เฮฮา Deep team ประจําเดือน กรกฏาคม 2556

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

Re: เฮฮา Deep team ประจําเดือน กรกฏาคม 2556

โพสต์ โดย seven@klein »

เก่ง บ้านบึง เขียน:
seven@klein เขียน:หลับฝันดีราตรีสวัสดิ์

รูปภาพ
พี่ป้อมว่าของผมคือตัวไหนครับ ในมืออ.โอ๋เนี่ย
ผิดทั้งคู่เพราะมิซาโอะสั่งมาเอง 555 :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team ประจําเดือน กรกฏาคม 2556

รูปภาพ

พี่เยิ้ม พี่ชายที่น่ารักรู้จักกันมานานในวงการจักรยานกว่าสิบปี ดีกรีการแข่งขันระดับประเทศ ปัจจุบันพี่เยิ้มเป็นเจ้าของร้านจักรยาน Cyclemania อ.เมือง จังหวัดพิษณุโลก ได้ข่าวแว่วๆว่ากำลังจะขยายกิจการ ซึ่งภายในร้าน Cyclemania มีสินค้าให้เลือกมากมาย ไม่ว่าจะเป็นเสือหมอบและเสือภูเขา ใครบ้านใกล้เรือนเคียงหรือขึ้นไปทางนู้นก็แวะเข้าไปทักทายกับพี่เยิ้มได้เลยนะครับ
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

สวัสดีตอนสาย.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

สวัสดีพี่น้องDEEPทุกคนก่อนเที่ยงในวันขึ้นเดือนใหม่ ต้อนรับวันแม่ครับ :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

seven@klein เขียน:
seven@klein เขียน:หลับฝันดีราตรีสวัสดิ์

รูปภาพ
พี่ป้อมว่าของผมคือตัวไหนครับ ในมืออ.โอ๋เนี่ย
ผิดทั้งคู่เพราะมิซาโอะสั่งมาเอง 555 :lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: สั่งมาให้ใครครับ อิอิ^^ :?: ;)
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:

รูปภาพ
:lol: :lol: :lol: สั่งมาให้ใครครับ อิอิ^^ :?: ;) [/quote]

ไม่น่าถามเลย คริคริ :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

หอ วอ อา ยอ. เขียน:สวัสดีตอนสาย.
พรุ่งนี้ปั่นป่าวพี่
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

หลับฝันดีราตรีสวัสดิ์

รูปภาพ[/quote]

พี่ป้อมว่าของผมคือตัวไหนครับ ในมืออ.โอ๋เนี่ย[/quote]

ผิดทั้งคู่เพราะมิซาโอะสั่งมาเอง 555 :lol: :lol: :lol: [/quote]

:lol: :lol: :lol: สั่งมาให้ใครครับ อิอิ^^ :?: ;) [/quote]

ไม่น่าถามเลย คริคริ :lol: :lol: :lol: [/quote]

:lol: :lol: :lol: ก็รู้ว่าต้นแกล้งถาม หุหุ^^ ;)
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

ถึงแม้ผมเพิ่งรู้จักครอบครัวพี่วี แต่ผมสัมผัสได้ถึงความจริงใจและความอบอุ่นที่มีให้ต่อกันตลอดทุกครั้งที่เราเจอกัน ตลอดระยะเวลา 2 ปี ที่ผมรู้จักครอบครัวนี้ได้สร้างสิ่งดีๆให้แก่วงการจักราน ปัจจุบันพี่วีเปิดร้านจักรยาน MR.V Shop ที่จังหวัดนครนายก เข้าเมืองปุ๊บสังเกตุไฟแดงหันซ้ายเจอเลยครับ ร้านนี้ขายแบบกันเองราคาย่อมเยาว์ จัดทริปพาปั่นทุกเย็นเน้นการดูแลใส่ใจเรื่องการปั่นให้กับลูกค้า จะไปเขาใหญ่ ไปน้ำตกอย่าลืมแวะเข้าไปทักทายมีร้านกาแฟให้บริการหน้าร้านด้วยครับ
ธนะชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9158283
Bike: TREK Only

โพสต์ โดย ธนะชัย »

เดือนแห่งวันสำคัญของเราชาวไทยมาถึงแล้ว อ.โอ๋ครับ ช่วยเปิดกระทู้เดือนสิงหาคม ด้วยครับ. :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย ธนะชัย เมื่อ 01 ส.ค. 2013, 13:59, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
E 22 OYU
ธนะชัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9158283
Bike: TREK Only

โพสต์ โดย ธนะชัย »

รูปภาพ
น้าเก่งมิซาโอะมาตอบแล้วอ่ะ. :lol: :lol: :lol: :lol:
E 22 OYU
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Samsung galaxy S6
team: Deep only
Bike: KLEIN only

โพสต์ โดย x-KLEIN »

รูปภาพ
รายงานตัวหลังจากเสียน้ำครับ :lol: :lol: :lol:
LIVESTRONG
Frogman_twin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KCC, DEEP TEAM

โพสต์ โดย Frogman_twin »

seven@klein เขียน:รูปภาพ

ถึงแม้ผมเพิ่งรู้จักครอบครัวพี่วี แต่ผมสัมผัสได้ถึงความจริงใจและความอบอุ่นที่มีให้ต่อกันตลอดทุกครั้งที่เราเจอกัน ตลอดระยะเวลา 2 ปี ที่ผมรู้จักครอบครัวนี้ได้สร้างสิ่งดีๆให้แก่วงการจักราน ปัจจุบันพี่วีเปิดร้านจักรยาน MR.V Shop ที่จังหวัดนครนายก เข้าเมืองปุ๊บสังเกตุไฟแดงหันซ้ายเจอเลยครับ ร้านนี้ขายแบบกันเองราคาย่อมเยาว์ จัดทริปพาปั่นทุกเย็นเน้นการดูแลใส่ใจเรื่องการปั่นให้กับลูกค้า จะไปเขาใหญ่ ไปน้ำตกอย่าลืมแวะเข้าไปทักทายมีร้านกาแฟให้บริการหน้าร้านด้วยครับ
ขอบอกกาแฟ อร่อยมากๆครับ :D
ไม่ต้องประสบความสำเร็จทุกอย่าง แต่สิ่งที่เลือกทำขอให้ทำให้เต็มที่น๊ะลูก
Frogman_twin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KCC, DEEP TEAM

โพสต์ โดย Frogman_twin »

seven@klein เขียน:พี่กบ อดีตมือกีตาร์ในห้องอัดคีตา Record หันเหจากสองมือปั่นมาเป็นสองเท้าปั่น ปัจจุบันเป็นเจ้าของร้านจักรยาน Twin Bike อยู่บริเวณหอนาฬิกา กลางเมืองจังหวัดจันทบุรี หรือตรงไปที่ลานน้ำพุ สังเกตุได้ไม่ยาก เพื่อนๆพี่ๆอยากได้จักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา ที่เน้นการบริการด้วยใจในน้ำเสียงนุ่มๆ อย่าลืมไปอุดหนุนกันได้นะครับ

รูปภาพ
ขอบคุณ ดารา ที่กรุณาแนะนำมุมเล็กๆของคน รักจักรยานน๊ะครับ :D
ไม่ต้องประสบความสำเร็จทุกอย่าง แต่สิ่งที่เลือกทำขอให้ทำให้เต็มที่น๊ะลูก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

Frogman_twin เขียน:
seven@klein เขียน:พี่กบ อดีตมือกีตาร์ในห้องอัดคีตา Record หันเหจากสองมือปั่นมาเป็นสองเท้าปั่น ปัจจุบันเป็นเจ้าของร้านจักรยาน Twin Bike อยู่บริเวณหอนาฬิกา กลางเมืองจังหวัดจันทบุรี หรือตรงไปที่ลานน้ำพุ สังเกตุได้ไม่ยาก เพื่อนๆพี่ๆอยากได้จักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา ที่เน้นการบริการด้วยใจในน้ำเสียงนุ่มๆ อย่าลืมไปอุดหนุนกันได้นะครับ

รูปภาพ
ขอบคุณ ดารา ที่กรุณาแนะนำมุมเล็กๆของคน รักจักรยานน๊ะครับ :D
สุดท้ายก็ลืมจ่ายค่าเสียหายโม่ 11 Speedพี่กบจนได้ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”