๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน ปั่นชิวล์ ๐0๐

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
tossapon56
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-971-8197
team: CMDF
Bike: STORCK Vision Light Matt Black

Re: ๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน ปั่นชิวว์ ๐0๐

โพสต์ โดย tossapon56 »

รูปประจำตัวสมาชิก
numko
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-900-7670
team: "ปั่นไม่โศก"

Re: ๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน ปั่นชิวว์ ๐0๐

โพสต์ โดย numko »

แมวทอง เขียน:
numko เขียน:
แมวทอง เขียน:สวัสดีครับ ป๋าลู และ ทุกท่าน ขอให้บุญคุ้มครองทุกคนให้มีความสุข ตามธรรมชาติให้เรามาครับ :)

ปล

วันพืชมงคล ไปปั่นใหนดีครับ พี่ทุกท่าน :D

ปล
ป๋าลู ครับ เราไปแข่งงานกรุงเทพไตร กันใหมครับ
ลงแบบ ร่วมกิจกรรม เฉยๆครับ
เน้นชิว ลอยคอไปเรื่อยๆ ปั่นชมนกชมไม้ ตบท้ายด้วยวิ่งเหงื่อซึมๆ :D
เมื่อไหร่ครับ?

สนใจ...แต่จะหายกลับมาไหวทันรึเปล่านี่สิ???
3 มิ ย นี้ครับ พี่โก้ ไปขำกันครับ

ปล

เสาร์ 19 นี้ ไปเขาใหญ่กันใหมครับพี่ โก้ว์
หายไม่ทันครับ!!!

ล่วงหน้ากันไปก่อนเลย

นับวันคอยเลยว่าเมื่อไหร่จะปกติ

จะได้ซ้อมปั่น วิ่ง ว่ายน้ำ(รัชดา) ได้ :D

ปล. เจอรูปอีตานี่ใน Youtube นาทีที่6:45...หน้าตาคุ้นๆยังไงพิกลมั๊ย???
http://www.youtube.com/watch?v=YfLG3Pnf ... r_embedded#!
ไฟล์แนบ
รูปภาพ1.jpg (66.28 KiB) เข้าดูแล้ว 272 ครั้ง
"คิดเดี๋ยวนี้ ทำเดี๋ยวนี้ ยังทันอยู่" 2539
lucifer
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BPMTB , BPRB , Bikeloves
Bike: Only 2-wheels bike
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lucifer »

แมวทอง เขียน:สวัสดีครับ ป๋าลู และ ทุกท่าน ขอให้บุญคุ้มครองทุกคนให้มีความสุข ตามธรรมชาติให้เรามาครับ :)

ปล

วันพืชมงคล ไปปั่นใหนดีครับ พี่ทุกท่าน :D

ปล
ป๋าลู ครับ เราไปแข่งงานกรุงเทพไตร กันใหมครับ
ลงแบบ ร่วมกิจกรรม เฉยๆครับ
เน้นชิว ลอยคอไปเรื่อยๆ ปั่นชมนกชมไม้ ตบท้ายด้วยวิ่งเหงื่อซึมๆ :D
เขาให้ใช้ห่วงยางลอยคอได้เปล่า ฮ่า ฮ่า
ถ้าอ่อนซ้อม อ่อนทักษะ ก็จะพบว่าจักรยานคันไหนๆก็ไม่แตกต่างกันหรอก เพราะปั่นไม่ไปเหมือนๆกัน และบังคับควบคุมได้ห่วยพอๆกัน
lucifer
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BPMTB , BPRB , Bikeloves
Bike: Only 2-wheels bike
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lucifer »

ปล. เจอรูปอีตานี่ใน Youtube นาทีที่6:45...หน้าตาคุ้นๆยังไงพิกลมั๊ย???
http://www.youtube.com/watch?v=YfLG3Pnf ... r_embedded#!
นั่นดิครับ คุ้นมากเลย คุ้นอย่างบอกไม่ถูก :lol:
ถ้าอ่อนซ้อม อ่อนทักษะ ก็จะพบว่าจักรยานคันไหนๆก็ไม่แตกต่างกันหรอก เพราะปั่นไม่ไปเหมือนๆกัน และบังคับควบคุมได้ห่วยพอๆกัน
numko
ขาประจำ
ขาประจำ

lucifer เขียน:
นั่นดิครับ คุ้นมากเลย คุ้นอย่างบอกไม่ถูก :lol:
หน้าตาเค้าละม้ายคล้ายช่างจ้ำมากๆครับ

แต่ผมว่าไม่น่าจะใช่

ช่างจ้ำไม่น่าจะเอาภาพลักษณ์ตัวเองมาทำเยี่ยงนี้ครับ :D

ปล. เป็น อ.ยิ่งศักดิ์ตอนต้นๆก็ดูเข้าท่าดีนะ :lol:
"คิดเดี๋ยวนี้ ทำเดี๋ยวนี้ ยังทันอยู่" 2539
trek 33
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 86 99 777
team: o2max syntace

Re: ๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน นาย อนุสาดดด เผ่าจินดู นักศึกษาช่างหรือโจร!!! ๐0๐

โพสต์ โดย trek 33 »

:lol: :lol: :lol:
Syntace สินค้าคุณภาพจากเยอรมัน รับประกัน 10ปี

Like us at Facebook : Syntace thailand by spin733

ดูสินค้า Syntace ได้ที่นี่ครับ คลิก!!

http://www.syntace.com

Teerayui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086374XXXX
team: AV 35 Cycling Team
Bike: Tarmac sl3

Re: ๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน นาย อนุสาดดด เผ่าจินดู นักศึกษาช่างหรือโจร!!! ๐0๐

โพสต์ โดย Teerayui »

ฮามากครับ :lol:
วันอาทิตย์นี้บ่ายโมงพี่ไปหานะจ้ำ

Teerayui@yahoo.com
AV35 Cycling Team @SKY Lane ล้อหมุน 6 โมงเช้า วันอาทิตย์

narakorn
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บางนาทีม
Bike: Giant tcr advance

โพสต์ โดย narakorn »

:P หน้าตาเหมือนดาราเกาหลี :mrgreen:
voody
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คูคต
Bike: จักรยาน
ตำแหน่ง: รังสิต-นครนายก20 ปทุมธานี

โพสต์ โดย voody »

ติดตามอ่านความเห็นคุณแมว หลายกระทู้ครับ ชื่นชมครับ :mrgreen:
มีโอกาสปั่นสวนกันแถวคลองเปรม 2-3 ครั้ง อยากกลับรถปั่นตามไปด้วย
เสียดายติดภาระกิจ :mrgreen:
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

โพสต์ โดย แมวทอง »

พรุ่งนี้ เราจะปั่นไปเส้นนั้นกันครับ
ถ้าว่างเรียนเชิญเลยครับ
พรุ่งนี้เราจะออกเดินทางจากแถวหลักประมาณ เจ็ดโมง
คงจะผ่านแถว สตูเฮียปัญญา ประมาณ เจ็ดโมงครึ่ง ครับผม :D
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
voody
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คูคต
Bike: จักรยาน
ตำแหน่ง: รังสิต-นครนายก20 ปทุมธานี

โพสต์ โดย voody »

ขอบคุณครับ :D
ก้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0909094825/0896896722
team: K-45
Bike: เสือหมอบtrek madone /mtb ritchey/fix fuji/touring darkrock
ตำแหน่ง: ทรงกลด สงขกุล 1141ม.7 ต.เทพารักษ์ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ10270
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ก้อย »

แมวทอง เขียน:พรุ่งนี้ เราจะปั่นไปเส้นนั้นกันครับ
ถ้าว่างเรียนเชิญเลยครับ
พรุ่งนี้เราจะออกเดินทางจากแถวหลักประมาณ เจ็ดโมง
คงจะผ่านแถว สตูเฮียปัญญา ประมาณ เจ็ดโมงครึ่ง ครับผม :D
ฝากกินเผื่อด้วยเจ้านี้อร่อย
อยู่ไปone one
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

กินก้ากุ้งผัดคะน้ามาครับพี่ก้อย
ตังค์ไม่พอกินกุ้งเผา :lol:

จริงๆเราไปกันเพียงสิบกว่าคน
รูปภาพ

แต่ระหว่างทางเจอเพื่อนร่วมทางจึงรวมกลุ่มตามระเบียบ
รูปภาพ

ปล
ร้อนมาก ร้อนสาดดดดดดดด :oops: :twisted: ครับผม
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
numko
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน โอ้ยยยยยยย โว้ยยยยยย มันร้อนอะไรปานน้านนนนนนนน !!! ๐0๐

เส้นคลองเปรมฯถนนเสร็จแล้ว ดูน่าปั่นมากๆครับ

ยังไงก็ป่ันด้วยความระมัดระวัง

โชคดีทุกท่าน...ขอให้ปั่นให้สนุกครับ :D
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ๐0๐ แก็งค์ ปั่นไม่โศก ตอน โอ้ยยยยยยย โว้ยยยยยย มันร้อนอะไรปานน้านนนนนนนน !!! ๐0๐

ช่วงที่ผ่านมานี้ กุ๊ก อาจจะไม่ได้เข้ามา เล่นในห้อง นะครับ

เพราะว่า คุณย่าภรรยา ท่านป่วยหนักตามธรรมชาติของชีวิต
ถึงผมจะไม่ได้ผูกพันธ์กับท่าน เหมือน ภรรยาผม
แต่ก็อย่างว่า เมื่อ ภรรยาเราทุกข์ใจ
สามีก็ย่อมไม่มีความสุขครับ
ชีวิตคนเรา ควรต้องปลง
อาลัยได้ ทำใจด้วย
ทุกสิ่งไม่เที่ยง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”