*** 347 *** " คุ ย กั น วั น ธ ร ร ม ด า "

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
รูปประจำตัวสมาชิก
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 cycling team
Bike: ......
ตำแหน่ง: หลักสี่, บางกอก

Re: *** 347 *** " คุ ย กั น วั น ธ ร ร ม ด า "

โพสต์ โดย Gift »

ดอยตุงและเขาค้อค่ะ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
กิฟท์
Oak_Tcr
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team!!
Bike: Giant TCR

Re: *** 347 *** " คุ ย กั น วั น ธ ร ร ม ด า "

โพสต์ โดย Oak_Tcr »

หวัดดีครับ..347 C4.
พี่พล 347 อาทิตย์หน้าไปอีกหรือเปล่า..บอกด้วยนะครับ 55 ต้องล้างแค้น!!
อินดี้..เป็นไงเมื่อวานกลางค่ำกลางคืนจะรีบปั่นไปไหนหรือ..55
เห็นไกลๆหัวโล้นๆ นึกว่า "ปันตานี่" แฮะ
แต่อย่าลืมสวมหมวกด้วยนะครับ..ผมเป็นห่วง ..อิอิ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดีน้องโอ๊คและพี่ๆ 347ทุกๆคนครับ คิดถึงน๊ะครับ
Beer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-825-5188
team: 347team rama9 sawasdee-bikestation
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Beer »

สวัสดีครับ....พี่ๆน้าๆน้องๆ...ยังอยู่หาดใหญ่ครับ....อิ่มอร่อยทุกมื้อเลย...อ้วนแน่ๆๆ :D :lol:

เมื่อเช้าออกไปปั่นกับน้าพุกมาครับ.....ออกจากหาดใหญ่แห้งสนิท....พอเข้าสงขลาเปียกแฉะเลย :oops:

น้าพลครับ...วันที่ 25 ผมขึ้นมาถึงชุมพรแล้วครับ....อยู่ภูเก็ต 23กับ24 ครับ ;) :)

มาเร็วหน่อยซิพี่จะได้มาไต่เขาที่ภูเก็ตกัน ;) :P

เอาจักรยานไปทุกที่(ถ้าสามารถ)ครับคุณน้องกิฟท์ ;) :D
WE LOVE THE KING.....WE LOVE THAILAND
CJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team
Bike: Cannondale

โพสต์ โดย CJ »

5555 ....
ดูรายชื่อผู้ร่วมปั่นวันนี้แล้ว เมื่อวานที่บอกว่าเบาๆ ก็เลย เบาได้ใจเลย :x :x :x
เจ้า Benz กับอันดับที่ได้มา พี่นพ เรย์ พี่สุพจน์ นัน พี่พล โอ๊ค อินดี้ พี่ชีพ

ck3 น้าไมค์ กับผม ก็เลยถือโอกาสใช้เส้นทางพิเศษไปที่ว่าการกาแฟซะเลย

ขาไป เจ้าเบ็นซ์ ลากน้าๆ พี่ๆ ซะห้าสิบขึ้น เห็นว่า Max 56
เหตุเพราะพี่นพรีบกลับ :evil: :evil: :twisted:

ขากลับสบายๆ ทุกคนโดยเฉพาะอินดี้ได้รับสมญานามใหม่อีกถาวรแล้ว ให้พี่พลเฉลย

เดี๋ยวนี้ที่ว่าการกาแฟเรา hot แล้ว มีแขกและนักปั่นแวะเยี่ยมเยียนประจำ โดยเฉพาะ เสาร์ อาทิตย์
อาทิตย์ที่แล้วมอสก็ปั่น Giant carbon ไปที่นั่น เสาร์นี้มีศิลปินรุ่นพี่อาจารย์ปรี มากับ Triump 900 ปี 2009 , BMW ..

347 เราใช่ย่อยนะ TIME และ สหาย เข้าฉากใจร้าว on air ไปแล้วด้วย
ไม่แน่ต่อไปอาจเป็นนักปั่น เห็นอินดี้แอบฝันอยู่ :lol: :lol: :lol:
นายจำเนียร
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย นายจำเนียร »

สวัสดีชาว 347 ทุกท่านครับ

...อดปั่นหลายยย วันครับ ตอนนี้อยู่อินตระระเดียจะนายจ๋า
ที่นี่หนาวจริงๆ โดยเฉพาะวันนี้ บรื่อออ....

คุณ Gilf ผมปีเสือครับ G10 เป็นไง ?? อยากได้ อยากได้บ้าง
อยากได้อะไรเล็กๆ แล้วหละ ก่อนเดินทางมาอินเดีย ไปดู pana lx3
หลายที่ไม่มี กะว่าจะมาซื้อที่สุวรรณภูมิ ก็ไม่มี มาถึงที่นี่ น่าถ่ายรูปมากกก
...ไม่มีกล้องติดมาเลยอะ :cry: :cry: :cry:
CJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale

โพสต์ โดย CJ »

หวัดดีอาร์ต

เห็นโรตีเลย :lol: :lol: อยู่เมืองไหน
ดูแลสุขภาพด้วย
indy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 cycling team

โพสต์ โดย indy »

หวัดดีตอนหัวค่ำคับพี่ๆน้าๆ :D :mrgreen:
พี่เบียร์คับกลับมาเร็วๆนะคับพี่ ผมกลับโค๊ชพี่พีไปดูราดราวมาแล้วคับพี่ พอลรันเนอร์การ์เด้นหน้านั่งมากๆ :mrgreen: :twisted:
hell boy ^_^
ชูชีพ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0924092839/0957890112
team: canal four, 347 , วิเศษ-อ่างทอง
Bike: rts / Haro / merida ฯ

โพสต์ โดย ชูชีพ »

:P สวัสดีครับทุกๆท่าน
:arrow: วันนี้ 347 มันส์ดีครับ พรุ่งนี้พบกันที่ศาลากลางจังหวัดนนทบุรีครับ
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale EVO
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พล 347 »

หวัดดีครับพี่น้อง

เสาร์วันนี้นักปั่นโชว์ตัวแน่นหนา จากทริปเบา ๆ กลายเป็นตัวเบาไปเลย

ฉายาใหม่อินดี้ ที่เจ้าตัวภูมิใจมาก บอกมาว่าก็โค๊ชสอนมาให้สปริ้นเตอร์นี่
เลยสปริ้นมันตอนจบทุกที แต่ก่อนหน้านั้นจะหมกสวย ๆ ตั้งแต่ต้นยันจบ
ใช่ไหม อินดี้ ซัคเกอร์

พรุ่งนี้ไปร่วมกับพระรามสี่ครับ ขนครอบครัวไปด้วย
หวังว่าน่าจะปั่นกันเบา ๆ

อาทิตย์หน้าว่างอีกหลายวัน
ใครจะไปล้างหน้าล้างตาที่ไหนบอกได้

หรือใครว่างพอ จะไปเที่ยวกระบี่ เชิญเลยครับ
มีที่ว่างหลายที่ ทั้งคนทั้งจักรยาน เริ่มเดินทาง 25 นี้
นายจำเนียร
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณครับพี่เชาว์

อีนี่ฉานอยู่ Delhi จะนายจ๋า อีกสามสี่วันได้กลับแล้ว

กินโรตีทุกๆ วัน :lol: :lol: :lol: คิดถึงส้มตำจริงจริ้งงง.....

Dhoom Macha Le (A lot of FUN !!!) ชาว 347 ทุกท่านครับ
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale EVO
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พล 347 »

อ๊าท ไปทำอะไรแถวอินตะระเดีย ครับ
เที่ยว หรือ ทำงาน

อย่าไปพักโรงแรมแถว ๆ ทัชมาฮาลนา

ไม่รู้แถวนั้นจะเหมือน มัมไบเปล่า เวลาเดินออกนอกบริเวณโรงแรม
ต้อง watch your step นะ
นายจำเนียร
ขาประจำ
ขาประจำ

มาทำงานครับพี่พล

มาทำที่โรงงาน Hero Honda โรงงานประกอบรถมอ'ไซ ครับพี่
กำลังการผลิตที่นี่มหาศาล ผมว่าที่ไทยฮอนด้าเยอะแล้ว มาเจอที่นี่
ตกใจครับ ที่นี่ทุกๆ 10 วินาที (วิ-นา-ที) จะมีรถมอ'ไซประกอบเสร็จ
พร้อมขาย หนึ่งคันครับ มากเป็นสองเท่าของกำลังการผลิตที่ไทยฮอนด้า
อย่างว่าครับ ที่อินเดียประชากรเค้าเยอะกว่าบ้านเรามากนัก

คุยเล่นๆ กับคนที่นี่ ว่าโลกนี้ ทุกๆ 6 คนที่เราเจอ เป็นคนจีนซะหนึ่ง
อิเดียอีกหนึ่ง :lol: :lol: :lol:
TNN
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: C'dale : Super Six Team Edition 2010 & EV0 Team 2012 / FlashF3 2011/Flash Carbon Ultimate 2012 / Felt AR1 Garmin Team issue 2010 & Bianchi L'UNA 928 carbon W

โพสต์ โดย TNN »

สวัสดีครับพี่น้อง..มีรูปปั่นเมื่อวันเสาร์มาให้ชมครับ..รวมพลกันได้ 12 เสือ เป็นทริปเบาๆ ต้อนรับการกลับมาของน้าไมค์ หลังจากผ่าตาปลา แต่จะเบาได้ยังไงละครับ...วันนี้มีเสือ Bens กับพี่นพ ทอ. มาร่วมปั่นด้วยหลังจากห่างหายไปนาน โดยเฉพาะเสือ Bens เพิ่งได้รองแชมป์หมอบชิงแชมป์ประเทศไทยที่สนามเขื่อนป่าสักฯประเภทยุวชน อายุไม่เกิน 17 มาหมาดๆ แถมพี่นพรีบกลับด้วย...555 :lol: :o อีกสองท่านที่หายไป แต่กลับมาแล้ววันนี้คือเสือเรและพี่พจน์ ปั่นอยู่ที่พระราม4 แค่ชื่อพระราม4 ก็ขึ้นชื่ออยู่แล้วเรื่องความแรงและเร็ว.. :o

รูปภาพ

อ้อ..มีน้องใหม่เสือชัย CK3 ทีแรกบอกเบาๆ เลยชวนมาปั่นด้วย คงไม่ว่ากันนะ หุ..หุ..
รูปภาพ

รูปภาพ
เบียงเขียวคันนี้ คุ้นๆ นะ ความสวยไม่มีเปลี่ยนแปลง... :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย TNN เมื่อ 22 ธ.ค. 2008, 23:32, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

สนุำกจริงๆครับขออนุญาตมาปั่นบ่อยๆ นะครับ ถึงจะปั่นเดี่ยวเดียวดายหลายกิโลก็เถอะครับ ต้องขอขอบคุณพี่เชาว์และพี่ไมค์ครับที่หยุดรอผมไม่งั้นผมคงไปร้านกาแฟไม่ถูกแน่ๆ :mrgreen:
แอบแซงเพราะแรงน้อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”