เสือเมืองช้าง ชวนปั่นพนมรุ้ง ประจำเดือนสิงหาคม เชิญที่นี

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

เสือยอดแหลม
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือเมืองช้าง
Bike: merida

Re: เสือเมืองช้าง ชวนปั่นพนมรุ้ง ประจำเดือนสิงหาคม เชิญที่นี

โพสต์ โดย เสือยอดแหลม »

:lol: :lol: วันพรุ่งนี้แล้วครับ ที่ทีมเสือเมืองช้าง เสือกังแอน และ เสือประโคนชัย พวกเราจะรวมตัวกันขึ้นไปยึดปราสาทพนมรุ้งให้ได้เพื่อป้องกันไม่ให้ผู้ที่ไม่หวังดีเอาไปทำประโยชน์ ฉนั้นในวันพรุ่งนี้ขอให้สมาชิกทุกท่านพร้อมเพรียงกันตามจุดนัดหมายตามเวลาที่ได้แจ้งไว้แล้ว ตอนนี้ทางทีมงานได้จัดเตรียมอุปกรณ์ต่างๆรวมทั้งอาหารไว้พร้อมแล้วท่านสมาชิกเพียงแต่เตรียมตัวมาให้พร้อม ตรวจเช็คอุปกรณ์ต่างๆของท่านให้เรียบร้อย เราจะไม่ใช้ความรุนแรงเราจะค่อยๆไปทีละนิดจนกว่าจะถึงจุดหมายที่เราตั้งไว้ ทางผู้นำของเราหวังว่ากลุ่มของเราจะต้องทำได้เพราะสมาชิกในกลุ่มทุกคนมีจิตใจพร้อมจะสู้เพื่อให้ถึงจุดมุ่งหมายที่ได้ตั้งเอาใว้ ทางผู้นำคิดว่าน่าจะมีรถที่เข้าร่วมในครั้งนี้ประมาณ 40 คัน
ฉนั้นในการเดินทางขอให้ท่านสมาชิกทุกท่านจงไปเป็นกลุ่มเพื่อแสดงถึงความสามัคคีและการมีพลังอันยิ่งใหญ่ของกลุ่มเรา ฉนั้นพรุ่งนี้ขอให้ทุกท่านเตรียมตัวให้พร้อมแล้วพบกันตามเวลานัดด้วยนะครับเพราะเราไม่จอดรับรายทางนะ ทางผู้นำหวังว่าในครั้งนี้จะไม่มีผู้ใดต้องเสียเลือดและต้องเจ็บตัวเลยแม้แต่สักคนเดียว จึงขอให้ทุกท่านระมัดระวังตัวด้วยนะครับ สำหรับท่านตากล้องทุกท่านอย่าลืมบันทึกภาพไว้เป็นหลักฐานให้มากๆนะครับ:P :lol: :D :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
klan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือประโคนชัย
Bike: TREK 8500 ZR

Re: เสือเมืองช้าง ชวนปั่นพนมรุ้ง ประจำเดือนสิงหาคม เชิญที่นี

โพสต์ โดย klan »

คงพร้อมกันแล้วนะครับ ขอให้พิชิตยอดเขาให้ได้นะครับ พรุ่งนี้พบกันครับ
เสื้อทีมสวยครับ ซื้อ 1 ตัว ได้ไหมหนอ ถ้าได้ก็เอามาเลย ขอบคุณครับ
ผมติดต่อผู้ดูแลปราสาทแล้ว อนุญาตให้ทีมจักรยานเขาชมภายในปราสาทได้ เข้าทางประตู 3 ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”