มีร้านไหนรับหุ้มเบาะ fizik บ้างไหมครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
X10A
สมาชิก
สมาชิก

มีร้านไหนรับหุ้มเบาะ fizik บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย X10A »

รบกวนถามพี่ ๆ เพื่อน ๆ ครับ

พอจะมีร้านไหนที่รับหุ้มเบาะ fizik บ้างไหมครับ ขอพิกัดแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
:idea: ---: As a man think, he is :--- :idea:
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

Re: มีร้านไหนรับหุ้มเบาะ fizik บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ทราบมาว่าร้านที่รับหุ้มเบาะ จกย ก็ทำได้ครับ
ขวด

The Power Of Slow Ride
X10A
สมาชิก
สมาชิก

Re: มีร้านไหนรับหุ้มเบาะ fizik บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย X10A »

ขอบคุณครับพี่
:idea: ---: As a man think, he is :--- :idea:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”