สอบถามเส้นทางลุยแทรคเขาอีโต้ (xc) ครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ถัง สัมมากร MTB
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สัมมากร MTB
Bike: PRINCIPIA msle pro

สอบถามเส้นทางลุยแทรคเขาอีโต้ (xc) ครับ

โพสต์ โดย ถัง สัมมากร MTB »

วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ (14/12/14) มีแผนที่จะปั่นไปลุยแทรคที่เขาอีโต้กันครับ (เส้นทาง xc) อยากรบกวนพี่ ๆ ที่เชี่ยวชาญพื้นที่ให้คำแนะนำเรื่องเส้นทางปั่นหน่อยครับผม เคยไปปั่นมาครั้งนึงเมื่อหลายปีมากแล้วครับ ตอนนั้นขับรถขึ้นไปจอดด้านบนแล้วไหลลงทาง xc ครับ จำได้คร่าว ๆ ประมาณนี้ครับผม

ไม่แน่ใจว่าถ้าจอดรถที่อ่างเก็บน้ำด้านล่างเราสามารถลุยเข้าทางแทรคได้เลยรึเปล่าครับ ใครพอมีข้อมูลช่วยแชร์กันหน่อยนะครับ