เฮฮา Deep team ประจำเดือน มิถุนายน 2554

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
BALL@KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน มิถุนายน 2554

โพสต์ โดย BALL@KLEIN »

สวัสดีครับพี่รัตน์ วันนี้ไม่ได้ไปสนามบินเหรอครับ :P :P :P
รูปประจำตัวสมาชิก
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน มิถุนายน 2554

โพสต์ โดย fruityman »

สวัสดีครับบอล ฝนตกครับ ทางกำแพงฝนไม่ตกเหรอ
leo99
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR MAFIA 555
Bike: COLNAGO DREAM -CANNONDALE CADD9

โพสต์ โดย leo99 »

พี่ก้อ ก.กึ๊บ พรุ่งนี้ เช้า 9 โมงเจอกันนะ นัดพี่ๆให้แล้ว ห้ามสาย เด็ดขาด :mrgreen:[/quote]

วันหยุดอะไรหรือครับพี่ก้อง[/quote]

วันหยุด ธนาคารครับ จิ๊ก :P
คนดี ชอบแก้ไข
คนจัญไร ชอบแก้ตัว
คนชั่ว ชอบทำลาย
คนมักง่าย ชอบทิ้ง
คนจริง ชอบทำ
คนระยำ ชอบติ
leo99
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR MAFIA 555
Bike: COLNAGO DREAM -CANNONDALE CADD9

โพสต์ โดย leo99 »

สวัสดี เจ๊วาส พี่กิต น้องบอล :P
คนดี ชอบแก้ไข
คนจัญไร ชอบแก้ตัว
คนชั่ว ชอบทำลาย
คนมักง่าย ชอบทิ้ง
คนจริง ชอบทำ
คนระยำ ชอบติ
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

BALL@KLEIN เขียน:
วาสนา จั่นเจา เขียน:รูปภาพ
รายงานจากสนามบิน??? ท่าทางจะไม่รอด 
เจ้วาสครับ สงสัยผมกับน้าเก่งต้องเปิดแถลงข่าวแก้ข้อกล่าวหานะครับ :? :? :lol: กลัวพี่น้องเล็กจะคิดมาก 8-) 8-) 8-)
แก้ข้อกล่าวหาเรื่องอารายจ๊ะน้องบอล แค่พี่นิคงอลนิดเดียวเอง ว่าแต่น้องบอลเตอะไปเที่ยวสนุกมั๊ย เจอกันอีกทีที่ปากช่องนะน้อง
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

วาสนา จั่นเจา เขียน:
BALL@KLEIN เขียน:
วาสนา จั่นเจา เขียน:รูปภาพ
รายงานจากสนามบิน??? ท่าทางจะไม่รอด 
เจ้วาสครับ สงสัยผมกับน้าเก่งต้องเปิดแถลงข่าวแก้ข้อกล่าวหานะครับ :? :? :lol: กลัวพี่น้องเล็กจะคิดมาก 8-) 8-) 8-)
แก้ข้อกล่าวหาเรื่องอารายจ๊ะน้องบอล แค่พี่นิคงอลนิดเดียวเอง ว่าแต่น้องบอลเตอะไปเที่ยวสนุกมั๊ย เจอกันอีกทีที่ปากช่องนะน้อง
ไม่ต้องแก้ข้อกล่าวหาก็ได้ครับน้องบอล พวกเราทุกคนเข้าใจดีครับ ตัวน้าเก่งแกก็ไม่อยากปิดบังแล้วล่ะครับ(ล้อเล่งน๊า) :lol: :lol: :lol:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

แก้ข้อกล่าวหาเรื่องอารายจ๊ะน้องบอล แค่พี่นิคงอลนิดเดียวเอง ว่าแต่น้องบอลเตอะไปเที่ยวสนุกมั๊ย เจอกันอีกทีที่ปากช่องนะน้อง[/quote]
ไม่ต้องแก้ข้อกล่าวหาก็ได้ครับน้องบอล พวกเราทุกคนเข้าใจดีครับ ตัวน้าเก่งแกก็ไม่อยากปิดบังแล้วล่ะครับ(ล้อเล่งน๊า) :lol: :lol: :lol: [/quote][/quote]
เค้าว่าผีย่อมเหนผีนะคะ ตอนนี้อยากไต่เขาฟ่ะ เดือนหน้าไปเขาใหญ่สักสองวันดีกว่า
ป.ล.โจตู๋เอาF5900มาส่งสำนักงานยังคะ จะเอาไปโมหน่อย
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
lek@wsd
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: Trek 6.5 wsd / Garry Fisher sugar one

โพสต์ โดย lek@wsd »

วาสนา จั่นเจา เขียน:แก้ข้อกล่าวหาเรื่องอารายจ๊ะน้องบอล แค่พี่นิคงอลนิดเดียวเอง ว่าแต่น้องบอลเตอะไปเที่ยวสนุกมั๊ย เจอกันอีกทีที่ปากช่องนะน้อง
ไม่ต้องแก้ข้อกล่าวหาก็ได้ครับน้องบอล พวกเราทุกคนเข้าใจดีครับ ตัวน้าเก่งแกก็ไม่อยากปิดบังแล้วล่ะครับ(ล้อเล่งน๊า) :lol: :lol: :lol: [/quote][/quote]
เค้าว่าผีย่อมเหนผีนะคะ ตอนนี้อยากไต่เขาฟ่ะ เดือนหน้าไปเขาใหญ่สักสองวันดีกว่า
ป.ล.โจตู๋เอาF5900มาส่งสำนักงานยังคะ จะเอาไปโมหน่อย[/quote]
น้องบอลไม่ต้องแก้ข้อกล่าวหาหรอกจ้า พี่รู้ความจริงหมดแล้ว :| ....
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

วันนี้พาป้าแดไปหาหมด เหมือนทำชิปเตอร์ XTR หายไป 1 ชุดครับ :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

lek@wsd เขียน:
วาสนา จั่นเจา เขียน:แก้ข้อกล่าวหาเรื่องอารายจ๊ะน้องบอล แค่พี่นิคงอลนิดเดียวเอง ว่าแต่น้องบอลเตอะไปเที่ยวสนุกมั๊ย เจอกันอีกทีที่ปากช่องนะน้อง
ไม่ต้องแก้ข้อกล่าวหาก็ได้ครับน้องบอล พวกเราทุกคนเข้าใจดีครับ ตัวน้าเก่งแกก็ไม่อยากปิดบังแล้วล่ะครับ(ล้อเล่งน๊า) :lol: :lol: :lol:
[/quote]
ป.ล.โจตู๋เอาF5900มาส่งสำนักงานยังคะ จะเอาไปโมหน่อย[/quote]
น้องบอลไม่ต้องแก้ข้อกล่าวหาหรอกจ้า พี่รู้ความจริงหมดแล้ว :| ....[/quote]
คุยอะไรกันไม่เห็นรู้เรื่องเลย
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

คืนนี้ใครอยู่ดึกเดี๋ยวเปิดห้องเดือนใหม่พร้อมๆกัน :D :D :D
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

seven@klein เขียน:คืนนี้ใครอยู่ดึกเดี๋ยวเปิดห้องเดือนใหม่พร้อมๆกัน :D :D :D
ขออยู่ด้วยคนนึงครับ :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
lop023
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0994294292
team: อิสระชล , เทศบาลเมืองบ้านบึง
Bike: Bianchi , Madone
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lop023 »

ผมก็อยู่ ;)
lop023
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0994294292
team: อิสระชล , เทศบาลเมืองบ้านบึง
Bike: Bianchi , Madone
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lop023 »

ผิดห้อง :oops:
แก้ไขล่าสุดโดย lop023 เมื่อ 30 มิ.ย. 2011, 23:39, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

lop023 เขียน:รถเสร็จไม่ทัน สงสัยจะไปไม่ได้ สายสับจานหน้าสั้นไป ต้องซื้อใหม่

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
:o :o :o เป็นการซื้อของขวัญให้ตัวเองและเชื่อเถอะครับว่า ปั่น KLEIN แล้ว หน้าเราจะหล่อขึ้นกว่าเดิม :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”