กทม.ค่ะ ใครอยู่ใกล้สยามสแควร์บ้างพาน้องๆหนูมาปั่นจักรยานกัน

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kimkumkub
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 026841992
team: -
Bike: -

กทม.ค่ะ ใครอยู่ใกล้สยามสแควร์บ้างพาน้องๆหนูมาปั่นจักรยานกัน

โพสต์ โดย kimkumkub »

สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านนะคะ
วันนี้น้องมีกิจกรรมดีๆมาฝากน้องๆหนูคุณลูกคุณหลานค่ะ

รายละเอียดกิจกรรมนะคะ(เป็นกิจกรรมฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายนะคะ)ฝากประชามสัมพันธ์บอกต่อด้วยค่ะ
วันเสาร์นี้ 19 june 2012 10.00-16.00 นะคะ

ชวนคุณพ่อคุณแม่พี่ป้าน้าอาที่มีลูกๆหลานๆนะคะ มาร่วมกันเรียนรู้กฏจราจรโดยเราจะพาน้องๆหนูๆไปปั่นจักรยานที่สวนรถไฟนะคะ
ขั้นตอนแรกต้องสมัครสมาชิกก่อนนะคะ เสร็จแล้วเข้าไปกด join ในกิจกรรม แล้วรอเจ้าหน้าที่แจ้งรายละเอียดอีกทีสงสัยอะไรถมเจ้าหน้าที่ได้เลยค่ะ

วันงานเราต้องไปลงทะเบียนหน้างานที่สยามสแควร์ก่อนนะคะ ที่ตึก thestylebytoyota
เสร็จแล้วออกเดินทางพร้อมกันกับเจ้าหน้าที่โดยรถตู้ค่ะ วันงานไม่ต้องเตรียมอะไรมาเลยนะคะเตรียมตัวมาอย่างเดียวค่ะ

พอถึงสวนรถไฟประมาณเที่ยงเราพาแวะร้านอาหารจิปารีเพื่อทานข้าวก่อนเข้าร่วมกิจกรรมนะคะ

รายละเอียดตามลิงค์ด้านล่างเลยค่ะ(สมัครลงทะเบียนตามลิงค์ได้เลยนะคะ)
http://www.thestylebytoyota.com/public/ ... ity_id=414
ไฟล์แนบ
414_sidetwo_21588.jpg (92.32 KiB) เข้าดูแล้ว 235 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”