เปิดทริปด่วนอาทิตย์ 18 เม.ย.53 - นครชัยศรี

ผู้ดูแล: ส.กวง, thor

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม -TOUR BIKE
ที่อยู่ - 115/49 หมู่บ้านชลลดา ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110
ผู้ดูแลบอร์ด - ส.กวง โทร. 08-1442-6385
E-Mail : gtourbike @gmail.com
ooysasin
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 02-5391600
team: -
Bike: Dahon, Jamis

Re: เปิดทริปด่วนอาทิตย์ 18 เม.ย.53 - นครชัยศรี

โพสต์ โดย ooysasin »

ถึงเสือโก๋ ขอบคุณน่ะที่ทักว่าผอม จิงๆยังไม่ผอมจ๊ะ เมื่อไร return ล่ะ ทุกคนคิดถึงอยากไปปั่นด้วย
รูปประจำตัวสมาชิก
ส.กวง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยาน นนทบุรี
Bike: SOMA SAGA , Scott Sub 30

Re: เปิดทริปด่วนอาทิตย์ 18 เม.ย.53 - นครชัยศรี

โพสต์ โดย ส.กวง »

TERM@JFB เขียน:ฝากข่าวถึงเฮียกวงครับ จาก เสืออ้วน JFB เนื่องจากวันที่ 24 เม.ย 53 จะมีงาน ชมงานศิลป์ กินขนม ชมวัด ขึ้นที่ชุมชนวัดจำปและในอนาคตจะทำให้เป็นแหล่งพักผ่อน แห่งใหม่ จึงขอเชิญชวน พี่น้อง ชาวทัวไบค์ และชาวเสือทุกท่านเข้ารวมชมครับ :D :D :D จะรอต้อนรับครับ สำหรับเส้นทางเฮียกวง น่าจะทราบอยู่น๊ะครับ :D :D :D
สวัสดี เสืออ้วน JFB ทั้งคุณตา คุณเติม คุณโจ้...
ดีใจและขอบคุณที่เข้ามาแจ้งข่าวเชิญชวนชาวทัวร์ไบค์ไปเที่ยวชุมชนบ้านเสืออ้วนที่วัดจำปา ตลิ่งชัน
ยินดีที่จะได้เห็นแหล่งท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์อีกแห่งเกิดขึ้นมาให้ชาวจักรยานได้รู้จัก
แต่ทำอย่างไรดี วันที่ 24 นี้ตรงวันเสาร์ ไม่ใช่วันหยุดของผม...น่าเสียดายครับ
ไม่ทราบว่าจะมีงานแบบนี้อีกเมื่อไร จะหาโอกาสไปให้ได้
ขอเชิญชวนพี่น้องทัวร์ไบค์ที่หยุดวันเสาร์ ถ้าไม่รู้จะปั่นไปไหน น่าไปแวะชม
หาไม่ยาก แยกจากถนนบรมราชชนนี เข้าถนนพุทธมณฑลสาย 1 ก่อนถึงวัดโพธิสาร จะมีซอยซ้ายมือเข้าไปถึงวัดจำปา(ถามชาวบ้านปากซอยให้แน่ใจก่อนเข้าไป)
และต้องขออภัยที่ไม่สามารถไปได้ ช่วงนี้ งานเข้าเยอะมากกกๆๆครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
ปั่นวิถีไทย สำราญใจวิถีนนท์
รูปประจำตัวสมาชิก
cct
สมาชิก
สมาชิก
team: RAMA 4ม,TOUR BIKE,แล้วแต่โอกาศ
Bike: GT,MERIDA
ตำแหน่ง: ปากเกร็ด นนทบุรี

โพสต์ โดย cct »

:cry: เสียดายมากครับ ทริปนี้ไม่ได้ไปด้วย แก้ตัวทริปหน้าครับ
เล็กATC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 022414734
team: Cubbage & Condom
Bike: เมอริด้า

โพสต์ โดย เล็กATC »

เสือโก๋หน้าวัง เขียน:เจ้อ้อยผอมลงหรือป่าวนั่นหนะ :o :o
โก๋.. จะกลับไปเมื่อไหร่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “TOUR BIKE”