เฮฮา Deep team ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2555 หัวใจสีชมพู

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

เฮฮา Deep team ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2555 หัวใจสีชมพู

โพสต์ โดย seven@klein »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆ Deep ทุกๆคน ผ่านพ้นปีใหม่มาพวกเราก็จะเข้าสู่เดือนแห่งความรัก ความรักในแบบดีฟ เป็นความรักที่ยั่งยืน บนพื้นฐานความเข้าใจและความสามัคคี การช่วยเหลือกันและกัน มันแสดงออกมาจากใจ เดือนนี้เรามีกิจกรรมต่างๆมากมายที่รอให้ความรักความเข้าใจเบิกบาน ตลอดเดือนกุมพาพันธ์ :D
รูปภาพ
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2555 หัวใจสีชมพู

โพสต์ โดย FoxyGuy »

มาก่อน.....รักก่อน....รักแน่นอน....รักกันนาาาาาาาาาน
รักนะ.....จุบุ พี่น้อง Deep ทุกคน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
หนูติ๊ก..ขาไหลล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-6133588

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2555 หัวใจสีชมพู

โพสต์ โดย หนูติ๊ก..ขาไหลล »

ถึงเดือนแห่งความรักแล้ว รักคนรอบข้างแล้วอย่าลืมรักตัวเองดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ

มาย้อนวัยกันแต่คงต้องย้อนไปนานหน่อย :lol: :lol: :lol:

seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

หนูติ๊ก..ขาไหลล เขียน:ถึงเดือนแห่งความรักแล้ว รักคนรอบข้างแล้วอย่าลืมรักตัวเองดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ

มาย้อนวัยกันแต่คงต้องย้อนไปนานหน่อย :lol: :lol: :lol:

หนูติ๊กชอบคนไหน :D
หนูติ๊ก..ขาไหลล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-6133588

โพสต์ โดย หนูติ๊ก..ขาไหลล »

seven@klein เขียน:
หนูติ๊ก..ขาไหลล เขียน:ถึงเดือนแห่งความรักแล้ว รักคนรอบข้างแล้วอย่าลืมรักตัวเองดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ

หนูติ๊กชอบคนไหน :D

เลือกไม่ถูก ถ้าเลือกกลัวที่เหลือเสียใจ เหมาหมดละกัน :lol: :lol: :lol: :lol:
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

แล้วเจอกันในทริปสวนธนนะครับ เพิ่งกลับมาซ้อมได้ไม่กี่วันมีแววจะไม่ครบทริป ปั่นได้แค่ไหนก็แค่นั้นนะครับ :)
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

nbt เขียน:แล้วเจอกันในทริปสวนธนนะครับ เพิ่งกลับมาซ้อมได้ไม่กี่วันมีแววจะไม่ครบทริป ปั่นได้แค่ไหนก็แค่นั้นนะครับ :)
ป๋าโนไม่ต้องกังวลครับปีนี้ควบคุมความเร็วได้จากทุกๆความร่วมมือ :D
ลุงลานบุญ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ---
team: ..สำนักบุญ DeeP.....deep
Bike: KleinproTOMAC

โพสต์ โดย ลุงลานบุญ »

สวัสดีเดือนแห่งความรัก
ขอขอบคุณทุกคำอวยพรและน้ำใจ สำหรับ HBD ด้วยความยินดียิ่ง
DEEP กำลังก้าวกระโดด ก็ขอให้เติบโตอย่างมั่นคง แข็งแรง ยั่งยืนด้วยความรักและอบอุ่น
ของทุกคนไปยาวนาน ในบ้านหลังนี้
ไม่เฒ่าNominee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: Wheeler

โพสต์ โดย ไม่เฒ่าNominee »

สวัสดีเดือนหัวใจสีชมพู ท่านลุงคุณหมอสุคุณหวาย และชาวDEEPทุกท่านครับ
ดีใจเห็นท่านลุงเข้ามาเยี่ยมกระทู้อีกครับ
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Samsung galaxy S6
team: Deep only
Bike: KLEIN only

โพสต์ โดย x-KLEIN »

สวัสดีเดือนแห่งความรักครับ :D :D :D
LIVESTRONG
Frogman_twin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KCC, DEEP TEAM

โพสต์ โดย Frogman_twin »

วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของ อ.ผืด พี่ชายใจดี ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของคนรอบข้างแบบนี้ตลอดไปน๊ะครับ :D
ไม่ต้องประสบความสำเร็จทุกอย่าง แต่สิ่งที่เลือกทำขอให้ทำให้เต็มที่น๊ะลูก
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

สวัสดีวันใหม่ เดือนใหม่ HBD อ.ผืด ขอให้ แข็ง แรง ยาว นาน มีแรงซอยยิก ซอยยิก ตลอดกาล ตลอดไป.
เดือนแห่งความรัก อยากบอกว่า รักนะทุกๆคน จ๊วบ จ๊วบ สด๊วบ สด๊วบ.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย fruityman »

หวัดดีครับ :P :P :P
จ่าเยิ้ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0613635515
team: Cyclemania-Trek-Probike
Bike: TREK Madone 9 / TREK Superfly AL
ตำแหน่ง: 68/2 ถ.วิสุทธิกษัติย์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม »

อรุณสวัสดิ์เดือนใหม่ เดือนแห่งความรัก

HBD อ.ผืดด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ
:D
Cyclemania Phitsanulok
leo99
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR MAFIA 555
Bike: COLNAGO DREAM -CANNONDALE CADD9

โพสต์ โดย leo99 »

seven@klein เขียน:สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆ Deep ทุกๆคน ผ่านพ้นปีใหม่มาพวกเราก็จะเข้าสู่เดือนแห่งความรัก ความรักในแบบดีฟ เป็นความรักที่ยั่งยืน บนพื้นฐานความเข้าใจและความสามัคคี การช่วยเหลือกันและกัน มันแสดงออกมาจากใจ เดือนนี้เรามีกิจกรรมต่างๆมากมายที่รอให้ความรักความเข้าใจเบิกบาน ตลอดเดือนกุมพาพันธ์ :D
รูปภาพ
ว้าว อ.โอ๋ ก็หวานเป็นด้วยแฮะ :lol:

สุขสันต์ วันเกิดครับ อ.ผืด ขอให้มีความสุขร่างกายแข็งแรง

สวัสดีครับ อ.ผืด พี่กบ พี่หวาย คุณอา คุณลุงลานบุญ พี่เอ็กซ์ พี่รัตน์ พี่จ่าเยิ้ม และทุกๆท่าน :mrgreen:
คนดี ชอบแก้ไข
คนจัญไร ชอบแก้ตัว
คนชั่ว ชอบทำลาย
คนมักง่าย ชอบทิ้ง
คนจริง ชอบทำ
คนระยำ ชอบติ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”