ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากลพบุรี......ส. 13 กค. 2556

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
ม่วนใจ๋
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 082------
team: ตากฟ้า
Bike: TREK JAVA mini

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากลพบุรี......ส. 13 กค. 2556

โพสต์ โดย ม่วนใจ๋ »

หารูปของหนูมาหลายหน้าแล้วทั้งของรบพิเศษและน้าๆอีกหลายท่านที่ถ่ายไว้ ไม่มีเลยซักรูป แต่มีที่กล้องป้านี่เอง
นึกว่าจะไม่มีรูปตอนรับถ้วยซะแล้ว เสียดายไม่ได้แอ๊กท่า 5555
ขอบคุณนะคะ
ยิ้มหวาน
สมาชิก
สมาชิก
team: hengbike
Bike: wheeler
ติดต่อ:

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากลพบุรี......ส. 13 กค. 2556

โพสต์ โดย ยิ้มหวาน »

ขอบคุณป้าตุ๊มากๆเลยค่ะสำหรับรูป(สวยกว่าตัวจริงอีกค่ะ)แต่หนูว่าถ้าลงภูเขาเกรงว่าต้องให้ป้าลากหนูมากกว่าค่ะ ดีใจทุกครั้งที่ได้เจอป้าตุ๊ในทุกๆสนามเลยค่ะ
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

p.canแขนเดี่ยว เขียน:ขอบคุณครับป้าที่ถ่ายรูปมาให้ชม :lol: :lol: แฟนผมถามว่า ทำใมป้าถึงสวยวันสวยคืนครับ มีเคล็ดลับอะไรใหม :lol: :lol: :lol: จะเอามาเลียนแบบ
จะได้สวยเหมือนป้าตลอดไป :lol: :lol: :lol:
วาจาเชื่อได้มั้ยเนี่ยปุ้ม :?: :lol: :lol: :lol:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ม่วนใจ๋ เขียน:หารูปของหนูมาหลายหน้าแล้วทั้งของรบพิเศษและน้าๆอีกหลายท่านที่ถ่ายไว้ ไม่มีเลยซักรูป แต่มีที่กล้องป้านี่เอง
นึกว่าจะไม่มีรูปตอนรับถ้วยซะแล้ว เสียดายไม่ได้แอ๊กท่า 5555
ขอบคุณนะคะ
ไม่เป็นไรค่ะ....แต่กล้องป้ามันไม่ค่อยดี รูปไม่สวยเท่าไหร่...โอกาสหน้าถ้าเจอกัน จะถ่ายรูปของหนูให้สวยๆเลย :P
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ยิ้มหวาน เขียน:ขอบคุณป้าตุ๊มากๆเลยค่ะสำหรับรูป(สวยกว่าตัวจริงอีกค่ะ)แต่หนูว่าถ้าลงภูเขาเกรงว่าต้องให้ป้าลากหนูมากกว่าค่ะ ดีใจทุกครั้งที่ได้เจอป้าตุ๊ในทุกๆสนามเลยค่ะ
หนูยิ้มของป้า่สวยทั้งรูปและตัวจริง :) .....งวดนี้ป้าก็เกือบแย่เหมือนกัน เอาตัวแทบไม่รอด....เจอไต่ขึ้นไต่ลงเนิน แล้วลมก็แรงอีก....ป้าหลัเหนื่อยเสียหายเลยจ้ะ :oops:

ป้าก็ดีใจที่เจอหนูยิ้มนะ :)
ไจแอ้นขาว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -0801015719
team: ฅน...ครยก ชมรมจักรยานนครนายก
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย ไจแอ้นขาว »

ดีใจกับทุกๆคนด้วยคะ :D ป้า๊ตุ๊สวยเสมอน่ารักด้วยคะ :D
จัป็พื่คุอ(อ้นขาว)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ไจแอ้นขาว เขียน:ดีใจกับทุกๆคนด้วยคะ :D ป้า๊ตุ๊สวยเสมอน่ารักด้วยคะ :D
ขอบใจจ้ะ :) ....มีโอกาสคงได้เจอกันอีก :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”