+++++++++ Joy&Jam Annual Meeting 2012 +++++++++

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
kaiyang2029
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike2Work
Bike: Strida LT
ตำแหน่ง: ประชาชื่น/บางกอก/ไทยแลนด์

Re: +++++++++ Joy&Jam Annual Meeting 2012 +++++++++

โพสต์ โดย kaiyang2029 »

พึ่งเปิดมาเจอ...ขอจอง 1 ที่ครับ (ถึงว่าวันก่อนเห็นพี่หมีแวะดูร้าน):lol: :lol:
STRIDA2WORK
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

Re: +++++++++ Joy&Jam Annual Meeting 2012 +++++++++

โพสต์ โดย Dhandranunda »

kaiyang2029 เขียน:พึ่งเปิดมาเจอ...ขอจอง 1 ที่ครับ (ถึงว่าวันก่อนเห็นพี่หมีแวะดูร้าน):lol: :lol:
อ๋อ ร้านนั้นนั่นเอง ;)
ขวด

The Power Of Slow Ride
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

新年到了,祝你们在新的一年里
ซิน เหนียน เต้า เลอ , จู้ หนี่ เมิน ไจ้ ซิน เตอะ อี้ เหนียน หลี่
ปีใหม่ละนะ , ขอพรแด่ทุกท่านในปีใหม่นี้
工作顺利 , 家庭幸福 ,身体健康 , 生活美满 ,万事如意。
กงจั้วซุ่นลี่ , เจียถิงซิ่งฝู , เซินถี่เจี้ยนคัง , เซิงหัวเหมยหม่าน , วั่นซื่อหลูอี้
หน้าที่การงานราบรื่น , ครอบครัวสมบูรณ์พูนสุข , สุขภาพร่างกายแข็งแรง , ชีวิตสดใสสุขใจเบิกบาน , สมปรารถนาในทุกสิ่งที่หวัง

^_^
ไฟล์แนบ
chinese new year.jpg
chinese new year.jpg (8.91 KiB) เข้าดูแล้ว 295 ครั้ง
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

Dhandranunda เขียน:
kaiyang2029 เขียน:พึ่งเปิดมาเจอ...ขอจอง 1 ที่ครับ (ถึงว่าวันก่อนเห็นพี่หมีแวะดูร้าน):lol: :lol:
อ๋อ ร้านนั้นนั่นเอง ;)
ร้านไหนหรอ :lol: :lol: :lol:
หนูเหมียว เขียน:新年到了,祝你们在新的一年里
ซิน เหนียน เต้า เลอ , จู้ หนี่ เมิน ไจ้ ซิน เตอะ อี้ เหนียน หลี่
ปีใหม่ละนะ , ขอพรแด่ทุกท่านในปีใหม่นี้
工作顺利 , 家庭幸福 ,身体健康 , 生活美满 ,万事如意。
กงจั้วซุ่นลี่ , เจียถิงซิ่งฝู , เซินถี่เจี้ยนคัง , เซิงหัวเหมยหม่าน , วั่นซื่อหลูอี้
หน้าที่การงานราบรื่น , ครอบครัวสมบูรณ์พูนสุข , สุขภาพร่างกายแข็งแรง , ชีวิตสดใสสุขใจเบิกบาน , สมปรารถนาในทุกสิ่งที่หวัง

^_^
เจ๋งอ่ะพิมพ์จีนได้ด้วย เฮงๆ นะครับ เอาอั่งเปามาแจกน้องๆด้วยนะครับ :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Dhandranunda เขียน:ผมยังไม่แน่ใจนะครับ วันเสาร์ผมต้องทำงาน เริ่ม 23.00 น. เดือนกุมภา ผมขอวันหยุดไปหัวหิน เสาร์อาทิตย์แล้ว เกรงใจคนที่เขาหยุดวันนั้นประจำ
ถ้าไปก็จะต้องเคลมเร็วกลับเร็ว แต่ดูแล้ว ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรเพราะเริ่มโซ๊ยกันตั้งแต่หกโมงเย็น :roll:
ขากลับคงปั่นย้อนมาสุขุมวิทแล้วขึ้นรถไฟฟ้าไปทำงานที่ราชประสงค์ทันอ่ะนะ
น่าจะทันนะครับ ขากลับปั่นแป๊บเดียวก็ถึงรถไฟฟ้าอ่อนนุชแล้ว 8-)

สรุปรายชื่อล่าสุด :mrgreen:

1. ospop
2. อ๊อดFuel (MTB Country)
3. RongZilla
4. โจ้ จอยแอนด์แจม
5. Meejamis
6. Mee+MJ
7. Mee71
8. ตู่87
9. Yetimonstor
10. หนูเหมียว
11. อู๊ดเสรี J&J
12. Asdmaker
13. Jit
14. ch@ne
15. ชัยบางจาก
16. ประสงค์
17. น้องหนึ่ง
18. โป้งสิบสองเสียง
19. Kgbone
20. อ.สะมะชาย
21. น้องนพ
22. เฮียฮ้อ
23. Bichun
24. Kaiyang2029
25. คุณอึ่ง
26. ภรรยาคุณอึ่ง
หมี71
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818544933
team: joy&jam
Bike: เปลี่ยนไปเรื่อยๆ

โพสต์ โดย หมี71 »

ใคร........แอบเอาชื่อผมไปลง อย่างงี้ผมก็ไม่มีโอกาสเบี้ยวดิ :mrgreen:

โป้ง รับผิดชอบด้วยนะถ้าผมไปแล้วไม่อยากกลับอะ :lol:
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

หมี71 เขียน:ใคร........แอบเอาชื่อผมไปลง อย่างงี้ผมก็ไม่มีโอกาสเบี้ยวดิ :mrgreen:

โป้ง รับผิดชอบด้วยนะถ้าผมไปแล้วไม่อยากกลับอะ :lol:

ครายอ่ะ :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

งานมีตติ้งเป็นแบบ คกคจ หรือว่าโต๊ะแชร์ครับ :)
ขวด

The Power Of Slow Ride
ขาประจำ
ขาประจำ

Dhandranunda เขียน:งานมีตติ้งเป็นแบบ คกคจ หรือว่าโต๊ะแชร์ครับ :)
แชร์กันครับ ;)
pravit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08717567xx

โพสต์ โดย pravit »

ถ้าไม่ติดอะไร จะไปด้วยครับ :D :D
รัก "ในหลวง""ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป"
"แรงมีน้อย ค่อยๆปั่น"
"รถไม่แพง แรงไม่มี" ^^
น้าแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ขี่ป่าไร้สังกัด
Bike: Ellsworth Cannondale Surly Dahon

โพสต์ โดย น้าแดง »

ขอบคุณคุณโป้งที่เชิญนะครับ....แต่บังเอิญติดงานแต่งงานของญาติพอดีเลย...อยากไปจริงๆนะเนี่ย
หากแวบจากงานแต่งได้โดยไม่ดึกซะเกินไป ก็อาจไปสมทบภายหลังก็ละกันนะครับ

น้าแดง 8-)
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

น้าแดง เขียน:ขอบคุณคุณโป้งที่เชิญนะครับ....แต่บังเอิญติดงานแต่งงานของญาติพอดีเลย...อยากไปจริงๆนะเนี่ย
หากแวบจากงานแต่งได้โดยไม่ดึกซะเกินไป ก็อาจไปสมทบภายหลังก็ละกันนะครับ

น้าแดง 8-)

ใครอ่ะ :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

RongZilla!!! J&J เขียน:
น้าแดง เขียน:ขอบคุณคุณโป้งที่เชิญนะครับ....แต่บังเอิญติดงานแต่งงานของญาติพอดีเลย...อยากไปจริงๆนะเนี่ย

น้าแดง 8-)

ขี้สงสัยจัง ตาคนนี้ ;)
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โป้งครับ พี่หมวยบอกว่าถ้าไม่ติดอะไรจะมาด้วยครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

หนูเหมียว เขียน:
RongZilla!!! J&J เขียน:

น้าแดง 8-)

ขี้สงสัยจัง ตาคนนี้ ;)
เด็กใหม่ก็ขี้สงสัยแบบนี้แหล่ะ :lol:
หนูเหมียว เขียน:โป้งครับ พี่หมวยบอกว่าถ้าไม่ติดอะไรจะมาด้วยครับ
รับทราบครับ ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”