เคยไหมโรงแรมที่คุณเข้าไปเขาไม่ให้พัก

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
phirun
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-8509136
team: -
Bike: peugeot , miyata

เคยไหมโรงแรมที่คุณเข้าไปเขาไม่ให้พัก

โพสต์ โดย phirun »

คุณจะรู้สึกอย่างไรที่เหนื่อยมาทั้งวัน กับการปั่นให้ถึงจุดหมายที่คุณเองก็ยังไม่เคยไปจะเคยเห็นก็แต่ในแผนที่ อยากพักอยากอาบน้ำนอนแต่โรงแรมที่คุณเข้าไปปฏิเสธการเข้าพักของคุณ จะเป็นการดีไหมที่ชาวจักรยานในแต่ละพื้นที่แต่ละ อำเภอและจังหวัด จะช่วยกันแชร์ข้อมูลว่ามีที่พักอยู่ที่ใดบ้างที่เขาต้อนรับและไม่รังเกียจนักเดินทางด้วยจักรยาน
baiku
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081893xxx
team: ไม่มี
Bike: trek 3900 รถพับ chev

Re: เคยไหมโรงแรมที่คุณเข้าไปเขาไม่ให้พัก

โพสต์ โดย baiku »

เหตุผลอะรัยที่ไม่ให้พักค่ะ :roll:
รูปประจำตัวสมาชิก
jutinut
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ติดต่อทีหลังครับ
team: อยากมีครับ
Bike: trek4400four series/TREK 800/haro master/ลาเลย์ โบราณ
ตำแหน่ง: สนามเป้า

Re: เคยไหมโรงแรมที่คุณเข้าไปเขาไม่ให้พัก

โพสต์ โดย jutinut »

เสียความรู้สึกจังเลยนะครับที่เขาไม่รับจักรยานเนี่ย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”