เฮฮา Deep team ประจำเดือน เมษายน 2554

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

เฮฮา Deep team ประจำเดือน เมษายน 2554

โพสต์ โดย seven@klein »

เป็นเดือนแห่งความชุ่มฉ่ำ ท่ามกลางแสงแดด ไม่ว่าอากาศจะเปลี่ยนแปลง ความรักและความผูกพันธ์ของครอบครัว Deep ยังคงเหมือนเดิม เดือนนี้บ้าน Deep มีเนื้อหาสาระอัดแน่นเหมือนเคย งานแข่งทุกสารทิศ เปิดรับชมได้ทุกเช้า สาย บ่าย ค่ำ

รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย seven@klein เมื่อ 01 เม.ย. 2011, 00:05, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน เมษายน 2554

โพสต์ โดย fruityman »

สวัสดีเดือนใหม่ครับ :P :P :P
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน เมษายน 2554

โพสต์ โดย คุณละมุน »

สวัสดีเดือนใหม่ด้วยคนครับ :D
kaipalo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กบนอกกะลา

โพสต์ โดย kaipalo »

สวัสดีเดือนเมษายนครับ :D :D :D
การโกหกเป็นเรื่องของคนอื่น หน้าที่เราคือการให้อภัย

คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

สวัสดีเดือนเมษาครับ...เดือนที่ร้อนที่สุด(หรือเปล่า :lol: )
สวัสดีครับพี่ไก่ ยังไม่นอนหรือครับ อากาศเป็นอย่างไรบ้าง ที่นี่เริ่มมีแดดแล้วครับ
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

ถ้าอากาศยังเป็นแบบนี้ สงกรานต์เดือนนี้ คงต้องต้มน้ำมาเล่นกัน :lol:

รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

เตรียมตัวให้พร้อม กับทริปใหญ่ปลายเืดือน พฤษภาคม ที่จะถึงนี้ Century 28 Coming Soon

รูปภาพ
kaipalo
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ ราตรีสวัสดิ์ :) :) :)
การโกหกเป็นเรื่องของคนอื่น หน้าที่เราคือการให้อภัย

FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

สวัสดีเดือนใหม่กับอากาศแปรปรวนรวนเร รักษาสุขภาพร่างกายให้ดี ขยันซ้อมกันให้มากจะได้มีทริปสนุกๆปั่นกันเมื่ออากาศแจ่มใสน
ยังค้างภาพงานแข่ง BMX และภาพบางส่วนจากเดือนก่อนจะเอามาให้ชมกันต่อในเดือนนี้นะครับ
รูปภาพ
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับพี่ไก่ ประกอบรถแล้วยังพี่ :P :P :P
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับ พี่นัท พี่รัตน์ พี่หนูRB พี่นิค อ.โอ๋ น้าเก่ง คนเยอะจัง...
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ

ฝันดีครับพี่ไก่ ฝันดีครับทุกๆคน
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

สวัสดีเดือนใหม่ ราตรีสวัสดิ์เดือนเก่า ใครเอาหนังสือบ้าง ทุกเดือนจะได้สั่งร้านหนังสือเอามาให้เรย มาแร้วจ่ายก้อได้จะได้ไม่ต้องวิ่งหาซื้อกัน แต่ขอที่รับทุกเดือนแน่นอนนะคะเอาเดือนเว้นเดือนไม่รับ อีกอย่างเจ๊จะได้คุยกับคนขายบ่อยๆ :lol: :mrgreen: :mrgreen: :lol:
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
kaipalo
ขาประจำ
ขาประจำ

คิม ยอง Jig เขียน:สวัสดีเดือนเมษาครับ...เดือนที่ร้อนที่สุด(หรือเปล่า :lol: )
สวัสดีครับพี่ไก่ ยังไม่นอนหรือครับ อากาศเป็นอย่างไรบ้าง ที่นี่เริ่มมีแดดแล้วครับ
สวัสดีครับน้องคิม ยอง jig เช้าร้อน กลางวันร้อนมาก บ่ายๆฝนตกซะงั้น :lol: :lol: :lol: ไปนอนแล้วนะ :D :D :D

fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับจิ๊ก นอนดึกเลยคืนนี้ :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”