สอบถามเส้นทางปั่นแทรกและภูเขา ใกล้ สุพรรณ ลพบุรี

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kongeng03
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด
Bike: sapcialiZ M4 2015

สอบถามเส้นทางปั่นแทรกและภูเขา ใกล้ สุพรรณ ลพบุรี

โพสต์ โดย kongeng03 »

รบกวนสอบถามเส้นทางปั่น แทรกและขึ้นเขา ใกล้ๆๆ สุพรรณ ลพบุรีครับ จะพาจักรยานใส่รถยนต์ ไปปั่นครับ

ย้ายมาอยู่ใหม่ เปลี่ยนที่ทำงานครับ ยังไม่ทราบเส้นทางและสถานที่ใกล้ๆ จะได้นำรถยนต์ไปใกล้ๆๆ แล้วปั่นครับ

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิก tmb ครับ :D :D
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
phitaya
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเมืองสุพรรณ
Bike: bianchi,trek,rossetti

Re: สอบถามเส้นทางปั่นแทรกและภูเขา ใกล้ สุพรรณ ลพบุรี

โพสต์ โดย phitaya »

ถ้าจะปั่นขึ้นที่สุพรรณต้องไปอำเภแด่านช้างปั่นไปขึ้นอุทยานแห่งชาติพุเตย หรือปั่นไปเขาโจดก็จะเข้าเขตกาญจนบุรีครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kongeng03
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด
Bike: sapcialiZ M4 2015

Re: สอบถามเส้นทางปั่นแทรกและภูเขา ใกล้ สุพรรณ ลพบุรี

โพสต์ โดย kongeng03 »

ขอบคุณครับ
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”