รนม. ราชวินิต มัธยม "ใต้ร่มเงาขาวกรมท่า ทุกคนรักษาความดีงาม

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Monเอกชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike joy
Bike: อยากปั่นเมื่อไหร่ ก็แวะมา seven soda น้ำ

รนม. ราชวินิต มัธยม "ใต้ร่มเงาขาวกรมท่า ทุกคนรักษาความดีงาม

โพสต์ โดย Monเอกชัย »

รนม.ราชวินิต มัธยม ใต้รมเงาขาวกรมท่า ทุกคนรักษาความดีงาม
รุ่นรหัส 2835 ครับ คุณหญิงสมจินตนา ภัคศรีวงศ์ เป็นผู้อำนวยการ
อ.บวร มณีเนตร เป็นฝ่ายปกครองครับ
แค่อยู่กับที่ไม่พัฒนา คุณก็ถอยหลังแล้ว(เตือนตัวเอง)
ลภนภัส
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-6473421
team: pophawk
Bike: trek

Re: รนม. ราชวินิต มัธยม "ใต้ร่มเงาขาวกรมท่า ทุกคนรักษาความดีงาม

โพสต์ โดย ลภนภัส »

ผมก็เลือดราชวินิต ประถม ถึง มัธยมครับ เป็นนักกีฬาปิงปองของโรงเรียนครับ สมัยอาจารย์โกศลคุมทีมครับ ผมปั่นแถวรังสิต รามอินทราครับ และไปซ้อมสุวรรณภูมิทุกวันอังคารและพฤหัสครับผม
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

Re: รนม. ราชวินิต มัธยม "ใต้ร่มเงาขาวกรมท่า ทุกคนรักษาความดีงาม

โพสต์ โดย siamman18 »

ผมก็ลูกหม้อเก่าราชวินิต สามัญราชวินิต และก็ราชวินิตมัีธยม
อยู่รุ่น 13 รหัสถ้าจำไม่ผิด 6762 ครับ ก็ปั่นแถวอักษะ และก็แถว พุทธมณฑลครับ
ยังไงทักทายกันได้ครับ
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย siamman18 »

ผู้ช่วยอาจารย์ฝ่ายปกครอง อาจารย์ประวิทย์ หรือเปล่าเอ่ย
ALMOND
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-913-9306
team: บวบขม ศิษย์พ่อรอด ......
Bike: พวงแสด ลำดวน นวลละออ จันทร์ฉาย
ตำแหน่ง: เคหะร่มเกล้า

โพสต์ โดย ALMOND »

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&start=45

เวปนี้คับพี่น้อง มีกันเยอะเลย
no one needs the sorrow
no one needs the pain
I hate 2 c U standin' alone and out of the rain ......

-------------
สวดมนต์อ้อนวอน
ขอพรพระเจ้าองค์ไหน
หากผิดพลาดพลั้งไป
ขอเพียงอภัยให้ฉัน
หากเพียงสักวัน พระ ฯ คงดำเนินลงมา ......
Monเอกชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: อยากปั่นเมื่อไหร่ ก็แวะมา seven soda น้ำ

siamman18 เขียน:ผู้ช่วยอาจารย์ฝ่ายปกครอง อาจารย์ประวิทย์ หรือเปล่าเอ่ย
ต้องขอโทษจริงๆครับ ผมไม่ค่อยได้ใกล้ชิดกับฝ่ายปกครองมากนักครับ. เด็กดีว่างั้น ฮิฮิ
เลยไม่ทราบครับ รู้แต่ฝ่ายปกครอง อ.บวร มณีเนตร เพราะเคยโดนเรียกไปช่วยขนของ
ที่ฝ่ายปกครองครับ
แค่อยู่กับที่ไม่พัฒนา คุณก็ถอยหลังแล้ว(เตือนตัวเอง)
Here-Pi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08xxxxxx65
Bike: KHS F20-R, CANNONDEAL F7 CO2,ORBEA aqua
ตำแหน่ง: 136 อาคารบางกอกโพสต์ ถนน ณ ระนอง แขวงคลองเตย เขตคลองเตย กทม 10110
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Here-Pi »

Monเอกชัย เขียน:รนม.ราชวินิต มัธยม ใต้รมเงาขาวกรมท่า ทุกคนรักษาความดีงาม
รุ่นรหัส 2835 ครับ คุณหญิงสมจินตนา ภัคศรีวงศ์ เป็นผู้อำนวยการ
อ.บวร มณีเนตร เป็นฝ่ายปกครองครับ
สวัสดีครับผมอยู่ห้อง11
รหัส 3740 ครับ. :ugeek:
รถแรงเชิญด้านหน้าครับ
อ้น เฟสสัน
สมาชิก
สมาชิก
team: แม่บ้านทหารบก
Bike: จักรยาน เฟสสันสีแดง ตะกร้าขาว
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง

โพสต์ โดย อ้น เฟสสัน »

;) ผมรุ่น 15 ครับ 8670 ปั่นอยู่พัทยา ;)
จะถูกหรือแพงไม่สำคัญ มีแรงปั่นมันก็เป็นพอ...สาธุ
อ้น เฟสสัน
สมาชิก
สมาชิก
team: แม่บ้านทหารบก
Bike: จักรยาน เฟสสันสีแดง ตะกร้าขาว
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง

โพสต์ โดย อ้น เฟสสัน »

siamman18 เขียน:ผมก็ลูกหม้อเก่าราชวินิต สามัญราชวินิต และก็ราชวินิตมัีธยม
อยู่รุ่น 13 รหัสถ้าจำไม่ผิด 6762 ครับ ก็ปั่นแถวอักษะ และก็แถว พุทธมณฑลครับ
ยังไงทักทายกันได้ครับ
:D :D ดีคร๊าบรุ่นพี่ เด็กสามแยก เหมือนกันอ่ะป่าว อิอิ :D :D
จะถูกหรือแพงไม่สำคัญ มีแรงปั่นมันก็เป็นพอ...สาธุ
จ่าโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหมู่บ้านปิ่นทอง (นับไปนับมา นับได้ 3 คัน)
Bike: เชฟโรเล็ต , Yeah By DAHON
ตำแหน่ง: ดอนเมือง

โพสต์ โดย จ่าโจ »

ที่ยังเหลือ ๆ แอบ ๆ อยู่ ..... ออกมามอบตัวซะดี ๆ ทางเราล้อมไว้หมดแล้ว

...

จ่าโจ รุ่น 6 .. ตลกสุด ๆ ... มาแว้ววว ค๊าบบบ .... :lol:
จะปั่นให้น่องโป่งเลย .. ไม่เชื่อคอยดู ...
Monเอกชัย
ขาประจำ
ขาประจำ

เข้ามาสวัสดี พี่น้องร่วมสถาบันทุกท่านครับ ยินดีครับที่ยังเข้ามาทักทายกัน
ซักวันถ้ามีโอกาศเราอาจจะได้เจอกัน ออกทริปร่วมกันแล้วอย่าลืมทักทายกันนะครับ. :P
Monเอกชัย
ขาประจำ
ขาประจำ

จ่าโจ เขียน:ที่ยังเหลือ ๆ แอบ ๆ อยู่ ..... ออกมามอบตัวซะดี ๆ ทางเราล้อมไว้หมดแล้ว

...

จ่าโจ รุ่น 6 .. ตลกสุด ๆ ... มาแว้ววว ค๊าบบบ .... :lol:
สวัสดีครับพี่จ่าโจ ผมรุ่น 7 ครับ
ittiphon77
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0939094539
Bike: สับถัง 80's

โพสต์ โดย ittiphon77 »

อิทเอง ร.น.ม.15 รหัส 8715ลูก อ.ศิริพันธ์อ่ะ 555+
jutinut
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ติดต่อทีหลังครับ
team: อยากมีครับ
Bike: trek4400four series/TREK 800/haro master/ลาเลย์ โบราณ
ตำแหน่ง: สนามเป้า

โพสต์ โดย jutinut »

รุ่น15ครับอยู่แค่ช่วง มต้นรหัส8631ถ้าจำไม่ผิด ผมอยู่ห้อง10ครับที่ตลกมากคือผมย้ายไปอยู่เตรียมอุดม อ ประวิทย์แกก็ย้ายไปเหมือนกันแต่เป็นเวอร์ชั่นใจดีมากๆแกซี้กับผมเลยหล่ะครับ ช่วงที่เรียนตอนนั้นก็บ้าแต่bmxกับโดดเรียนไปห้องซ้อมดนตรีครับ
akega
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย akega »

รุ่น15 ห้อง10 เพื่อนไอ้แชมป์ไอ้จุ๊ไอ้เล็กป่าว
Under neon loneliness...Bicycle emptiness.....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”