แถวจรัญมีใครปั่นหมอบบางไหมครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chernobyl
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0876711233
Bike: Nich L1 , BMC Teammachine SLR01 , Storck Aeranio , Canyon Ultimate cf slx

แถวจรัญมีใครปั่นหมอบบางไหมครับ

โพสต์ โดย chernobyl »

มีใครปั่นหมอบบ้างไหมครับ ผมเพิ่งจะปั่นหมอบได้ไหมนาน มีใครปั่นบ้างไหมครับ ปกติผมปั่น เสาร์ อาทิตย์ เข้าจรัญ 13 ออกสาย 1 ตรงไปเข้าตัดใหม่ที่ไปเพชรเกษม ตัดเข้า จรัญ 13 กลับบ้าน

บางทีก็ไปเลียบทางรถไฟบางขุนนนท์ ออกสาย 1 ไปเข้าตัดใหม่ เหมือนข้างบน

พยายามยืดระยะออกไปเรื่อย ๆ สาย 2 3 4 ไปได้หมดครับ

มีพี่ อีก 2 คน ที่ปั่นเหมือนกันแต่งานยุ่งเลยไม่ค่อยได้ปั่น ผมเลยปั่นคนเดียว เจอกัน ทักทายหรือปั่นด้วยกันก้ได้นะครับ

ผมใช้ NICH สีดำเจอกันก็ทักได้ครับ
kob KOB
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0895005644
team: ไปด้วยทุกทีม
Bike: Bianchi jab 7700

Re: แถวจรัญมีใครปั่นหมอบบางไหมครับ

โพสต์ โดย kob KOB »

ผมปั่นmtbจะไปด้วยกันได้มั้ยครับ. ผมอยู่จรัญ35ครับ ปั่นไปสาย4ประจำ เจอกันแถวเลียบทางรถไฟทักกันบ้างนะครับ bianchi jabสีแดง
ชัยชนะที่สำคัญที่สุดคือ...ชนะใจตัวเอง.
By_PoM
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: แถวจรัญมีใครปั่นหมอบบางไหมครับ

โพสต์ โดย By_PoM »

ผมปั่นแถวจรัญเหมือนกันครับ มือใหม่หมอบครับผม :D
ผมขอเบอร์ได้มั้ยครับ กำลังหาคนปั่นด้วยครับ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Scpeialized AlleZ C2 Red

โพสต์ โดย avatarno »

ผมก็อยู่จรัญครับแถวซอย63ครับ ผมขี่ specialized Allez2 สีแดงครับ
mbssta
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปากน้ำตลิ่งชัน
Bike: BS Radac CrMo
ตำแหน่ง: เขตตลิ่งชัน กรุงเทพฯ

โพสต์ โดย mbssta »

แล้วเจอกัน ผมอยู่ใน จรัญ 35 แถววัดปากน้ำ เห็นก็ทักทายกันบ้างนะครับ ผมใช้ speeder ไฮบิท สีขาวมุขครับ หรือ pm มาชวนกันได้ครับ
ค น คุ้ น เ ค ย
มดเล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Suanpak Bike & Beer , Bianchi Club
Bike: หมอบ Bianchi 1885 , เสือภูเขา Bianchi Jab
ตำแหน่ง: จรัญฯ35

โพสต์ โดย มดเล็ก »

ผมอยู่จรัญฯ 35 แถววัดปากน้ำเหมือนกันครับ
จะขี่ซ้อมอยู่แถวจรัญฯ 35 ถนนอักษะ พุทธมณฑลสาย 1 2 3 4 5 กลับรถเกือกม้าตรงปากทางเข้าวัดดอนหวาย ไป-กลับประมาณ 56 กม.
วันเสาร์ตอนเช้าประมาณ 7.30 น. จะเอารถไปจอดที่วัดประทีปและปั่นในถนนเทียนทะเลประมาณ 3 รอบ ประมาณ 50 กม. และก็จิบกาแฟต่อ...ถึงบ้านประมาณ 11.30 น.
วันอาฑิตย์หาทริปออกเป็นบางครั้ง....
ทริปประจำเดือน...Bianchi Clup...ครับ
สวนผัก ฺBike&Beer [Since 2002] BIANCHI TEAM ISSUE
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 97&t=19851
จุดนัดพบของพวกเรา Dooddoem Coffee
(ซอยข้าง Home Works สาขาราชพฤกษ์ เข้าซอย 50 ม. อยู่ซ้ายมือ)
นัดหมายซ้อมรอบขา 6.30 น. เสาร์-อาฑิตย์
นัดหมายซ้อมรอบแขน 18.30 น. ตะขบ ว2
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”