี่ตามกันเป็นครอบครัวครับ)
ราคาอย่าแรงมากนะครับ
Eing
สมาชิก
สมาชิก

Re: ต้องการซื้อ Dahon Dove สีชมพู

โพสต์ โดย Eing »

เงียบสนิท หายากจริง ๆ เลย หรือใครมี dahon dove สีอื่นอยากขายเสนอได้นะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”