พี่ๆเซียน Bridges tone ช่วยดูให้หน่อยครับว่า Bridges tone รุ่นไหนครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
keng207
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bridgestone

พี่ๆเซียน Bridges tone ช่วยดูให้หน่อยครับว่า Bridges tone รุ่นไหนครับ

โพสต์ โดย keng207 »

[quote][/quote]
ผมเพิ่งซื้อมา 2500 เค้าบอกว่าเป็นรุ่น albelt ล้อ 20นิ้ว
แต่ผมหาข้อมูลแล้วมันไม่มีแบบของผมอ่ะครับกลัวเป็นรถยำมาครับ
ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ ถ้ารถยำมาผมจะได้ไปคุยกับเจ้าของเก่าขอเงินคืนครับ
ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
image.jpg (82.5 KiB) เข้าดูแล้ว 900 ครั้ง
pichet607
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: พี่ๆเซียน Bridges tone ช่วยดูให้หน่อยครับว่า Bridges tone รุ่นไหนครับ

โพสต์ โดย pichet607 »

keng207 เขียน:
ผมเพิ่งซื้อมา 2500 เค้าบอกว่าเป็นรุ่น albelt ล้อ 20นิ้ว
แต่ผมหาข้อมูลแล้วมันไม่มีแบบของผมอ่ะครับกลัวเป็นรถยำมาครับ
ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ ถ้ารถยำมาผมจะได้ไปคุยกับเจ้าของเก่าขอเงินคืนครับ
ขอบคุณครับ
ผิดตั้งแต่ตัวรถแล้วครับ สีพ่นมาใหม่ ติดสติ๊กเกอร์มาใหม่ แถวแม่สอดแน่ๆ55555
keng207
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bridgestone

Re: พี่ๆเซียน Bridges tone ช่วยดูให้หน่อยครับว่า Bridges tone รุ่นไหนครับ

โพสต์ โดย keng207 »

pichet607 เขียน:
keng207 เขียน:
ขอบคุณครับ
ผิดตั้งแต่ตัวรถแล้วครับ สีพ่นมาใหม่ ติดสติ๊กเกอร์มาใหม่ แถวแม่สอดแน่ๆ55555
ขอบคุณครับพี่ ผมจะได้ติดต่อเจ้าของเก่าครับ ไม่น่ามาหรอกกัน
เห็นว่าเรามือใหม่
ว่าแต่สติ๊กเกอร์มันมีขายแล้วเอามาติดใหม่ได้ด้วยใช่ไหมครับ
nongneen
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0804474124
team: โดดเดี่ยว
Bike: vintage

โพสต์ โดย nongneen »

ผมว่าใจเย็นๆก่อนดีกว่ามั๊ยครับ รองถามตัวเองก่อนว่าซื้อจักรยานคันนี้มาเพื่ออะไร เพราะดูจากรูปรถแล้วก้อดูดีคุ้มกับราคาที่ซื้อมา เพราะบริสโตนมีหลายรุ่นมากทั้งพับ ทั้งหมอบ ทั้งเสือ และอีกอย่างยี่อห้อไม่ใช่สิ่งสำคัญเสมอไปครับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”